Liền kề TT17-B4 đô thị Văn Quán, Hà Đông, HN. 0981 558668

Dây nhảy quang Singlemode OS1 Simplex FPC-SX-OS1

Dây nhảy quang Cablexa thương hiệu của sự uy tín, chất lượng đang được ưa chuộng sử dụng rất rộng rãi trên thị trường. Dưới đây xin mời quý khách hàng cùng tìm hiểu sản phẩm dây nhảy quang Singlemode OS1 Simplex FPC-SX-OS1.
(5/ 19 bởi 3332 người xem)
Giá bán: Vui lòng liên hệ
(Gọi điện, chat Zalo nhận báo giá rẻ nhất)
Sản phẩm chính hãng ®
Code: #5426
Tình trạng: Có hàng
Hà Nội: 024.22255666 - HCM: 028.62959919
Số di động: 0981 558 668 (Hỗ trợ 24/7)
Nhận báo giá: [email protected]
Hợp Nhất Group Since 2010
Hà Nội Liền kề TT17-B4 Khu đô thị Văn Quán, Hà Đông, Hà Nội.
Hồ Chí Minh 108/1/6 Khu Biệt Thự Làng Hoa, đường số 10, Gò Vấp.
Hỗ trợ báo giá 24/7 - Liên hệ để có báo giá tốt nhất tại thời điểm (Call / SMS / Zalo)
0385 90 8282
Ms Vân Anh
0385 90 8181
Ms Nhật
0978 266 232
Mr Hiếu
0932 95 2255
Ms Thuỳ
0966 100 110
Mr Trọng

Dây nhảy quang Singlemode OS1 Simplex FPC-SX-OS1 hãng Cablexa chất lượng tốt, giá rẻ

Dây nhảy quang một loại thiết bị vô cùng quan trọng đối với việc kết nối và truyền tải tín hiệu không thể thiếu trong các hệ thống mạng viễn thông hiên nay. Dưới đây xin mời quý khách hàng hãy cùng tìm hiểu chi tiết thông tin về dây nhảy quang Singlemode OS1 hãng Cablexa.

Điểm điểm nổi bật của dây nhảy quang Singlemode OS1 FPC-SX-OS1 Simplex

Dây nhảy quang Cablexa thương hiệu có lẽ còn khá mới mẻ với quý khách hàng so với các thương hiệu quen thuộc lâu nay, tuy nhiên thời gian vài năm trở lại đây dây nhảy quang Cablexa đã dần trở thành một sự lựa chọn không thể thiếu trong các hệ thống mạng viễn thông.

Là một loại thiết bị chuyên dụng sản phẩm này cũng được dùng như vai trò chính đó là kết nối, truyền tín hiệu từ các đầu tín hiệu cáp quang tới các thiết bị chuyển đổi tín hiệu quang điện. Bản chất là một đoạn dây dẫn truyền tín hiệu quang dây nhảy Cablexa mang tới cho người dùng nhiều sự lựa chọn với các kích thước chiều dài 3m, 5m, 10m ... Và các loại đầu nối SC, FC, LC, ST có thể sử dụng với nhiều thiết bị.

FPC-SX-OS1 Cablexa

Hình ảnh: Dây nhảy quang Singlemode OS1 Simplex FPC-SX-OS1 Cablexa

Dây nhảy quang Singlemode FPC-SX-OS1 được thiết kế tinh tế với các phần được gắn liền chắc chắn, bên cạnh đó chúng cũng có màu vàng rất bắt mắt mang tính thẩm mỹ cao hơn hẳn.

Dây có đường kính 2.0 nhỏ hơn so với các thương hiệu dây khác tuy nhiên đường kính lõi truyền dẫn lại không khác nhau. Hai đầu nối quang có thể là các dạng đầu khác nhau. Bên cạnh đó trên dây cũng có các thông tin hữu ích để khách hàng dễ dàng nhận biết.

Ưu điểm của dây nhảy Singlemode OS1 FPC-SX-OS1 hãng Cablexa

Tuy là cùng có tính năng công dụng như bao loại dây nhảy khác tuy nhiên FPC-SX-OS1 Cablexa lại cũng có một số những ưu điểm vượt trội hơn hẳn khiến khách hàng quan tâm, lựa chọn sử dụng.

Đầu tiên phải nói tới chính là xuất xứ, nguồn gốc của sản phẩm. Loại dây này được sản xuất và nhập khẩu trực tiếp từ Mỹ với đầy đủ giấy tờ.

Đi vào chi tiết sản phẩm sẽ lại thấy rõ nét hơn những ưu điểm của chúng đã được khách hàng đánh giá và nhận xét. Dây nhảy Singlemode FPC-SX-OS1 Cablexa được sản xuất trên dây chuyền hiện đại, các đầu nối được đúc liền nên chắc chắn hơn nhiều thay vì gia công, bấm thủ công các đầu nối như thị trường hiện nay. Cũng phải nói rằng việc bấm thủ công rất khó để kiểm soát được độ suy hao tính hiệu.

Dây nhảy Singlemode FPC-SX-OS1 hãng Cablexa cũng như phần đa các loại dây khác đều có kích thước 2.0mm nhỏ hơn nhiều so với dây 3.0mm sẽ tiết kiệm được rất nhiều diện tích, khoảng trống trong thi công lắp đặt.

