Liền kề TT17-B4 đô thị Văn Quán, Hà Đông, HN. 0981 558668

Bộ chuyển đổi 2 cổng quang sang 4 cổng RS485

Bộ chuyển đổi 2 cổng quang SFP sang 4 cổng RS485. Media converter chuyển đổi từ 2 cổng quang SFP sang 4 cổng RS-485 bằng cáp quang chính hãng giá tốt, bh 36 tháng đầy đủ các giấy tờ CO, CQ cho công trình được phân phối bởi thietbiquang.com.vn (Since 2011)
(5/ 19 bởi 17526 người xem)
Giá bán: Vui lòng liên hệ
(Gọi điện, chat Zalo nhận báo giá rẻ nhất)
Sản phẩm chính hãng ®
Code: #5239
Tình trạng: Có hàng
Bảo hành: 36 tháng (lỗi là đổi mới trong 1 tháng)
Hà Nội: 024.22255666 - HCM: 028.62959919
Số di động: 0981 558 668 (Hỗ trợ 24/7)
Nhận báo giá: [email protected]
Hợp Nhất Group Since 2010
Hà Nội: Liền kề TT17-B4 Khu đô thị Văn Quán, Hà Đông, Hà Nội.
Hồ Chí Minh: 108/1/6 Khu Biệt Thự Làng Hoa, đường số 10, Gò Vấp.
Hỗ trợ báo giá 24/7 (Zalo / SMS / Call)
0385 90 8282
Ms Vân Anh
0385 90 8181
Ms Nhật
0978 266 232
Mr Hiếu
0932 95 2255
Ms Thuỳ
0966 100 110
Mr Trọng

Bộ chuyển đổi 2 cổng quang sang 4 cổng RS485 (IMF204-2F-4DI(RS-485)-P(5VDC)

Bộ chuyển đổi 2 cổng quang sang 4 cổng RS485IMF204-2F-4DI (RS-485) P(5VDC) là thiết bị chuyển đổi từ quang sang RS485 (mạng dự phòng) với hiệu suất cao, nó không có chức năng quản lý và được sử dụng trong ứng dụng công nghiệp. Hỗ trợ từ điểm tới điểm với cổng quang đôi dự phòng (còn gọi Ring quang) hỗ trợ tới 4 kênh RS-485 (RS-485 chấp nhận thiết bị đầu cuối 5 bits) và 2 cổng quang chuẩn 100Base-FX và khi đó cổng quang đôi (cáp quang 2 sợi) có chức năng dự phòng, thời gian phục hồi là<20ms và giúp cho việc quản lý các thiết bị hoạt động nối tiếp có thể phân tán một cách dễ dàng và thuận tiện hơn, cơ cấu chính thông qua các cổng serial, giúp dự phòng thông minh hơn cho hệ thống mạng.

Bộ chuyển đổi 2 cổng quang sang 4 cổng RS485

Hình ảnh: Bộ chuyển đổi 2 cổng quang sang 4 cổng RS485

Bộ chuyển đổi 2 cổng quang sang 4 cổng RS485 được thiết kế với hiệu suất cao và tiêu thụ điện năng thấp giúp cung cấp 3 kiểu nguồn đầu vào khác nhau, chế độ bảo vệ quá tải và bảo vệ điện áp thông minh. Bộ chuyển đổi 2 cổng quang sang 4 cổng RS485 được thiết kế đặc biệt cho ngành công nghiệp công nghệ cao, ngành tự động hóa, ngành tự động hóa công nghiệp, ngành giao thông vận tải và lĩnh vực viễn thông…

Bộ chuyển đổi 2 cổng quang sang 4 cổng RS485 hỗ trợ lắp đặt treo tường và bắt rack, dễ dàng sử dụng cho các dự án viễn thông.

Chức năng chính của bộ chuyển đổi 2 cổng quang sang 4 cổng RS485

  1. Có thể hỗ trợ 4 kênh RS-485
  2. Hỗ trợ 2 cổng quang 100Base-FX
  3. Hỗ trợ 2 đường đơn (single-mode) Ring, tùy chọn chuẩn ST/SC/FC
  4. Hỗ trợ mạng dự phòng, thời gian phục hồi cho phép<20ms
  5. Hỗ trợ tốc độ 0bps~115200bps
  6. Hỗ trợ support Windows serial driver procedure format
  7. Cung cấp công cụ cấu hình Windows và dễ dàng sử dụng, cài đặt
  8. Hỗ trợ 3 kiểu nguồn đầu vào
  9. Thiết kế chuẩn công nghiệp và có chế độ bảo vệ IP30
  10. Thiết kế không quạt và tiêu thụ điện năng thấp
  11. Nhiệt độ hoạt động:-10~70C
  12. Nhiệt độ lưu trữ cho phép: -10~70C

