Liền kề TT17-B4 đô thị Văn Quán, Hà Đông, HN. 0981 558668
4.9/ 5

Dây nhảy cáp quang, dây hàn cáp quang

Dây nhảy quang Singlemode, Multimode (SM, MM) chính hãng

Dây nhảy quang là loại dây được chế tạo và sử dụng để kết nối giữa 2 thiết bị là hôp phối quang và bộ chuyển đổi quang điện. Dây nhảy quang có đường kính khoảng từ 0.9-3.0mm và được trang bị sẵn 2 đầu cáp quang. Dây nhảy quang có rất nhiều loại khác nhau và phân chia ra các chuẩn như: SC, ST, FC, LC....và có khoảng cách kết nối từ 3m cho tới 30m tùy loại.

>> Xem thêm: Dây nhảy quang Singlemode là thiết bị gì?  Một số chuẩn dây phổ biến trên thị trường

Tính năng chính của dây nhảy quang

Với dây nhảy quang người sử dụng sẽ tối ưu được mọi kết nối truyền tải trong hệ thống mạng truyền tải dữ liệu một cách nhanh chóng. Với dây nhảy quang cường độ tín hiệu truyền tải luôn đạt hiệu suất cao nhất và ổn định nhất.

- Kết nối gữa ODF và Converter

- Kết nối giữa các thiết bị chuyển đổi với nhau

- Truyền tải tín hiệu hình ảnh video camera

- Chuyển đổi tín hiệu Mudule Switch quang

>> Xem thêm: Một số tính năng nổi bật của dây nhảy quang Singlemode trong hệ thống mạng LAN

Phân loại một số loại dây nhảy quang phổ biến nhất hiện nay

Hiện nay, dây nhảy quang được phân chia ra thành nhiều loại khác nhau tùy theo chủng loại cáp quang khác nhau. Nhưng được sử dụng nhiều nhất trên thị trương vẫn là một vài loại dây cáp quang phổ biến sau đây:

- Dây nhảy quang SM

- Dây nhảy quang MM

Mua dây nhảy quang ở đâu tại Hà Nội và Hồ Chí Minh

Hợp Nhất nhà cung cấp dây nhảy quang uy tín tại Hà Nội. Các loại dây nhảy quang Single-modedây nhảy quang Multi-mode chính hãng đều có sẵn tại kho, có CO, CQ cho đơn hàng, giao hàng tận nơi.
Dây nhảy quang SinglemodeMultimode 3M, 5M, 10M, 15M, 20M, 25M, 30M, 40M, 50M chống cháy LSZH loại Simplex (Sợi Đơn), Duplex (sợi đôi) 2.0mm - 3.0mm với các chuẩn SC-SC, SC-FC, SC-ST, FC-FC, FC-ST, ST-ST, LC-SC, LC-FC, LC-ST, LC-LC

Khách hàng có thể tìm kiếm và mua dây nhảu quang ở Hà Nội và HCM tại 2 địa chỉ cửa hàng của chúng tôi. Đối với các khách hàng ở tỉnh có thể mua hàng bằng cách gọi tới số Hotline hoặc đặt hàng ngay trên hệ thống website của Hợp Nhất,
Liên hệ: 024.355 11222 - 024.35511222 - 0981 558 668 (Hỗ trợ 24/7)

Tổng hợp một số thông tin liên quan tới dây nhảy quang mời khách hàng cùng tham khảo

>> Tham khảo: Hướng dẫn đấu nối và sử dụng dây nhảy quang Singlemode

>> Tham khảo: Tổng hợp 4 mẫu dây nhảy quang Singlemode được sử dụng nhiều nhất năm 2018

>> Tìm hiểu thêm: Có bao nhiêu loại dây nhảy quang Singlemode trên thị trường

Cáp mạng cat5e Belden

Cáp mạng cat5e Belden

2.190.000 VND
Cáp mạng cat5e LS

Cáp mạng cat5e LS

1.590.909 VND
Cáp mạng cat6 UTP LS

Cáp mạng cat6 UTP LS

2.350.000 VND
Thông tin liên hệ
Hà Nội: 024.222 55666
Hồ Chí Minh: 028.62959919
Số di động: 0981 558 668
[email protected]
05 Cam kết của Hợp Nhất
Mua sản phẩm Thiết Bị Quang tại Hợp Nhất Group nhà cung cấp thiết bị mạng uy tín, danh tiếng 10 năm để đảm bảo sản phẩm chính hãng. Tránh nguy cơ mua phải sản phẩm kém chất lượng...
Báo giá Dây nhảy quang chính hãng đầy đủ các đầu tiêu chuẩn SC,ST,FC,ST chính hãng