Liền kề TT17-B4 đô thị Văn Quán, Hà Đông, HN. 0981 558668

Dây nhảy quang Multicore SC SC

Dây nhảy quang Multi core một trong những loại dây nhảy quang rất mới tại thị trường Việt Nam, chúng được sử dụng rộng rãi trong các phòng Data.Hãy cùng Hợp Nhất tìm hiểu đặc điểm của sản phẩm này.
(5/ 19 bởi 13501 người xem)
Giá bán: Vui lòng liên hệ
(Gọi điện, chat Zalo nhận báo giá rẻ nhất)
Sản phẩm chính hãng ®
Code: #5341
Tình trạng: Có hàng
Hà Nội: 024.22255666 - HCM: 028.62959919
Số di động: 0981 558 668 (Hỗ trợ 24/7)
Nhận báo giá: [email protected]
Hợp Nhất Group Since 2010
Hà Nội: Liền kề TT17-B4 Khu đô thị Văn Quán, Hà Đông, Hà Nội.
Hồ Chí Minh: 108/1/6 Khu Biệt Thự Làng Hoa, đường số 10, Gò Vấp.
Hỗ trợ báo giá 24/7 (Zalo / SMS / Call)
0385 90 8282
Ms Vân Anh
0385 90 8181
Ms Nhật
0978 266 232
Mr Hiếu
0932 95 2255
Ms Thuỳ
0966 100 110
Mr Trọng

Dây nhảy quang Multicore SC- SC Chính hãng 100%

Góp mặt vào thị trường thiết bị quang Việt Nam mới gần đây nên cái tên dây nhảy Multi core hay còn gọi là dây nhảy quang multi core nhiều lõi vẫn còn khá lạ lẫm đối với nhiều người. Nhưng chúng tôi tin rằng với việc sở hữu những ưu điểm nổi trội mà trước đây chưa có loại dây nhảy nào có được sẽ giúp cho loại dây nhảy quang đặc biệt này có thể « làm mưa làm gió » trên thị trường.

Với sứ mệnh là thiết bị được ứng dụng trong hệ thống mạng, dây nhảy quang Multi core ( Patch cord Multicore) xuất hiện đảm bảo cho đường truyền tín hiệu nhanh chóng và ổn định với khoảng cách truyền tải xa.

Hình ảnh dây nhảy quang đầu SC SC

Hình ảnh: Dây nhảy quang Multi Core SC SC

Dây nhảy Multi core SC-SC là một minh chứng rõ nét nhất về sự cải tiến vượt bậc của ngành công nghệ thông tin trong việc tìm ra giải pháp mạng hoàn hảo nhất, vậy dây nhảy quang Multi core là gì?

Dây nhảy quang Multicore là một đoạn cáp quang khi tất cả các dây nhảy được thu gọn lại thành một bó sợi quang giúp hệ thống mạng được chuyên nghiệp, sắp xếp gọn gàng, số dây nhảy quang đơn có thể lên tới 288 core trên 1 sợi với tốc độ cao. Cũng có thể hiểu, cáp quang multi core tại Hà Nội là một bó dây nhảy quang gồm nhiều dây trong một dây có kích thước lớn, được dùng trong các phòng server cho gọn gàng và dễ dàng, thuận tiện trong việc quản lý hệ thống mạng.

Có nhiều loại dây nhảy quang đa lõi tùy thuộc vào đầu nối quang như: FC, SC, LC,.. nhưng thành công nhất của loại dây nhảy quang Multi core chính là dây nhảy Multi core SC – SC kết nối với các thiết bị và vào Switch mạng.

Thiết kế sản phẩm

Dây nhảy quang Multicore chính hãng được chế tạo theo tiêu chuẩn ROSH và REACH. Với thiết kế nhỏ gọn, tinh tế nên tạo điều kiện thuận lợi cho kỹ thuật viên có thể dễ dàng lắp ráp và thi công. Được cấu tạo với nhiều sợi dây nhảy quang Multi đường kính 2.0 nhỏ hơn só với các loại dây Multimode phổ biến 3.0mm.

Các sợi dây được bao bọc bởi một ống dây dẻo làm bằng chất nhựa HDPE có khả năng chống chịu được các tác động mạnh từ bên ngoài. Ở hai đầu của dây nhảy Multi core SC- SC được thiết kế mở từ 25 – 30% để có thể cắm các đầu cắm vào thiết bị và điểm tiếp xúc với vỏ được cuốn chặt lại bằng các loại băng dính cách điện.

Đồng thời, dây nhảy Multicore có khả năng tương thích tốt, các kích thước cấu tạo có độ chính xác cao, độ tin cậy cao và ổn định. Chiều dài của loại dây nhảy quang này có các độ dài khác nhau như 1m, 3m, 5m, 10m,… đáp ứng hầu hết nhu cầu của các đối tượng người dùng hiện nay.

Cuộn dây nhảy quang Multi Core SC SC

Hình ảnh: Cuộn dây nhảy quang Multi Core SC - SC

Đặc tính của sản phẩm trong hệ thống

Với những đặc điểm nổi bật, dây nhảy Multi core SC - SC được người dùng tin cậy lựa chọn và sử dụng, đặc biệt là trong hệ thống mạng cho phòng máy chủ sever, cho doanh nghiệp... Cáp quang Multi core tại Hà Nội được sử dụng rộng rãi trong các hệ thống mạng cục bộ, bao gồm cả FTTH và FTTD, hệ thống CATV, mạng viễn thông, mạng lưới xử lý cơ sở dữ liệu, sử dụng tại các trạm cơ sở không dây, kết nối với trung tâm cơ sở dữ liệu, bảng nối đa năng, downhole cảm ứng trong các ứng dụng thăm dò dầu, giám sát đường ống.

Nếu bạn muốn biết thêm thông tin chi tiết về dòng sản phẩm dây nhảy Multi core chính hãng, hãy vui lòng liên hệ trực tiếp với chúng tôi theo số điện thoại: 0985299686 để được đội ngũ nhân viên trẻ, nhiệt huyết, có kinh nghiệm trong nghề tư vấn và hỗ trợ tốt nhất về sản phẩm này. Hợp Nhất sẽ luôn đồng hành cùng bạn trên chặng đường đi đến thành công.

    ĐẶT MUA SẢN PHẨM

    Hà Nội: 024.22255666 - Hồ Chí Minh: 028.62959899
    Hotline hỗ trợ: 0981 558 668
    Email đặt hàng: [email protected]

Mục Lục Dây nhảy quang Multicore SC SC

Thông tin liên hệ
Hà Nội: 024.222 55666
Hồ Chí Minh: 028.62959919
Số di động: 0981 558 668
[email protected]
Mua sản phẩm Dây nhảy quang Multicore SC SC tại Hợp Nhất Group nhà cung cấp thiết bị mạng uy tín, danh tiếng 10 năm để đảm bảo sản phẩm chính hãng. Tránh nguy cơ mua phải sản phẩm kém chất lượng...
05 Cam kết của Hợp Nhất
Báo giá Dây nhảy quang Multicore SC SC chính hãng