Liền kề TT17-B4 đô thị Văn Quán, Hà Đông, HN. 0385 90 8181

Module quang 10G 20Km 1 sợi

Module quang 10G 20Km 1 sợi Cablexa 10G SFP+ Single Fiber Single Mode 1270nm/1330nm 20km LC DDM chính hãng
Giá bán: Vui lòng liên hệ
(Gọi điện, chat Zalo nhận báo giá rẻ nhất)
Sản phẩm chính hãng ®
Code: #6118
Tình trạng: Có hàng
Bảo hành: 12 tháng (lỗi là đổi mới trong 1 tháng)
Hà Nội: 024.22255666 - HCM: 028.62959919
Số di động: 0385 90 8181 (Hỗ trợ 24/7)
Nhận báo giá: thegioicapquang@gmail.com
Hợp Nhất Group Since 2010 UY TÍN, DANH TIẾNG
Hà Nội: TT17-B4 Khu đô thị Văn Quán, Hà Đông, Hà Nội.
HCM: 108/1/6 Khu Biệt Thự Làng Hoa, Cây Trâm, Gò Vấp.

Module quang 10G 20Km 1 sợi Cablexa SFP-10G-2733-20KM, SFP-10G-3327-20KM chính hãng giá cực tốt

Module quang 10G 20Km 1 sợi tương thích switch Cisco, switch Juniper. Thiết bị quang phân phối module quang 10G 20Km 1 sợi Cablexa 10G SFP+ Single Fiber Single Mode 1270nm/1330nm 20km LC DDM chính hãng giá cực tốt

Module quang 10G 20Km 1 sợi Cablexa

Loại module Module quang 1 sợi
Tốc độ phát 10G
Khoảng cách 20Km
Hãng sản xuất Cablexa
Mã sản phẩm SFP-10G-2733-20KM/SFP-10G-3327-20KM
Cáp quang sử dụng Cáp quang Single Mode
Chuẩn kết nối 1 sợi quang Single Mode
Đầu kết nối LC

Tại sao nên mua Module quang 10G 20Km 1 sợi tại Hợp Nhất

Cam kết hoàn tiền gấp 100 lần nếu phát hiện sản phẩm Module quang 10G 20Km 1 sợi kém chất lượng từ Hợp Nhất group
Thông tin liên hệ
Hà Nội: 024.222 55666
Hồ Chí Minh: 028.62959919
Số di động: 0385 90 8181
thegioicapquang@gmail.com
Cam kết của Hợp Nhất
Mua sản phẩm Module quang 10G 20Km 1 sợi tại Hợp Nhất Group nhà cung cấp thiết bị mạng uy tín, danh tiếng 10 năm để đảm bảo sản phẩm chính hãng. Tránh nguy cơ mua phải sản phẩm kém chất lượng...
Báo giá Module quang 10G 20Km 1 sợi chính hãng