Liền kề TT17-B4 đô thị Văn Quán, Hà Đông, HN. 0981 558668

Dây nhảy quang LC/UPC Multimode

Dây hàn quang là một đoạn dây được gắn sẵn một đầu kết nối có độ dài 1m được sử dụng chủ yếu để kết nối cáp quang với các thiết bị chuyển đổi.Chúng thường đước sử dụng trong hộp phối quang, hộp ODF.
(5/ 19 bởi 13202 người xem)
Giá bán: Vui lòng liên hệ
(Gọi điện, chat Zalo nhận báo giá rẻ nhất)
Sản phẩm chính hãng ®
Code: #5350
Tình trạng: Có hàng
Hà Nội: 024.22255666 - HCM: 028.62959919
Số di động: 0981 558 668 (Hỗ trợ 24/7)
Nhận báo giá: [email protected]
Hợp Nhất Group Since 2010
Hà Nội: Liền kề TT17-B4 Khu đô thị Văn Quán, Hà Đông, Hà Nội.
Hồ Chí Minh: 108/1/6 Khu Biệt Thự Làng Hoa, đường số 10, Gò Vấp.
Hỗ trợ báo giá 24/7 (Zalo / SMS / Call)
0385 90 8282
Ms Vân Anh
0385 90 8181
Ms Nhật
0978 266 232
Mr Hiếu
0932 95 2255
Ms Thuỳ
0966 100 110
Mr Trọng

Dây hàn quang LC/UPC Multimode

Dây hàn quang LC/UPC làm một loại dây hàn quang như bao loại dây hàn quang khác, chúng dùng để nối giữa dây cáp quang với các dây hàn quang sử dụng trong hộp ODF.

Dây hàn quang Multimode LC/UPC được gắn sẵn một đầu là đầu kết nối loại LC (loại đầu vuông nhỏ) chúng được dùng với các loại Adapter LC, đầu còn lại được để trống để hàn (đấu nối) với cáp quang và cố định bằng ống co nhiệt. Dây hàn quàn Multimode LC/UPC có màu cam đặc trưng như các loại dây nhảy quang Multimode thông dụng.Loại dây hàn quang này cũng có đường kính tương đối nhỏ, chỉ 0,9mm kích thước này bằng với kích thước nhỏ nhất của các loại dây nhảy quang.
Dây hàn quang Multimode LC/UPC có vỏ được làm bằng nhựa PVC dẻo dai chịu được lực căng tốt, chúng chủ yếu được sử dụng trong các hệ thống sử dụng công nghệ mạng GPON.
Dưới đây là hình ảnh của dây hàn quang LC/UPC được cung cấp bởi thietbiquang.com.vn.
Dây hàn quang LC/UPC Multimode
Hình ảnh: Dây hàn quang LC Multimode

Thông tin sản phẩm dây hàn quang LC/UPC

-Loại: Singlemode hoặc Multimode
-Đầu kết nối: LC/UPC
-Hãng: DYS (DYSFO)
-Vỏ: PVC
-Độ suy giảm tín hiệu: < 0,2Db
-Đường kính: 0,9mm
-Độ uốn cong: > 3cm
-Chiều dài: 1m
-Màu sắc: Da cam, loại Non-PVC 12 màu sắc khác nhau
Trên đây là các thông tin về sản phẩm dây hàn quang LC/UPC hi vọng những thông tin trên sẽ giúp các bạn hiểu hơn về sản phẩm đầy tiện lợi này.
Moi thắc mắc về sản phẩm bạn có thể liên hệ với chúng tôi theo số Hotline 0981 558 668 để được tư vấn và hỗ trợ các giải pháp cũng như giá thành tốt hơn.

    ĐẶT MUA SẢN PHẨM

    Hà Nội: 024.22255666 - Hồ Chí Minh: 028.62959899
    Hotline hỗ trợ: 0981 558 668
    Email đặt hàng: [email protected]

Mục Lục Dây nhảy quang LC/UPC Multimode

Thông tin liên hệ
Hà Nội: 024.222 55666
Hồ Chí Minh: 028.62959919
Số di động: 0981 558 668
[email protected]
Mua sản phẩm Dây nhảy quang LC/UPC Multimode tại Hợp Nhất Group nhà cung cấp thiết bị mạng uy tín, danh tiếng 10 năm để đảm bảo sản phẩm chính hãng. Tránh nguy cơ mua phải sản phẩm kém chất lượng...
05 Cam kết của Hợp Nhất
Báo giá Dây nhảy quang LC/UPC Multimode chính hãng