Liền kề TT17-B4 đô thị Văn Quán, Hà Đông, HN. 0981 558668

G-IMC-1FX1TX-FC20SA/B

Industrial Switch hãng G-NET G-IMC-1FX1TX-FC20SA/B 1x10/100Base-TX+100Base-FX,FC,Single Fiber,SM,20KM chính hãng có đầy đủ CO,CQ, Bảo hành 24 tháng. Liên hệ 0981 558 668 để được tư vấn hỗ trợ tốt nhất.
(5/ 19 bởi 3499 người xem)
Giá bán: Vui lòng liên hệ
(Gọi điện, chat Zalo nhận báo giá rẻ nhất)
Sản phẩm chính hãng ®
Code: #5391
Tình trạng: Có hàng
Bảo hành: 24 tháng (lỗi là đổi mới trong 1 tháng)
Hà Nội: 024.22255666 - HCM: 028.62959919
Số di động: 0981 558 668 (Hỗ trợ 24/7)
Nhận báo giá: [email protected]
Hợp Nhất Group Since 2010
Hà Nội: Liền kề TT17-B4 Khu đô thị Văn Quán, Hà Đông, Hà Nội.
Hồ Chí Minh: 108/1/6 Khu Biệt Thự Làng Hoa, đường số 10, Gò Vấp.
Hỗ trợ báo giá 24/7 (Zalo / SMS / Call)
0385 90 8282
Ms Vân Anh
0385 90 8181
Ms Nhật
0978 266 232
Mr Hiếu
0932 95 2255
Ms Thuỳ
0966 100 110
Mr Trọng

G-IMC-1FX1TX-FC20SA/B 1x10/100Base-TX+100Base-FX,FC,Single Fiber,SM,20KM

Industrial Switch hãng G-NET luôn được biết đến là dòng sản phẩm, thiết bị chuyển mạch Switch công nghiệp chất lượng được yêu thích lựa chọn sử dụng.

Sở hữu khả năng chống rung, chống Shock và hoạt động ở nhiệt độ cao cực tốt, dễ dàng lắp đặt và sử dụng trong nhiều không gian khác nhau Industrial Switch hãng đang trở thành một phần không thể thiếu với các doanh nghiệp hiện nay.

Industrial Switch G-NET phân thành 2 loại tốc độ 10/100 và 10/100/1000 với những đặc trưng khác nhau. Dưới đây thietbiquang xin giới thiệu mã sản phẩm Switch công nghiệp G-IMC-1FX1TX-FC20SA/B trên đường truyền chuẩn Singlemode.

Switch công nghiệp G-IMC-1FX1TX-FC20SA/B

Switch G-IMC-1FX1TX-FC20SA/B là dòng sản phẩm Switch công nghiệp loại nhỏ được thiết kế và sản xuất bởi thương hiệu G-NET, đơn vị uy tín trong lĩnh vực sản xuất cung cấp các bộ chuyển đổi quang điện đến từ Đài Loan. Mang những đặc trưng của hãng G-IMC-1FX1TX-FC20SA/B khoác lên mình tấm áo màu đen được làm từ sơn tĩnh điện có khả năng chống han gỉ và chịu nhiệt cực tốt.

Switch G-IMC-1FX1TX-FC20SA/B có kích thước nhỏ bé chỉ tương đương với một mã Converter là dòng sản phẩm chuyên dụng cho các kết nối tốc độ 10/100 Base-TX+100Base-FX.

Và điểm khác biệt lớn nhất của chúng so với các sản phẩm khác cùng dòng đó chính là chúng sử dụng 2 đầu kết nối A và B truyền dẫn tín hiệu ở 2 điểm A, B.

Trên Switch có in nổi Logo của hãng để quý khách hàng dễ dàng nhận biết, phía trước là giao điện các cổng quang và Ethernet kết nối tín hiệu trong đó. G-IMC-1FX1TX-FC20SA/B khác biệt ở đầu kết nối quang, khi mà các bộ chuyển mạch khác chủ yếu sử dụng đầu nối dây nhảy SC thì Switch G-IMC-1FX1TX-FC20SA/B lại sử dụng đầu FC ( là đầu tròn ). Ngoài ra chúng vẫn sử dụng sợi đôi Dual Fiber và đường truyền cáp Singlemode với khoảng cách 20Km tối thiểu.

Ngay bên cạnh là cổng RJ45 (cổng Ethernet) được thiết kế để kết nối với các loại dây cáp mạng, trên các cổng này đều có ký hiệu và đèn LED hiển thị trạng thái hoạt động.

Phía dưới của G-IMC-1FX1TX-FC20SA/B là tem chứa thông tin chính của chúng như các mẫu sản phẩm khác của G-NET. Một số thông tin cơ bản có thể kể ra như: Hãng sản xuất, Mã sản phẩm, tốc độ, khoảng cách truyền, loại tiêu chuẩn đường truyền...G-IMC-1FX1TX-FC20SA/B như các loại Switch công nghiệp khác chúng có khả năng hoạt động ở nhiệt độ cao và khi sử dụng không cần đến các thiết bị bảo vệ do đó sản phẩm này còn được thiết kế với móc tai ở phía sau của Switch. Trong nhiều trường hợp khác nhau bạn có thể sử dụng để treo chúng lên tưởng.

G-IMC-1FX1TX-FC20SA/B thích hợp cho các hệ thống, mạng doanh nghiệp vừa và nhỏ với tốc độ đường truyền 10/100Mbps.

Hiện tại sản phẩm đang được phân phối bởi thietbiquang với đầy đủ các giấy tờ chứng nhận chất lượng và xuất xứ , được bảo hành đến 12 tháng. Qúy khách hàng quan tâm đến sản phẩm xin vui lòng liên hệ trực tiếp với chúng tôi theo các số điện thoại trên Website để được tư vấn và hỗ trợ tốt nhất.

    ĐẶT MUA SẢN PHẨM

    Hà Nội: 024.22255666 - Hồ Chí Minh: 028.62959899
    Hotline hỗ trợ: 0981 558 668
    Email đặt hàng: [email protected]

Mục Lục G-IMC-1FX1TX-FC20SA/B

Thông tin liên hệ
Hà Nội: 024.222 55666
Hồ Chí Minh: 028.62959919
Số di động: 0981 558 668
[email protected]
Mua sản phẩm G-IMC-1FX1TX-FC20SA/B tại Hợp Nhất Group nhà cung cấp thiết bị mạng uy tín, danh tiếng 10 năm để đảm bảo sản phẩm chính hãng. Tránh nguy cơ mua phải sản phẩm kém chất lượng...
05 Cam kết của Hợp Nhất
Báo giá G-IMC-1FX1TX-FC20SA/B chính hãng