Liền kề TT17-B4 đô thị Văn Quán, Hà Đông, HN. 0981 558668

Cáp quang luồn cống Singlemode PKL 12FO

Cáp quang luồn cống Single-mode PKL 12FO (12 Core) loại cáp chuyên dụng được đi trong các ống cống, được cấu tạo với phần tử chịu lực trung tâm cộng với lớp sợi chịu lực và bao bọc bởi lớp vỏ nhựa chất lượng cao nên cáp có độ chống chịu cao với các tác độ từ bên ngoài. Cáp quang luồn cống Single mode PKL 12FO/CORE chính hãng, đầy đủ giấy tờ CO,CQ cho các dự án đang được phân phối bởi thietbiquang.com.vn
(5/ 19 bởi 23948 người xem)
Giá bán: Vui lòng liên hệ
(Gọi điện, chat Zalo nhận báo giá rẻ nhất)
Sản phẩm chính hãng ®
Code: #5220
Tình trạng: Có hàng
Bảo hành: 12 tháng (lỗi là đổi mới trong 1 tháng)
Hà Nội: 024.22255666 - HCM: 028.62959919
Số di động: 0981 558 668 (Hỗ trợ 24/7)
Nhận báo giá: [email protected]
Hợp Nhất Group Since 2010
Hà Nội: Liền kề TT17-B4 Khu đô thị Văn Quán, Hà Đông, Hà Nội.
Hồ Chí Minh: 108/1/6 Khu Biệt Thự Làng Hoa, đường số 10, Gò Vấp.
Hỗ trợ báo giá 24/7 (Zalo / SMS / Call)
0385 90 8282
Ms Vân Anh
0385 90 8181
Ms Nhật
0978 266 232
Mr Hiếu
0932 95 2255
Ms Thuỳ
0966 100 110
Mr Trọng

Cáp quang luồn cống Single mode PKL 12FO (12 CORE)

Cáp quang luồn cống là gì?

Cáp quang luồn cống PKL là gì? là câu hỏi thắc mắc của khá nhiều khách hàng, đặc biệt đối với những ai mới tìm hiểu về cáp quang. Cáp quang luồn cống là loại thiết bị sử dụng sợi truyền dẫn tín hiệu quang được làm bằng chất liệu sợi thủy tinh hoặc plastic. Cáp có khả năng truyền tải dữ liệu, tín hiệu tốt, nhanh chóng và không bị ngắt quãng bởi bất cứ nguyên nhân bên ngoài nào, ngay cả khoảng cách đường truyền xa hay chịu đựng dưới tác động của thời tiết, môi trường khắc nghiệt. Dây cáp quang luồn cống Singlemode PKL chính hãng, giá rẻ được thiết kế với kiểu dáng nhỏ, gọn, chỉ tương đương với một sợi tóc. Do được sản xuất nhằm đáp ứng nhu cầu lắp đặt, thi công cáp quang trong môi trường ống cống ngầm, đi dây bên trong tường dày của khu chung cư khắc nghiệt nên hầu hết chất liệu tạo nên từng bộ phận trong sản phẩm đều có chất lượng tốt, chính hãng và nhất là vô cùng thích hợp với điều kiện môi trường này.

Như đúng tên gọi của nó, cáp quang luồn cống Singlemode PKL 12FO là loại cáp quang Single mode 12 sợi quang học được làm bằng chất liệu thủy tinh, có băng thép chống gặm nhấm công trùng, chịu tác động ngoại lực rất tốt. Dây cáp quang luồn cống singlemode PKL chính hãng, giá rẻ hay còn gọi là loại 12 sợi cáp quang Singlemode 12FO được thiết kế và sử dụng trong các đường ống cống, với phạm vi tương đối rộng.

