Liền kề TT17-B4 đô thị Văn Quán, Hà Đông, HN. 0981 558668

Bộ chuyển đôi quang điện GT-SF05SS

Media Converter Công Nghiệp 10/100M GT-SF05SS onverter công nghiệp 10/100M với 2 cổng quang 100M và 3 cổng UTP 10/100M. Sản phẩm cung cấp giải pháp cho hệ thống mạng công nghiệp: chi phí hiệu quả, ổn định, ít tốn kém, sử dụng chip IC mới nhất của Mỹ với chất lượng thu phát cao. Được sử dụng trong các mô hình kết nối quang như lặp tín hiệu quang hoặc converter quang Ethernet single/multimode, làm việc trong các môi trường khắc nghiệt.
(5/ 19 bởi 33229 người xem)
Giá bán: Vui lòng liên hệ
(Gọi điện, chat Zalo nhận báo giá rẻ nhất)
Sản phẩm chính hãng ®
Code: #5023
Tình trạng: Có hàng
Hà Nội: 024.22255666 - HCM: 028.62959919
Số di động: 0981 558 668 (Hỗ trợ 24/7)
Nhận báo giá: [email protected]
Hợp Nhất Group Since 2010
Hà Nội: Liền kề TT17-B4 Khu đô thị Văn Quán, Hà Đông, Hà Nội.
Hồ Chí Minh: 108/1/6 Khu Biệt Thự Làng Hoa, đường số 10, Gò Vấp.
Hỗ trợ báo giá 24/7 (Zalo / SMS / Call)
0385 90 8282
Ms Vân Anh
0385 90 8181
Ms Nhật
0978 266 232
Mr Hiếu
0932 95 2255
Ms Thuỳ
0966 100 110
Mr Trọng

Media Converter - Bộ chuyển đổi quang điện Công Nghiệp 10/100M GT-SF05SS

Giới thiệu sản phẩm:
Converter công nghiệp 10/100M với 2 cổng quang 100M và 3 cổng UTP 10/100M. Sản phẩm cung cấp giải pháp cho hệ thống mạng công nghiệp: chi phí hiệu quả, ổn định, ít tốn kém, sử dụng chip IC mới nhất của Mỹ với chất lượng thu phát cao. Được sử dụng trong các mô hình kết nối quang như lặp tín hiệu quang hoặc converter quang Ethernet single/multimode, làm việc trong các môi trường khắc nghiệt.
Đặc điểm Bộ chuyển đổi quang điện công nghiệp:
1. Chuyển đổi từ tín hiệu điện 10/100M(TX) sang tín hiệu quang 100M(FX). Việc chuyển đổi các tín hiệu có thể được thực hiện giữa sợi quang multi/multimode, single/multimode hoặc giữa single/singlemode.
2. Cổng UTP hỗ trợ tự động kết nối MDI/MDI-X.
3. Chế độ bảo vệ Broadcast.
4. Hỗ trợ khung tối đa 1916bytes.
Thông số kỹ thuật:
Chuẩn: IEEE802.3u 100Base-TX, 100Base-FX
Cổng UTP: Kết nối RJ-45, tốc độ 10/100Mbps
Cổng quang: Kết nối ST/SC/FC, tốc độ 100Mbps (Full Duplex)
Loại cáp quang: Multimode: 50/125, 62.5/125μm
Singlemode: 8.3/125, 8.7/125, 9/125, 10/125μm
Khoảng cách quang: Single-mode ( up to 100Km) hoặc Multi-mode ( up to 2Km)
Cáp cổng UTP: Cáp: Cat 5, upto 100M
Điện áp vào: Nguồn cấp AC110-240V
Nhiệt độ hoạt động: 0 ~ 50ºC
Nhiệt độ lưu trữ: 20 ~ 70ºC
Độ ẩm: Độ ẩn trung bình 5% ~ 90%
Kích thước: 180mm*45mm*143mm
Thông Tin Đặt Hàng:
GT-SF05MM: Converter công nghiệp 10/100M với 3 cổng UTP và 2 cổng quang multimode, bước sóng quang 850 hoặc 1310nm, khoảng cách truyền lên đến 2 km, sử dụng bộ lặp quang multimode
GT-SF05MS: Converter công nghiệp 10/100M với 3 cổng UTP và 1 cổng quang multimode và 1 cổng quang Singlemode, bước sóng quang 850 hoặc 1310nm, khoảng cách truyền lên đến 2 km với sợi quang multimode, 20~120Km với sợi quang Singlemode, sử dụng converter quang single / multimode

GT-SF05SS: Converter công nghiệp 10/100M với 3 cổng UTP và 2 cổng quang singlemode, bước sóng quang 1310 hoặc 1550nm, khoảng cách truyền 20~100 km, sử dụng bộ lặp quang singlemode.

    ĐẶT MUA SẢN PHẨM

    Hà Nội: 024.22255666 - Hồ Chí Minh: 028.62959899
    Hotline hỗ trợ: 0981 558 668
    Email đặt hàng: [email protected]

Mục Lục Bộ chuyển đôi quang điện GT-SF05SS

Thông tin liên hệ
Hà Nội: 024.222 55666
Hồ Chí Minh: 028.62959919
Số di động: 0981 558 668
[email protected]
Mua sản phẩm Bộ chuyển đôi quang điện GT-SF05SS tại Hợp Nhất Group nhà cung cấp thiết bị mạng uy tín, danh tiếng 10 năm để đảm bảo sản phẩm chính hãng. Tránh nguy cơ mua phải sản phẩm kém chất lượng...
05 Cam kết của Hợp Nhất
Báo giá Bộ chuyển đôi quang điện GT-SF05SS chính hãng