Liền kề TT17-B4 đô thị Văn Quán, Hà Đông, HN. 0981 558668

Đầu nối quang chuyển đổi SC-ST, Adapter quang SC-ST

Đầu nối cáp quang chuyển đổi SC-ST, Adapter quang SC-ST được dùng để nối các đầu cáp quang, sản phẩm chất lượng, độ suy hao thấp, giá thành rẻ..
(5/ 19 bởi 29851 người xem)
Giá bán: Vui lòng liên hệ
(Gọi điện, chat Zalo nhận báo giá rẻ nhất)
Sản phẩm chính hãng ®
Code: #5084
Tình trạng: Có hàng
Hà Nội: 024.22255666 - HCM: 028.62959919
Số di động: 0981 558 668 (Hỗ trợ 24/7)
Nhận báo giá: [email protected]
Hợp Nhất Group Since 2010
Hà Nội: Liền kề TT17-B4 Khu đô thị Văn Quán, Hà Đông, Hà Nội.
Hồ Chí Minh: 108/1/6 Khu Biệt Thự Làng Hoa, đường số 10, Gò Vấp.
Hỗ trợ báo giá 24/7 (Zalo / SMS / Call)
0385 90 8282
Ms Vân Anh
0385 90 8181
Ms Nhật
0978 266 232
Mr Hiếu
0932 95 2255
Ms Thuỳ
0966 100 110
Mr Trọng

Đầu nối cáp quang chuyển đổi SC-ST, Adapter quang SC-ST

Đầu nối cáp quang SC-ST, Adapter quang SC-ST được dùng để nối các đầu cáp quang, sản phẩm chất lượng, độ suy hao thấp, giá thành rẻ..

Đầu nối quang SC-ST:

1. Đầu nối quang được sử dụng để kết nối trong sự kết nối quang học.

2. Nó được gọi là đầu nối quang Hybird khi mà sự kết nối ngược lại khác nhau.

Đặc điểm đầu nối quang SC-ST:

1. Tương thích tốt

2. Độ chính xác của kích thước chi tiết cao

3. Tính ổn định cao

4. Vỏ ống bằng gốm hoặc bằng đồng

5. Có 3 đầu nối quang: PC, APC, UPC

6. Single mode/Muti-mode

7. Các kiểu khác nhau: Squareness, Circular và Square link together

Ứng dụng đầu nối quang SC-ST:

1. Mạng viễn thông

2. Kiểm tra thiết bị

3. Local Area Network – Mạng cục bộ

4. CATV

5. Kết nối với các kiểu cổng sắt khác nhau

Thông số kỹ thuật đầu nối quang SC-ST:

Đầu nối cáp quang chuyển đổi SC-ST, Adapter quang SC-ST

    ĐẶT MUA SẢN PHẨM

    Hà Nội: 024.22255666 - Hồ Chí Minh: 028.62959899
    Hotline hỗ trợ: 0981 558 668
    Email đặt hàng: [email protected]

Mục Lục Đầu nối quang chuyển đổi SC-ST, Adapter quang SC-ST

Thông tin liên hệ
Hà Nội: 024.222 55666
Hồ Chí Minh: 028.62959919
Số di động: 0981 558 668
[email protected]
Mua sản phẩm Đầu nối quang chuyển đổi SC-ST, Adapter quang SC-ST tại Hợp Nhất Group nhà cung cấp thiết bị mạng uy tín, danh tiếng 10 năm để đảm bảo sản phẩm chính hãng. Tránh nguy cơ mua phải sản phẩm kém chất lượng...
05 Cam kết của Hợp Nhất
Báo giá Đầu nối quang chuyển đổi SC-ST, Adapter quang SC-ST chính hãng