Liền kề TT17-B4 đô thị Văn Quán, Hà Đông, HN. 0385 90 8181

Đầu nối quang nhanh SC/UPC

Đầu nối quang nhanh hay còn gọi là đầu Fast Connector một thiết bị được sử dụng rất phổ biến trong các ứng dụng viễn thông, các đường truyền mạng quang thông thụng. Đầu nối quang Fast Connector được dùng để thay thế giải pháp hàn cáp quang giúp tiết kiệm thời gian và công sức.
Giá bán: Vui lòng liên hệ
(Gọi điện, chat Zalo nhận báo giá rẻ nhất)
Sản phẩm chính hãng ®
Code: #5351
Tình trạng: Có hàng
Hà Nội: 024.22255666 - HCM: 028.62959919
Số di động: 0385 90 8181 (Hỗ trợ 24/7)
Nhận báo giá: thegioicapquang@gmail.com
Hợp Nhất Group Since 2010 UY TÍN, DANH TIẾNG
Hà Nội: TT17-B4 Khu đô thị Văn Quán, Hà Đông, Hà Nội.
HCM: 108/1/6 Khu Biệt Thự Làng Hoa, Cây Trâm, Gò Vấp.

Đầu Fast Connector SC/UPC giá rẻ

Đầu nối quang nhanh (Fast Connector) SC/UPC là một trong 3 loại được sử dụng nhiều nhất bởi các tính năng nổi bật.Fast Connector SC/UPC có màu xanh dương đặc trưng như các loại đầu Adapter.Kích thước tuy nhỏ nhưng đầu Fast Connector lại có cấu tạo tương đối phức tạp với phần đầu sứ ở phía trước được thiết kế để hỗ trợ sợi quang tiếp xúc tốt hơn, giúp giảm thiểu tối đa các suy hao kết nối.Phần Ferrule có chức năng như lò xo ở phía trong thân đầu nối đẩy đầu nối quang về phía trước để tạo ra sự kết nối tốt nhất giữa đầu Connector với các thiết bị.Ở đoạn đuôi của Fast Connector có một đầu nhựa bao bọc làm giảm độ uốn cong của sợi, đồng thời cũng làm giảm sự suy hao.Đầu nối quang Fast Connector SC/UPC sử dụng loại sợi cáp bọc chặt loại 1 sợi quang.
Đầu nối quang Fastconnector giá rẻ tại Hà Nội
Hình ảnh: Đầu nối quang Fast Connector
Đầu nối quang nhanh Fast Connector SC/UPC có thể sử dụng được với các thiết bị chuyển đổi quang điện, chúng cũng thường được sử dụng với các loại Modem, đường truyền mạn quang sử dụng phổ biến trong các hộ gia đình.
Đầu nối quang nhanh Fastconnector SC/UPC dễ dàng sử dụng, tiết kiệm thời gian và tiền bạc đem lại hiệu quả cao hơn.

Thông tin sản phẩm đầu nối quang nhanh Fast Connector SC/UPC

- Kích thước ống đệm 250 µ m
- Loại cáp quang: Dây đơn
- Suy hao mối nối ≤0.5db (1310nm&1550nm)
- Suy hao phản hồi ≤0.45dB (UPC); ≤0.55Db
- Lực kéo tối đa khi chưa vặn đầu xiết cáp của fastconnector > 5 N
- Lực kéo tối đa khi đã vặn đầu xiết cáp của fastconnector: > 10 N
- Độ bền va đập > 50 N
- Nhiệt độ sử dụng -40 ~+75
- Độ bền va đập khi đang hoạt động: IL ≤ 0.5dB RL ≤ 5Db
Trên đây là đầy đủ các thông tin về sản phẩm đầu nối quang nhanh Fast Connector SC/UPC được cung cấp bởi thietbiquang.com.vn, hi vọng những thông tin đó sẽ giúp ích ít nhiều cho quý khách hàng.
Mọi thắc mắc về sản phẩm xin vui lòng liên hệ 0385 90 8181 để được tư vấn và hỗ trợ tốt nhất về sản phẩm.

Tại sao nên mua Đầu nối quang nhanh SC/UPC tại Hợp Nhất

Cam kết hoàn tiền gấp 100 lần nếu phát hiện sản phẩm Đầu nối quang nhanh SC/UPC kém chất lượng từ Hợp Nhất group
Thông tin liên hệ
Hà Nội: 024.222 55666
Hồ Chí Minh: 028.62959919
Số di động: 0385 90 8181
thegioicapquang@gmail.com
Cam kết của Hợp Nhất
Mua sản phẩm Đầu nối quang nhanh SC/UPC tại Hợp Nhất Group nhà cung cấp thiết bị mạng uy tín, danh tiếng 10 năm để đảm bảo sản phẩm chính hãng. Tránh nguy cơ mua phải sản phẩm kém chất lượng...
Báo giá Đầu nối quang nhanh SC/UPC chính hãng