Lưu ý: Đường kính 2.0mm nhưng lõi truyền dẫn (sợi truyền dẫn) bằng so với dây 3.0mm chứ không hề nhỏ hơn.

Sở hữu nhiều điểm cộng tuy vậy dây nhảy Singlemode FPC-SX-OS1 vẫn có giá thành rất cạnh tranh so với thị trường và đây cũng là một giải pháp hoàn hảo để triển khai, tiết kiệm chi phí cho doanh nghiệp.

Dây nhảy Singlemode FPC-SX-OS1 Simplex hãng Cablexa có những loại nào?

Dây nhảy Simplex là một loại dây đơn (dây Simplex) chỉ có một sợi dây và 2 đầu nối thay vì 2 sợi như dây Duplex. Chúng có 2 đầu nối ở 2 đầu của dây và tất nhiên cũng có sẵn các loại đầu nối tương thích khác nhau như SC, FC, LC, ST cho bạn dễ dàng lựa chọn sử dụng.

Tuy là được đúc sẵn nhưng dây nhảy quang Singlemode Cablexa vẫn có đủ các loại đầu như SC- LC, SC – FC…và kèm theo là các chiều dài khác nhau.

Mặt khác loại dây nhảy hãng Cablexa là loại dây đúc nên có thể cắm rút nhiều lần tốt hơn so với các loại dây khác trên thị trường.

Dây nhảy Singlemode FPC-SX-OS1 sử dụng cho các hệ thống nào?

Là dòng sản phẩm chuyên biệt có tính đặc thù cao, dây nhảy được phân thành nhiều loại và cũng được dùng theo các tiêu chuẩn, quy tắc nhất định.

Dây nhảy Singlemode chỉ thích hợp với các thiết bị, các chuẩn Singlemode. Tiêu biểu có thể kể tới như dây cáp quang Singlemode, hệ thống thiết bị chuyển đổi tín hiệu ( converter quang ) , linh phụ kiện kết nối đều là chuẩn Singlemode.

Dây truyền tín hiệu quang hoạt động ở bước sóng 1310nm – 1550nm và tốc độ truyền tải đạt tốc độ 1G, có thể truyền ở khoảng cách lên đến 120Km.

Những thông số chính của dây nhảy FPC-SX-OS1 Singlemode hãng Cablexa

Tên sản phẩm Dây nhảy quang Singlemode OS1 Simplex (dây nhảy đơn mode)
Hãng Cablexa
Mã sản phẩm FPC-SX-OS1
Loại đầu nối SC, LC, FC, ST, MU, MTRJ, E2000, SMA
Loại sợi Singlemode
Kiểu sợi Simplex ( 1 sợi )
Bước sóng 1310nm - 1550nm
Độ uốn cong R=3cm
Lực căng lớn nhất 90N/cm
Đường kính dây 0.9mm
Màu sắc Màu vàng chanh
Tiêu chuẩn sợi G.652, G655
Chiều dài 1,5m, 3m, 5m, 10m...có thể đặt theo yêu cầu
Độ suy hao 0.2db
Chất liệu PVC, LSZH, Plenum, Armored
Bảo hành 12 tháng

Những lưu ý khi mua và sử dụng dây nhảy quang Singlemode FPC-SX-OS1 hãng Cablexa

Cablexa một thương hiệu không mới trên thế giới nhưng tại thị trường Việt Nam lại chưa được nhiều người dùng biết tới. Bởi vậy khi tìm hiểu và mua dây nhảy bạn nên tìm tới các đơn vị uy tín.

Hiện Unisystem và Hợp Nhất đang là 2 đơn vị cung cấp dòng sản phẩm này bạn có thể tìm đến tư vấn và chọn mua sản phẩm.

Khi sử dụng bạn cần chú ý xác định rõ mục đích, nhu cầu sử dụng với các thiết bị trong hệ thống cho phù hợp với chuẩn Singlemode của dây nhảy.

Trên đây là một số những thông tin hữu ích về dây nhẩy quang Singlemode FPC-SX-OS1 hãng Cablexa, để biết thêm thông tin về sản phẩm quý khách hàng xin vui lòng liên hệ với chúng tôi để được tư vấn, hỗ trợ tốt nhất.

    ĐẶT MUA SẢN PHẨM

    Hà Nội: 024.22255666 - Hồ Chí Minh: 028.62959899
    Hotline hỗ trợ: 0981 558 668
    Email đặt hàng: [email protected]

Mục Lục Dây nhảy quang Singlemode OS1 Simplex FPC-SX-OS1

Thông tin liên hệ
Hà Nội: 024.222 55666
Hồ Chí Minh: 028.62959919
Số di động: 0981 558 668
[email protected]
05 Cam kết của Hợp Nhất
Mua sản phẩm Dây nhảy quang Singlemode OS1 Simplex FPC-SX-OS1 tại Hợp Nhất Group nhà cung cấp thiết bị mạng uy tín, danh tiếng 10 năm để đảm bảo sản phẩm chính hãng. Tránh nguy cơ mua phải sản phẩm kém chất lượng...
Báo giá Dây nhảy quang Singlemode OS1 Simplex FPC-SX-OS1 chính hãng