Liền kề TT17-B4 đô thị Văn Quán, Hà Đông, HN. 0981 558668

Module quang 1G 80KM 2 sợi

Module quang 1G 80KM 2 sợi Cablexa SFP, 1.25Gb/s, 1000BASE-ZX, SMF, 1550nm, Duplex LC, 80KM Transceiver Module chính hãng
Giá bán: Vui lòng liên hệ
(Gọi điện, chat Zalo nhận báo giá rẻ nhất)
Sản phẩm chính hãng ®
Code: #6106
Tình trạng: Có hàng
Bảo hành: 12 tháng (lỗi là đổi mới trong 1 tháng)
Hà Nội: 024.22255666 - HCM: 028.62959919
Số di động: 0981 558 668 (Hỗ trợ 24/7)
Nhận báo giá: [email protected]
Hợp Nhất Group Since 2010 UY TÍN, DANH TIẾNG
Hà Nội: TT17-B4 Khu đô thị Văn Quán, Hà Đông, Hà Nội.
HCM: 108/1/6 Khu Biệt Thự Làng Hoa, Cây Trâm, Gò Vấp.

Module quang 1G 80KM 2 sợi Cablexa SFP-GE-SM15-80KM chính hãng giá cực tốt

Module quang 1G 80KM 2 sợi tương thích switch Cisco, switch Juniper. Thiết bị quang phân phối module quang 1G 80KM 2 sợi Cablexa SFP, 1.25Gb/s, 1000BASE-ZX, SMF, 1550nm, Duplex LC, 80KM Transceiver Module chính hãng giá cực tốt

Module quang 1G 80KM 2 sợi Cablexa

Loại module Module quang 2 sợi
Tốc độ phát 1G
Khoảng cách 80Km
Hãng sản xuất Cablexa
Mã sản phẩm SFP-GE-SM15-80KM
Cáp quang sử dụng Cáp quang Single Mode
Chuẩn kết nối 2 sợi quang Single Mode
Đầu kết nối LC

    ĐẶT MUA SẢN PHẨM

    Hà Nội: 024.22255666 - Hồ Chí Minh: 028.62959899
    Hotline hỗ trợ: 0981 558 668
    Email đặt hàng: [email protected]

Tại sao nên mua Module quang 1G 80KM 2 sợi tại Hợp Nhất

Cam kết hoàn tiền gấp 100 lần nếu phát hiện sản phẩm Module quang 1G 80KM 2 sợi kém chất lượng từ Hợp Nhất group
Thông tin liên hệ
Hà Nội: 024.222 55666
Hồ Chí Minh: 028.62959919
Số di động: 0981 558 668
[email protected]
Mua sản phẩm Module quang 1G 80KM 2 sợi tại Hợp Nhất Group nhà cung cấp thiết bị mạng uy tín, danh tiếng 10 năm để đảm bảo sản phẩm chính hãng. Tránh nguy cơ mua phải sản phẩm kém chất lượng...
05 Cam kết của Hợp Nhất
Báo giá Module quang 1G 80KM 2 sợi chính hãng