Liền kề TT17-B4 đô thị Văn Quán, Hà Đông, HN. 0981 558668

Bộ chuyển đổi RS232/485/422 sang quang

Phân phối Bộ chuyển đổi RS232/RS485/RS422 sang tín hiệu quang. Media converter chuyển đổi từ RS232/485/422 sang quang chính hãng giá tốt, đầy đủ các giấy tờ CO, CQ được phân phối bởi thietbiquang.com.vn (Since 2011)
(5/ 19 bởi 29827 người xem)
Giá bán: 2.150.000 VND
(Gọi điện, chat Zalo nhận báo giá rẻ nhất)
Sản phẩm chính hãng ®
Code: #5236
Tình trạng: Có hàng
Bảo hành: 36 tháng
Hà Nội: 024.22255666 - HCM: 028.62959919
Số di động: 0981 558 668 (Hỗ trợ 24/7)
Nhận báo giá: [email protected]
Hợp Nhất Group Since 2010
Hà Nội Liền kề TT17-B4 Khu đô thị Văn Quán, Hà Đông, Hà Nội.
Hồ Chí Minh 108/1/6 Khu Biệt Thự Làng Hoa, đường số 10, Gò Vấp.
Hỗ trợ báo giá 24/7 - Liên hệ để có báo giá tốt nhất tại thời điểm (Call / SMS / Zalo)
0385 90 8282
Ms Vân Anh
0385 90 8181
Ms Nhật
0978 266 232
Mr Hiếu
0932 95 2255
Ms Thuỳ
0966 100 110
Mr Trọng

Bộ chuyển đổi RS232/485/422 sang quang

Bộ chuyển đổi RS232/485/422 sang quang là thiết bị chuyển đổi tín hiệu điện nối tiếp từ RS-232/485/422 sang tín hiệu quang với cáp quang và ngược lại, cơ chế chuyển đổi tín hiệu tự động và tự động kiểm tra tốc độ dữ liệu không có độ trễ thời gian trong quá trình truyền tín hiệu. Dòng sản phẩm bộ chuyển đổi MODEL277 truyền các tín hiệu nối tiếp qua dây cáp quang một cách ổn định, nếu có thì những nguyên nhân ảnh hưởng tới chất lượng truyền tin là khách quan như điều kiện thời tiết, điện từ trường được loại bỏ khi sử dụng, vì vậy hệ thống có thể làm việc ổn định trong cả những môi trường thời tiết làm việc khắc nghiệt nhất. Sản phẩm ứng dụng rộng rãi trong các nghành công nghiệp hóa, tự động hóa, trong điện lực, điều khiển luồng và kiểm soát luồng dữ liệu thông minh.

Đặc tính bộ chuyển đổi RS232/485/422 sang quang

  1. Mở rộng khoảng cách truyền tín hiệu RS-232/485/422 lên tới 120Km trên cáp quang single-mode
  2. Bộ chuyển đổi này truyền không đồng bộ, điểm tới điểm, tốc độ 500Kbps
  3. Có khả năng tự động kiểm tra tốc độ dữ liệu, không có thời gian trễ
  4. Plug and Play hỗ trợ cắm nóng, cắm là chạy không cần đặt driver và dễ dàng lắp ráp, cài đặt.
  5. Hỗ trợ giao diện RS-232/485/422 có thể chọn 1 trong 3 giao diện RS-232/ RS-485/ RS-422 kết nối tại 1 thời điểm.
  6. Sử dụng nguồn điện 9~36VDC

bộ chuyển đổi RS-232/ RS-485/ RS-422 sang quang

Hình ảnh bộ chuyển đổi RS-232/ RS-485/ RS-422 sang quang

Thông tin sản phẩm bộ chuyển đổi RS-232/ RS-485/ RS-422 sang quang

Bộ chuyển đổi này có cổng RS-232/485/422

Tiêu chuẩn: EIA RS-232C, RS-485, RS-422

Tín hiệu ra RS-232: OUT(TX), IN(RX), GND

Tín hiệu RS-422: T+, T-, R+, R-, GND

Tín hiệu RS-485: D+, D-, GND

Cơ chế làm việc: không đồng bộ, điểm này tới điểm kia hoặc đa điểm, 2 dây tín hiệu half-duplex hoặc 4 dây full duplex

Tốc độ truyền: 0~115.2Kbps và tự động kiểm tra tốc độ cổng điện của thiết bị, không trễ thời gian

Khoảng cách truyền tín hiệu:

