Liền kề TT17-B4 đô thị Văn Quán, Hà Đông, HN. 0981 558668

Cisco WS-C2960X-24TS-L

Switch Cisco WS-C2960X-24TS-L với kích thước 1U ,được thiết kế sử dụng để lắp rack, bắt rack trong các loại tủ rack, tủ server chuyên dụng.Cisco WS-C2960X-24TS-L có bộ nhớ RAM 512MB,bộ nhớ Flash 128MB , kết hợp với dải băng thông lên đến 80G, khả năng chuyển tiếp và chuyển mạch băng thông lần lượt là 108Gbps, 216Gbps khai thác tối đa hiệu quả của hệ thống.
(5/ 19 bởi 3905 người xem)
Giá bán: 22.500.000 VND
(Gọi điện, chat Zalo nhận báo giá rẻ nhất)
Sản phẩm chính hãng ®
Code: #5424
Tình trạng: Có hàng
Bảo hành: 12 tháng (lỗi là đổi mới trong 1 tháng)
Hà Nội: 024.22255666 - HCM: 028.62959919
Số di động: 0981 558 668 (Hỗ trợ 24/7)
Nhận báo giá: [email protected]
Hợp Nhất Group Since 2010
Hà Nội: Liền kề TT17-B4 Khu đô thị Văn Quán, Hà Đông, Hà Nội.
Hồ Chí Minh: 108/1/6 Khu Biệt Thự Làng Hoa, đường số 10, Gò Vấp.
Hỗ trợ báo giá 24/7 (Zalo / SMS / Call)
0385 90 8282
Ms Vân Anh
0385 90 8181
Ms Nhật
0978 266 232
Mr Hiếu
0932 95 2255
Ms Thuỳ
0966 100 110
Mr Trọng

WS-C2960X-24TS-L Catalyst 2960-X 24 GigE, 4 x 1G SFP, LAN Base

Thiết bị chuyển mạch Switch Cisco WS-C2960X-24TS-L là sản phẩm nổi bật trong thế hệ Switch Cisco C2960X , Switch Cisco WS-C2960X-24TS-L đang được đông đảo quý khách hàng trên cả nước ưa chuộng và tin dùng.

Không chỉ vậy Switch Cisco WS-C2960X-24TS-L còn có khả năng xếp chồng đến 8 bộ cùng một loại ở hạ tầng LAN 2960X, ngoài ra nó cũng cho phép xếp chồng 4 bộ chuyển mạch khác như “2960X” hoạt động mức chuyển mạch.

Hình ảnh: Cisco WS-C2960X-24TS-L chính hãng

Hình ảnh: Cisco WS-C2960X-24TS-L chính hãng

Đặc trưng sản phẩm Switch Cisco WS-C2960S-24TS-L chính hãng

- Mã sản phẩm: WS-C2960X-24TS-L

- Loại Enclosure: Tủ rack-mountable - 1U

- Bộ tính năng: Cơ sở LAN

- Giao diện Uplink: 4 x 1G SFP

- Cổng: 24 cổng Ethernet 10/100/1000 Gigabit

- Số xếp chồng: số 8

- Dải băng thông: 80G

- Chuyển tiếp băng thông:108Gbps

- Chuyển mạch băng thông: 216Gbps

- RAM: 512MB

- Bộ nhớ flash: 128MB

- Kích thước: 44,5 cm x 27,9 cm x 4,5 cm

- Trọng lượng bao bì: 9,19 Kg

Chi tiết sản phẩm Cisco WS-C2960X-24TS-L

Hình ảnh: Chi tiết sản phẩm Cisco WS-C2960S-24TS-L

Thông tin chi tiết sản phẩm Cisco WS-C2960S-24TS-L

1. Cổng quản lý Ethernet

2. Nút điêu chỉnh chê độ

3. Đèn LED chuyển đổi

4. Cổng USB mini-Type B (console)

5. Cổng USB loại A

6. 24 * 10/100/1000 cổng

7. Cổng môđun SFP

7. CONSOLE LED

9. MGMT LED

10. Cổng điều khiển RJ-45

Thông tin ở mặt sau Cisco WS-C2960X-24TS-L

Mặt sau Switch Cisco WS-C2960S-24TS-L

Hình ảnh: Mặt sau Switch Cisco WS-C2960S-24TS-L

1. Khe cắm và vỏ module FlexStack-Plus

2. Quạt hút

3. Kết nối RPS

4. Đầu nối nguồn AC

Các phụ kiện đi kèm với Cisco WS-C2960X-24TS-L

- C2960X-STACK: Module xếp dỡ Catalyst 2960-X FlexStack Plus

- CAB-STK-E-0.5M: Cáp xếp hàng FlexStack của Cisco

- GLC-LH-SM: GE SFP, đầu nối LC Đầu thu LX / LH

- GLC-SX-MMD: Môđun thu phát 1000BASE-SX SFP, MMF, 850nm, DOM

- CAB-CONSOLE-RJ45: Cáp điều khiển 6ft với RJ45 và DB9F

- CAB-CONSOLE-USB: Cáp điều khiển 6 ft với USB Loại A và mini-B

    ĐẶT MUA SẢN PHẨM

    Hà Nội: 024.22255666 - Hồ Chí Minh: 028.62959899
    Hotline hỗ trợ: 0981 558 668
    Email đặt hàng: [email protected]

Mục Lục Cisco WS-C2960X-24TS-L

Cisco WS-C3850-48T-E

Cisco WS-C3850-48T-E

205.900.000 VND
Cisco WS-C3850-12S-E

Cisco WS-C3850-12S-E

141.000.000 VND
Cisco WS-C3850-12S-S

Cisco WS-C3850-12S-S

88.600.000 VND
Cisco WS-C3850-24T-E

Cisco WS-C3850-24T-E

104.000.000 VND
Cisco WS-C3850-24T-S

Cisco WS-C3850-24T-S

63.500.000 VND
Cisco WS-C3650-24TS-S

Cisco WS-C3650-24TS-S

44.000.000 VND
Cisco WS-C2960L-24TS-AP

Cisco WS-C2960L-24TS-AP

12.200.000 VND
Cisco WS-C2960+24TC-S

Cisco WS-C2960+24TC-S

6.500.000 VND
Cisco WS-C2960+24TC-L

Cisco WS-C2960+24TC-L

11.600.000 VND
Cisco WS-C2960+48TC-L

Cisco WS-C2960+48TC-L

22.500.000 VND
Thông tin liên hệ
Hà Nội: 024.222 55666
Hồ Chí Minh: 028.62959919
Số di động: 0981 558 668
[email protected]
Mua sản phẩm Cisco WS-C2960X-24TS-L tại Hợp Nhất Group nhà cung cấp thiết bị mạng uy tín, danh tiếng 10 năm để đảm bảo sản phẩm chính hãng. Tránh nguy cơ mua phải sản phẩm kém chất lượng...
05 Cam kết của Hợp Nhất
Báo giá Cisco WS-C2960X-24TS-L chính hãng