Liền kề TT17-B4 đô thị Văn Quán, Hà Đông, HN. 0385 90 8181

Dây hàn quang LC OM3

Dây hàn quang LC OM3 tốc độ truyền tải cực tốt, màu xanh dương đầu kết nối LC (đầu vuông nhỏ) dùng để truyền tải tín hiệu cáp quang tới các thiết bị chuyển đổi.
Giá bán: Vui lòng liên hệ
(Gọi điện, chat Zalo nhận báo giá rẻ nhất)
Sản phẩm chính hãng ®
Code: #5417
Tình trạng: Có hàng
Hà Nội: 024.22255666 - HCM: 028.62959919
Số di động: 0385 90 8181 (Hỗ trợ 24/7)
Nhận báo giá: thegioicapquang@gmail.com
Hợp Nhất Group Since 2010 UY TÍN, DANH TIẾNG
Hà Nội: TT17-B4 Khu đô thị Văn Quán, Hà Đông, Hà Nội.
HCM: 108/1/6 Khu Biệt Thự Làng Hoa, Cây Trâm, Gò Vấp.

Dây hàn quang LC Multimode OM3

Dây hàn quang LC OM3 được sử dụng để nối dây cáp quang Multimode với các thiết bị chuyển đổi tín hiệu trong hộp phối quang ODF.

Dây hàn quang OM3 LC được gắn sẵn một đầu là đầu kết nối loại LC (loại đầu vuông nhỏ) chúng được dùng với các loại Adapter LC, đầu còn lại được để trống để hàn (đấu nối) với cáp quang và cố định bằng ống co nhiệt.

Dây hàn quang OM3 chính hãng

Hình ảnh: Dây hàn quang OM3 chính hãng

Dây OM3 LC có màu xanh nước biển đặc trưng như các loại dây nhảy quang Multimode OM3 thông dụng.

Loại dây hàn quang này cũng có đường kính tương đối nhỏ, chỉ 0,9mm kích thước này bằng với kích thước nhỏ nhất của các loại dây nhảy quang.

Dây hàn cáp quang OM3

Hình ảnh: Dây hàn cáp quang OM3

Dây hàn quang LC OM3 có vỏ được làm bằng nhựa PVC dẻo dai chịu được lực căng tốt, chúng chủ yếu được sử dụng trong các hệ thống sử dụng công nghệ mạng GPON.

Thông tin sản phẩm dây hàn quang LC OM3 hãng DYSFO

-Loại: Multimode OM3

-Đầu kết nối: LC/UPC

-Hãng: DYS (DYSFO)

-Vỏ: PVC

- Tốc độ: 10Gb

-Độ suy giảm tín hiệu: < 0,2Db

-Đường kính: 0,9mm

-Độ uốn cong: > 3cm

-Chiều dài: 1m

-Màu sắc: Xanh dương

Hiện tại sản phẩm đang được phân phối bởi thietbiquang.com.vn với giá thành cạnh tranh nhất trên thị trường.

Qúy khách hàng vui lòng liên hệ với chúng tôi theo các số Hotline trên Website để được tư vấn và hỗ trợ tốt nhất về sản phẩm.

Tại sao nên mua Dây hàn quang LC OM3 tại Hợp Nhất

Cam kết hoàn tiền gấp 100 lần nếu phát hiện sản phẩm Dây hàn quang LC OM3 kém chất lượng từ Hợp Nhất group
Thông tin liên hệ
Hà Nội: 024.222 55666
Hồ Chí Minh: 028.62959919
Số di động: 0385 90 8181
thegioicapquang@gmail.com
Cam kết của Hợp Nhất
Mua sản phẩm Dây hàn quang LC OM3 tại Hợp Nhất Group nhà cung cấp thiết bị mạng uy tín, danh tiếng 10 năm để đảm bảo sản phẩm chính hãng. Tránh nguy cơ mua phải sản phẩm kém chất lượng...
Báo giá Dây hàn quang LC OM3 chính hãng