Liền kề TT17-B4 đô thị Văn Quán, Hà Đông, HN. 0981 558668

Dây hàn quang LC OM3

Dây hàn quang LC OM3 tốc độ truyền tải cực tốt, màu xanh dương đầu kết nối LC (đầu vuông nhỏ) dùng để truyền tải tín hiệu cáp quang tới các thiết bị chuyển đổi.
(5/ 19 bởi 6320 người xem)
Giá bán: Vui lòng liên hệ
(Gọi điện, chat Zalo nhận báo giá rẻ nhất)
Sản phẩm chính hãng ®
Code: #5417
Tình trạng: Có hàng
Hà Nội: 024.22255666 - HCM: 028.62959919
Số di động: 0981 558 668 (Hỗ trợ 24/7)
Nhận báo giá: [email protected]
Hợp Nhất Group Since 2010
Hà Nội: Liền kề TT17-B4 Khu đô thị Văn Quán, Hà Đông, Hà Nội.
Hồ Chí Minh: 108/1/6 Khu Biệt Thự Làng Hoa, đường số 10, Gò Vấp.
Hỗ trợ báo giá 24/7 (Zalo / SMS / Call)
0385 90 8282
Ms Vân Anh
0385 90 8181
Ms Nhật
0978 266 232
Mr Hiếu
0932 95 2255
Ms Thuỳ
0966 100 110
Mr Trọng

Dây hàn quang LC Multimode OM3

Dây hàn quang LC OM3 được sử dụng để nối dây cáp quang Multimode với các thiết bị chuyển đổi tín hiệu trong hộp phối quang ODF.

Dây hàn quang OM3 LC được gắn sẵn một đầu là đầu kết nối loại LC (loại đầu vuông nhỏ) chúng được dùng với các loại Adapter LC, đầu còn lại được để trống để hàn (đấu nối) với cáp quang và cố định bằng ống co nhiệt.

Dây hàn quang OM3 chính hãng

Hình ảnh: Dây hàn quang OM3 chính hãng

Dây OM3 LC có màu xanh nước biển đặc trưng như các loại dây nhảy quang Multimode OM3 thông dụng.

Loại dây hàn quang này cũng có đường kính tương đối nhỏ, chỉ 0,9mm kích thước này bằng với kích thước nhỏ nhất của các loại dây nhảy quang.

Dây hàn cáp quang OM3

Hình ảnh: Dây hàn cáp quang OM3

Dây hàn quang LC OM3 có vỏ được làm bằng nhựa PVC dẻo dai chịu được lực căng tốt, chúng chủ yếu được sử dụng trong các hệ thống sử dụng công nghệ mạng GPON.

Thông tin sản phẩm dây hàn quang LC OM3 hãng DYSFO

-Loại: Multimode OM3

-Đầu kết nối: LC/UPC

-Hãng: DYS (DYSFO)

-Vỏ: PVC

- Tốc độ: 10Gb

-Độ suy giảm tín hiệu: < 0,2Db

-Đường kính: 0,9mm

-Độ uốn cong: > 3cm

-Chiều dài: 1m

-Màu sắc: Xanh dương

Hiện tại sản phẩm đang được phân phối bởi thietbiquang.com.vn với giá thành cạnh tranh nhất trên thị trường.

Qúy khách hàng vui lòng liên hệ với chúng tôi theo các số Hotline trên Website để được tư vấn và hỗ trợ tốt nhất về sản phẩm.

    ĐẶT MUA SẢN PHẨM

    Hà Nội: 024.22255666 - Hồ Chí Minh: 028.62959899
    Hotline hỗ trợ: 0981 558 668
    Email đặt hàng: [email protected]

Mục Lục Dây hàn quang LC OM3

Thông tin liên hệ
Hà Nội: 024.222 55666
Hồ Chí Minh: 028.62959919
Số di động: 0981 558 668
[email protected]
Mua sản phẩm Dây hàn quang LC OM3 tại Hợp Nhất Group nhà cung cấp thiết bị mạng uy tín, danh tiếng 10 năm để đảm bảo sản phẩm chính hãng. Tránh nguy cơ mua phải sản phẩm kém chất lượng...
05 Cam kết của Hợp Nhất
Báo giá Dây hàn quang LC OM3 chính hãng