Liền kề TT17-B4 đô thị Văn Quán, Hà Đông, HN. 0385 90 8181

CÁP QUANG DÃ CHIẾN MULTI MODE

CÁP QUANG DÃ CHIẾN MULTI MODE Lớp vỏ bọc cáp được làm bằng nhựa PU (Poly Urethane) có độ dẻo dai, đàn hồi rất tốt và có khả năng chống mài mòn cao để bảo vệ cáp trước tác động của lực nén và lực va đập trực tiếp lên cáp như: sự dẫm đạp lên cáp, xe chèn qua cáp, cáp bị vướng mắc vào các chướng ngại vật khi triển khai, thu hồi,..
Giá bán: 30.000 VND
45.000 VND
(Gọi điện, chat Zalo nhận báo giá rẻ nhất)
Sản phẩm chính hãng ®
Code: #4998
Tình trạng: Có hàng
Bảo hành: 12 tháng (lỗi là đổi mới trong 1 tháng)
Hà Nội: 024.22255666 - HCM: 028.62959919
Số di động: 0385 90 8181 (Hỗ trợ 24/7)
Nhận báo giá: thegioicapquang@gmail.com
Hợp Nhất Group Since 2010 UY TÍN, DANH TIẾNG
Hà Nội: TT17-B4 Khu đô thị Văn Quán, Hà Đông, Hà Nội.
HCM: 108/1/6 Khu Biệt Thự Làng Hoa, Cây Trâm, Gò Vấp.

CÁP QUANG DÃ CHIẾN MULTI MODE

1. Một số đặc tính của cáp

* Vỏ cáp:

- Lớp vỏ bọc bên ngoài cáp được làm bằng nhựa PU (Poly Urethane) có độ dẻo dai, đàn hồi rất tốt và có khả năng chống mài mòn cao để bảo vệ cáp trước các tác động của lực nén và lực va đập trực tiếp lên cáp như: dẫm đạp lên cáp, xe chèn qua cáp,

cáp bị vướng mắc vào các chướng ngại vật khi triển khai, thu hồi, ...

- Trong lõi cáp được thiết kế có một lớp sợi aramid bảo vệ cáp trước tác động của các lực kéo, nén, va đập.

- Cấu trúc cáp quang dã chiến multimode cable bảo đảm độ mềm dẻo cao, dễ dàng triển khai và thu hồi cáp ở các địa hình khác nhau.

Cáp quang dã chiến giá rẻ tại Hà Nội

Hình ảnh: Cáp quang dã chiến, cáp quân sự chuyên dụng

* Lô cáp quang dã chiến multimode:

- Thiết kế với khung thép chắc chắn, sơn tĩnh điện, có tay quay và hãm lô cáp.

- Kích thước nhỏ gọn, trọng lượng nhẹ, dễ dàng vận chuyển tiện lợi trong việc thi công, triển khai và thu hồi cáp.

- Chiều dài cáp có thể cuốn trong lô: 1000m

2. Chỉ tiêu kỹ thuật cụ thể

  • Loại sợi: SMF 9/125
  • Đường kính trường mode (mode field diameter): Tại bước sóng 1310nm: 9,2µm ±0,4µm
  • Tại bước sóng 1550nm: 10,4µm ±0,8µm
  • Đường kính vỏ sợi (cladding diameter): 125,0µm ±1µm
  • Suy hao lõi sợi quang tại bước sóng 1310nm (dB/km): ≤ 0,35
  • Suy hao lõi sợi quang tại bước sóng 1550nm (dB/km): ≤ 0,20
  • Nhiệt độ làm việc: Từ 0ºC đến 60ºC
  • Thời gian sử dụng: ≥ 15 năm

Chỉ tiêu truyền dẫn

  • Suy hao chèn (suy hao khi tiếp xúc): ≤ 1 dB
  • Suy hao phản xạ: ≥ 50 dB
  • Bước sóng cắt (cut-off wavelength): ≤ 1260 nm
  • Chỉ tiêu cáp quang dã chiến
  • Đường kính dây cáp: 5mm ± 0,5mm
  • Bán kính uốn cong cho phép: ≥ 10 lần đường kính cáp
  • Lực căng tối đa cho phép: ≥ 2,0 kN
  • Khả năng chịu nén: ≥ 1,0 kN/100mm (Tương đương cáp chôn trực tiếp)
  • Khả năng chịu xoắn: Số chu kỳ ≥ 50 lần
  • Lực kéo đột ngột - Crush Short Term ( N/10cm): 1000
  • Lực kéo liên tục – Crush Long Term ( N/10cm): 200
Sợi cáp quang dã chiến, cáp quang quân sự chất lượng cao
Hình ảnh: Sợi cáp quang dã chiến chất lượng cao
Cap Quang da chien-Cau tao lo

CÁP QUANG DÃ CHIẾN MULTI MODE

Cáp dã chiến với lớp vỏ bọc cáp được làm bằng nhựa PU (Poly Urethane) có độ dẻo dai, đàn hồi rất tốt và có khả năng chống mài mòn cao để bảo vệ cáp trước tác động của lực nén và lực va đập trực tiếp lên cáp như: sự dẫm đạp lên cáp, xe chèn qua cáp, cáp bị vướng mắc vào các chướng ngại vật khi triển khai, thu hồi,..

Hợp Nhất cung cấp cáp quang dã chiến chính hãng với uy tín 10 năm trên thị trường được hàng triệu khách hàng lựa chọn số 1 cho công trình sử dụng cáp quang dã chiến của mình.

>> Tìm hiểu về cáp quang dã chiến

Tại sao nên mua CÁP QUANG DÃ CHIẾN MULTI MODE tại Hợp Nhất

Cam kết hoàn tiền gấp 100 lần nếu phát hiện sản phẩm CÁP QUANG DÃ CHIẾN MULTI MODE kém chất lượng từ Hợp Nhất group
Thông tin liên hệ
Hà Nội: 024.222 55666
Hồ Chí Minh: 028.62959919
Số di động: 0385 90 8181
thegioicapquang@gmail.com
Cam kết của Hợp Nhất
Mua sản phẩm CÁP QUANG DÃ CHIẾN MULTI MODE tại Hợp Nhất Group nhà cung cấp thiết bị mạng uy tín, danh tiếng 10 năm để đảm bảo sản phẩm chính hãng. Tránh nguy cơ mua phải sản phẩm kém chất lượng...
Báo giá CÁP QUANG DÃ CHIẾN MULTI MODE chính hãng