 

Sợi quang được sử dụng trong cáp một cách liên tục, không có mối hàn nên hạn chế được tối đa suy hao tín hiệu trong quá trình truyền tải dữ liệu. Sợi quang được bao bọc và bảo vệ tối đa khỏi những tác động cơ học và sự thay đổi của môi trường bởi ống đệm lỏng có chứa chất điền nhầy. Giữa hai sợi quang và bề mặt trong của ống được phủ đầy bằng hợp chất đặc biệt chống sự xâm nhập của nước và hơi khí. Các ống đệm lỏng được bện SZ xung quanh phần tử chịu lực trung tâm giúp cáp quang luồn cống chịu được những tác động khi lắp đặt và môi trường.

Cáp quang luồn cống phi kim loại 12FO, loại cáp chuyên dụng sử dụng trong các đường ống cống, với phạm vi tương đối rộng (thường là trong các khu đô thị hoặc các thành phố với nhau).

Cáp quang luồn cống Singlemode PKL 12FO (Core)

Cáp quang luồn cống Singlemode PKL 12FO / CORE

Hình ảnh: Cấu tạo của cáp quang luồn cống Singlemode PKL 12FO

- Sợi quang 12 sợi quang Single Mode (SMF -Optical Fiber )
- Lớp vỏ ngoài cùng là nhựa màu đen (HDPE - Nhựa cháy chậm - HDPE Black Outer Sheath - )
- Sợi độn / Filler
- Lớp bảo vệ lõi cáp (lớp vỏ chống nước - Water blocking Swellable Tape)
- Ống đệm lỏng của công nghệ ống lỏng bảo vệ sợi quang
- Sợi gia cường trung tâm (FRP - sợi chịu lực trung tâm phi kim loại)
- Sợi chống thấm đặt xung quang các ống đệm lỏng
- Hợp chất lỏng bên trong ống đệm ngăn nước (Thixotrophic Jelly)

Thông số kỹ thuật cáp quang luồn cống Singlemode PKL 12FO / 12 CORE

- Màu sắc : Màu đen
- Số sợi: 12 sợi quang
- Chiều dài : 6000m (Max)
- Số sợi trong cáp: 4-96 Sợi / Fiber
- Đường kính dây cáp: 11.3 x 21.3mm
- Trọng lượng: 176Kg/Km
- Bước sóng: Cáp hoạt động của sợi quang: 1310nm và 1550nm
- Lực kéo: Khi lắp đặt là 3500N và khi sử dụng là 2000N
- Bán kính uốn cong nhỏ nhất: Khi thi công là 300mm, khi sử dụng 250mm
- Khả năng nén (độ suy hao tăng đàn hồi): 4000N/10cm
- Khả năng chống chịu va đập (E=10Nm, r =150mm)
- Khoảng nhiệt độ làm việc: -30 đến +70 độ C

Các ứng dụng thực tế

- Ứng dụng phổ biến với hệ thống mạng LAN trên diện rộng (liên tỉnh - liên khu vực)
- Truyền video, hình ảnh, âm thanh trên diện rộng áp dụng với các hệ thống Camera, Báo động
Mọi thắc mắc về sản phẩm xin vui lòng liên hệ trực tiếp với chúng tôi để được tư vấn và hỗ trợ chính xác nhất về sản phẩm.
 
>>Xem thêm:
Hoặc

    ĐẶT MUA SẢN PHẨM

    Hà Nội: 024.22255666 - Hồ Chí Minh: 028.62959899
    Hotline hỗ trợ: 0981 558 668
    Email đặt hàng: [email protected]

Mục Lục Cáp quang luồn cống Singlemode PKL 12FO

Thông tin liên hệ
Hà Nội: 024.222 55666
Hồ Chí Minh: 028.62959919
Số di động: 0981 558 668
[email protected]
Mua sản phẩm Cáp quang luồn cống Singlemode PKL 12FO tại Hợp Nhất Group nhà cung cấp thiết bị mạng uy tín, danh tiếng 10 năm để đảm bảo sản phẩm chính hãng. Tránh nguy cơ mua phải sản phẩm kém chất lượng...
05 Cam kết của Hợp Nhất
Báo giá Cáp quang luồn cống Singlemode PKL 12FO chính hãng