Thông tin sản phẩm bộ chuyển đổi 2 cổng quang sang 4 cổng RS485

Giao diện chuẩn: RS485 (RS-485)

Số kênh RS-485: 4

Tín hiệu RS-485: D+(A),D-(B)

Đồng bộ: None, Even, Odd, Space, Mark

Số Bit dữ liệu: 5bit, 6bit, 7bit, 8bit

Số Stop bits: 1bit, 1.5bit, 2bit

Tốc độ truyền: 0bps~115200bps

Điều hướng sử dụng: tự động phát hiện và tự động kiểm soát luồng dữ liệu

Tuyền tải: 32 nodes

Khoảng cách truyền tín hiệu: 1200m

Công suất bảo vệ: cách ly quang điện 1.5KVAC

Bit kết nối: 5 bit terminal block

Tiêu chuẩn kết nối

Với cổng RS-485: 5 bit 5.08mm separation distance terminal block

Với cổng quang: 100Base-FX, SC/FC/ST tùy chọn

Khoảng cách truyền xa

Cổng RS-485: 1200m

Cáp Multi-mode: bước sóng 1310nm, khoảng cách 2Km

Cáp Single mode: bước sóng 1310nm, khaonrg cách 20km/ 40km/ 60Km

Với bước sóng 1550nm, 20km/ 40km /60km /80km /100km /120Km

Đèn led chỉ thị

COM1 ~ COM4 running: COM1~COM4

Báo thiết đang chạy: RUN

Báo Master/slave: M/S

Báo kết nối cổng quang (PORT1, PORT2): LINK1, LINK2

Nguồn cung cấp

Điện áp đầu vào: 5VDC

Chỉ số tiêu hao không tải: [email protected]

Công suất đầy đủ cho phép: [email protected]

Cấu trúc thiết kế sản phẩm

Khuôn vỏ sản phẩm: chế độ vảo vệ IP30, bằng kim loại có độ bền cao

Lắp đặt: có thể treo tường hoặc bắt rack

Trọng lượng: 597.8g

Kích thước (LxWxH): 200mm x 120mm x 35mm

Nhiệt độ hoạt động: -10~70C

Nhiệt độ lưu trữ cho phép: -10~70C

Tiêu chuẩn công nghiệp

Tiêu chuẩn Sóc: IEC60068-2-27

Tiêu chuẩn rơi: IEC60068-2-32

Tiêu chuẩn rung: IEC60068-2-6

Bảo hành: 36 tháng

Chứng nhận bởi: FCC, CE, RoHS approvals

Lựa chọn sản phẩm bộ chuyển đổi 2 cổng quang sang 4 cổng RS485

IMF204-2F-4DI(RS-485)-P(5VDC): Với 2 Cổng Quang SC + 4 Cổng RS485, nguồn 5VDC

IMF204-2F-4DI(RS-485)-P(5VDC): Với 2 Cổng Quang ST + 4 Cổng RS485, nguồn 5VDC

IMF204-2F-4DI(RS-485)-P(5VDC): Với 2 Cổng Quang FC + 4 Cổng RS485, nguồn 5VDC

Để có giá bán buôn sản phẩm Media converter 2 Cổng quang sang 4 cổng RS485 vui lòng liên hệ trực tiếp số Hotline trên Website!

    ĐẶT MUA SẢN PHẨM

    Hà Nội: 024.22255666 - Hồ Chí Minh: 028.62959899
    Hotline hỗ trợ: 0981 558 668
    Email đặt hàng: [email protected]

Mục Lục Bộ chuyển đổi 2 cổng quang sang 4 cổng RS485

Thông tin liên hệ
Hà Nội: 024.222 55666
Hồ Chí Minh: 028.62959919
Số di động: 0981 558 668
[email protected]
Mua sản phẩm Bộ chuyển đổi 2 cổng quang sang 4 cổng RS485 tại Hợp Nhất Group nhà cung cấp thiết bị mạng uy tín, danh tiếng 10 năm để đảm bảo sản phẩm chính hãng. Tránh nguy cơ mua phải sản phẩm kém chất lượng...
05 Cam kết của Hợp Nhất
Báo giá Bộ chuyển đổi 2 cổng quang sang 4 cổng RS485 chính hãng