Liền kề TT17-B4 đô thị Văn Quán, Hà Đông, HN. 0981 558668

Adapter SC Duplex

Adapter SC Duplex màu xám sử dụng 2 đầu nối SC (đầu nối vuông lớn) chất lượng tốt, độ bền cao số lần sử dụng lên đến 1000 lần.
(5/ 19 bởi 6709 người xem)
Giá bán: Vui lòng liên hệ
(Gọi điện, chat Zalo nhận báo giá rẻ nhất)
Sản phẩm chính hãng ®
Code: #5415
Tình trạng: Có hàng
Hà Nội: 024.22255666 - HCM: 028.62959919
Số di động: 0981 558 668 (Hỗ trợ 24/7)
Nhận báo giá: [email protected]
Hợp Nhất Group Since 2010
Hà Nội: Liền kề TT17-B4 Khu đô thị Văn Quán, Hà Đông, Hà Nội.
Hồ Chí Minh: 108/1/6 Khu Biệt Thự Làng Hoa, đường số 10, Gò Vấp.
Hỗ trợ báo giá 24/7 (Zalo / SMS / Call)
0385 90 8282
Ms Vân Anh
0385 90 8181
Ms Nhật
0978 266 232
Mr Hiếu
0932 95 2255
Ms Thuỳ
0966 100 110
Mr Trọng

Adapter SC Duplex giá rẻ

Adapter SC Duplex Multimode khác biệt hoàn toàn với các loại Adapter Single mode thông thường. Không chỉ khác về màu sắc mà ngay đến kết cấu của loại Adapter này cũng khác biệt hoàn toàn.

Đầu nối quang SC Duplex

Hình ảnh: Đầu nối quang SC Duplex

Các bạn có thể dễ dàng nhận thấy điều đó ở hình ảnh bên trên. Adapter SC Multimode sử dụng cho các kết nối chuẩn đa mode là các sợi duplex ( sợi đôi ), bởi vậy adapter loại này thường là loại kép có 2 đầu liền nhau.

Đầu nối quang Adapter SC Duplex

Hình ảnh: Đầu nối quang Adapter SC Duplex

Adapter SC Duplex có màu xám , kích thước lớn gấp đôi loại SC Singlemode. Ở hai đầu của Adapter đều có lắp đậy để bảo vệ điểm tiếp xúc quang khỏi các hư hại từ bên ngoài.

Adapter SC Duplex giá rẻ

Hình ảnh: Adapter SC Duplex giá rẻ

Đầu nối Adapter SC Duplex giá rẻ

Hình ảnh: Đầu nối Adapter SC Duplex giá rẻ

Đặc điểm của đầu nối quang SC Duplex

Đầu nối quang SC Duplex (đầu nối vuông lớn) sử dụng một ống nối có đường kính 2,5 mm, dùng để cố định sợi quang.

– Đầu SC sử dụng cắm/rút giúp thao tác dễ dàng.

– Chuẩn tiếp xúc đầu nối quang 2 đầu: PC, APC, UPC

– Kiểu đầu nối Duplex - Multimode

– Căn chỉnh các lõi sợi quang với độ chính xác cao

– Độ suy hao tiếp xúc thấp

– Độ suy hao phản hồi cao

– Độ bền cao với >1000 lần tháo lắp.

Hiện tại sản phẩm đang được phân phối bởi thietbiquang cam kết chất lượng tốt, giá thành cạnh tranh nhất trên thị trường. Qúy khách hàng xin vui lòng liên hệ với chúng tôi qua số điện thoại trên Website.

    ĐẶT MUA SẢN PHẨM

    Hà Nội: 024.22255666 - Hồ Chí Minh: 028.62959899
    Hotline hỗ trợ: 0981 558 668
    Email đặt hàng: [email protected]

Mục Lục Adapter SC Duplex

Thông tin liên hệ
Hà Nội: 024.222 55666
Hồ Chí Minh: 028.62959919
Số di động: 0981 558 668
[email protected]
Mua sản phẩm Adapter SC Duplex tại Hợp Nhất Group nhà cung cấp thiết bị mạng uy tín, danh tiếng 10 năm để đảm bảo sản phẩm chính hãng. Tránh nguy cơ mua phải sản phẩm kém chất lượng...
05 Cam kết của Hợp Nhất
Báo giá Adapter SC Duplex chính hãng