- Với RS-485/422: 1.2Km(9600bps)

- Với RS-232: 5m

Số điểm truyền lớn nhất: 128 điểm (RS-485/422)

Công suất bảo vệ cổng: 600W, 15KV ESD

Cổng Quang của thiết bị

Đầu nối chuẩn: SC, FC hoặc ST tùy chọn

Loại cáp quang sử dụng:

- Cáp quang single Mode: 8.3/125,8.7/125,9/125 hoặc 10/125 um

- Cáp quang Muti-Mode: 50/125,62.5/125 hoặc 100/125 um

Khoảng cách truyền cáp quang:

- Từ 20, 40, 60, 80, 100, 120km (Cáp Single-Mode),

- Đến 2km (Cáp quang Multi-Mode) tùy chọn

- Bước sóng cáp: 850nm,1310nm,1550nm

Nguồn nuôi bộ chuyển đổi

Nguồn đầu vào: 9 ~ 36VDC (2 bit terminal block)

Tiêu hao cho phép: 120mA

Môi trường làm việc thiết bị

Nhiệt độ làm việc: -40°C to 85°C

Nhiệt độ lưu trữ cho phép: -40°C to 85°C

Độ ẩm: từ 5% đến 95% (không ngưng tụ)

Kích cỡ bộ chuyển đổi

Kích thước: 100.0mm x 69.0mm x 22.0mm

Vỏ ngoài: sắt

Màu sắc: trắng

Khối lượng: 230g

Bảo hành: 3 years

Chứng nhận chất lượng sản phẩm: FCC, CE, RoHS

Thông tin chọn mua sản phẩm bộ chuyển đổi đổi RS-232/ RS-485/ RS-422 sang quang

Model 277: Cáp Multi-mode, khoảng cách 2Km, nguồn 9V-36VDC, SC, FC, ST, tùy chọn

Model 277S/20: Cáp Single-mode, khoảng cách 20Km, nguồn 9V-36VDC, SC, FC, ST, tùy chọn

Model 277S/40: Cáp Single-mode, khoảng cách 40Km, nguồn 9V-36VDC, SC, FC, ST, tùy chọn

Model 277S/60: Cáp Single-mode, khoảng cách 60Km, nguồn 9V-36VDC, SC, FC, ST, tùy chọn

Model 277S/80: Cáp Single-mode, khoảng cách 80Km, nguồn 9V-36VDC, SC, FC, ST, tùy chọn

Model 277S/100: Cáp Single-mode, khoảng cách 100Km, nguồn 9V-36VDC, SC, FC, ST, tùy chọn

Model 277S/120: Cáp Single-mode, khoảng cách 120Km, nguồn 9V-36VDC, SC, FC, ST, tùy chọn

Model 277SS/20: Cáp Single-mode, single fiber, khoảng cách 20Km, nguồn 9V-36VDC, SC, FC , ST, tùy chọn

Model 277SS/40: Cáp Single-mode, single fiber, khoảng cách 40Km, nguồn 9V-36VDC, SC, FC, ST, tùy chọn

Model 277SS/60: Cáp Single-mode, single fiber, khoảng cách 60Km, nguồn 9V-36VDC, SC, FC, ST, tùy chọn

Model 277SS/80: Cáp Single-mode, single fiber, khoảng cách 80Km, nguồn 9V-36VDC, SC, FC, ST, tùy chọn

Để có giá bán buôn sản phẩm Bộ chuyển đổi RS232 RS485 RS422 sang tín hiệu quang vui lòng liên hệ trực tiếp số Hotline trên Website!

    ĐẶT MUA SẢN PHẨM

    Hà Nội: 024.22255666 - Hồ Chí Minh: 028.62959899
    Hotline hỗ trợ: 0981 558 668
    Email đặt hàng: [email protected]

Mục Lục Bộ chuyển đổi RS232/485/422 sang quang

Thông tin liên hệ
Hà Nội: 024.222 55666
Hồ Chí Minh: 028.62959919
Số di động: 0981 558 668
[email protected]
05 Cam kết của Hợp Nhất
Mua sản phẩm Bộ chuyển đổi RS232/485/422 sang quang tại Hợp Nhất Group nhà cung cấp thiết bị mạng uy tín, danh tiếng 10 năm để đảm bảo sản phẩm chính hãng. Tránh nguy cơ mua phải sản phẩm kém chất lượng...
Báo giá Bộ chuyển đổi RS232/485/422 sang quang chính hãng