Liền kề TT17-B4 đô thị Văn Quán, Hà Đông, HN. 0981 558668

Bộ chuyển đối RS232 sang quang

Bộ chuyển đổi RS232 sang quang chất lượng. Media converter chuyển đổi từ RS232 sang quang chính hãng giá tốt, bh 36 tháng đầy đủ các giấy tờ CO, CQ cho công trình được phân phối bởi thietbiquang.com.vn (Since 2011)
(5/ 19 bởi 15379 người xem)
Giá bán: Vui lòng liên hệ
(Gọi điện, chat Zalo nhận báo giá rẻ nhất)
Sản phẩm chính hãng ®
Code: #5237
Tình trạng: Có hàng
Bảo hành: 36 tháng (lỗi là đổi mới trong 1 tháng)
Hà Nội: 024.22255666 - HCM: 028.62959919
Số di động: 0981 558 668 (Hỗ trợ 24/7)
Nhận báo giá: [email protected]
Hợp Nhất Group Since 2010
Hà Nội: Liền kề TT17-B4 Khu đô thị Văn Quán, Hà Đông, Hà Nội.
Hồ Chí Minh: 108/1/6 Khu Biệt Thự Làng Hoa, đường số 10, Gò Vấp.
Hỗ trợ báo giá 24/7 (Zalo / SMS / Call)
0385 90 8282
Ms Vân Anh
0385 90 8181
Ms Nhật
0978 266 232
Mr Hiếu
0932 95 2255
Ms Thuỳ
0966 100 110
Mr Trọng

Bộ chuyển đối RS232 sang quang bằng cáp quang

Bộ chuyển đối RS232 sang quangModel277/A là thiết bị chuyển đổi tín hiệu điện với cổng RS-232 sang quang bằng cáp quang và chiều ngược lại, là lựa chọn tốt nhất cho kết nối từ RTU tới HOST tới hệ thống điều khiển SCADA. Với MODEL277/A serial có thể truyền các tín hiệu nối tiếp qua dây cáp quang một cách ổn định nhất, nguyên nhân ảnh hưởng tới chất lượng khi truyền tin như thời tiết, điện từ trường trong vận hành được loại bỏ, vì thế chúng làm việc ổn định trong những môi trường làm việc hoạt động khắc nghiệt. Với ứng dụng rộng rãi trong tất cả các nghành công nghiệp, ngành tự động hóa, ngành điện lực giúp điều khiển luồng và kiểm soát luồng dữ liệu thông minh chuyên nghiệp.

Đặc điểm của bộ chuyển đối RS232 sang quang

  1. Giúp mở rộng khoảng cách truyền tín hiệu RS-232 lên tới 120Km với dây cáp quang single-mode
  2. Có thể truyền không đồng bộ, điểm này tới điểm kia, tốc độ 120Kbps
  3. Plug-and-Play(cắm và chạy cắm nóng, tự động định dạng dữ liệu)
  4. Chế độ bảo vệ 600W và chống phóng điện 15KV ESD
  5. Nguồn rời đi kèm 5VDC

Bộ chuyển đối RS232 sang quang

Hình ảnh Bộ chuyển đối RS232 sang quang

Thông tin sản phẩm Bộ chuyển đối RS232 sang quang

Cổng sử dụng RS-232

Tiêu chuẩn: EIA RS-232C

Tín hiệu ra RS-232: OUT(TX), IN(RX), GND

Tốc độ truyền: 0~115.2Kbps, tự động kiểm tra tốc độ của cổng điện và không trễ thời gian

Khoảng cách khi truyền tín hiệu: RS-232 là 5m

Công suât bảo vệ cổng: 600W, 15KV ESD

Cổng Quang

Đầu nối chuẩn: SC, FC, ST

Loại dây cáp quang:

- Cáp quang single Mode: 8.3/125,8.7/125,9/125, 10/125 um

- Cáp quang Muti-Mode: 50/125,62.5/125 hoặc 100/125 um

Khoảng cách truyền cáp quang:

- Tới 20km, 40km, 60km, 80km,100km, 120km (với cáp quang Single-Mode),

- Đến 2km (với cáp quang Multi-Mode)

Các bước sóng: 850nm,1310nm,1550nm

Nguồn sử dụng

Nguồn vào: 5VDC

Tiêu hao cho phép: 120mA

Môi trường hoạt động làm việc

Nhiệt độ khi hoạt động: -40°C to 85°C

Nhiệt độ lưu trữ hoạt động: -40°C to 85°C

Độ ẩm cho phép: 5% to 95% (không ngưng tụ)

Kích cỡ Bộ chuyển đối RS232 sang quang

Kích thước: 94.0mm x 71.0mm x 26.0mm

Vỏ ngoài: sắt

Màu: trắng

Khối lượng: 230g (nguồn ngoài) 260g (nguồn trong)

Bảo hành: 3 years

Chứng nhận chất lượng bới: FCC, CE, RoHS

Lựa chọn sản phẩm Bộ chuyển đối RS232 sang quang

Model 277/A: Cáp quang Multi-mode, khoảng cách 2Km, Nguồn 5VDC, chuẩn SC, FC hoặc ST, tùy chọn

Model 277/A/20: Cáp quang Single-mode, khoảng cách 20Km, Nguồn 5VDC, chuẩn SC, FC hoặc ST, tùy chọn

Model 277/A/40: Cáp quang Single-mode, khoảng cách 40Km, Nguồn 5VDC, chuẩn SC, FC hoặc ST, tùy chọn

Model 277/A/60: Cáp quang Single-mode, khoảng cách 60Km, Nguồn 5VDC, chuẩn SC, FC hoặc ST, tùy chọn

Model 277/A/80: Cáp quang Single-mode, khoảng cách 80Km, Nguồn 5VDC, chuẩn SC, FC hoặc ST, tùy chọn

Model 277/A/100: Cáp quang Single-mode, khoảng cách 100Km, Nguồn 5VDC, chuẩn SC, FC hoặc ST, tùy chọn

Model 277/A/120: Cáp quang Single-mode, khoảng cách 120Km, Nguồn 5VDC, chuẩn SC, FC hoặc ST, tùy chọn

Model 277/A/SS/20: Cáp quang Single-mode, single fiber, khoảng cách 20Km, Nguồn 5VDC, chuẩn SC, FC hoặc ST, tùy chọn

Model 277/A/SS/40: Cáp quang Single-mode, single fiber, khoảng cách 40Km, Nguồn 5VDC, chuẩn SC, FC hoặc ST, tùy chọn

Model 277/A/SS/60: Cáp quang Single-mode, single fiber, khoảng cách 60Km, Nguồn 5VDC, chuẩn SC, FC hoặc ST, tùy chọn

Model 277/A/SS/80: Cáp quang Single-mode, single fiber, khoảng cách 80Km, Nguồn 5VDC, chuẩn SC, FC hoặc ST, tùy chọn

    ĐẶT MUA SẢN PHẨM

    Hà Nội: 024.22255666 - Hồ Chí Minh: 028.62959899
    Hotline hỗ trợ: 0981 558 668
    Email đặt hàng: [email protected]

Mục Lục Bộ chuyển đối RS232 sang quang

Thông tin liên hệ
Hà Nội: 024.222 55666
Hồ Chí Minh: 028.62959919
Số di động: 0981 558 668
[email protected]
Mua sản phẩm Bộ chuyển đối RS232 sang quang tại Hợp Nhất Group nhà cung cấp thiết bị mạng uy tín, danh tiếng 10 năm để đảm bảo sản phẩm chính hãng. Tránh nguy cơ mua phải sản phẩm kém chất lượng...
05 Cam kết của Hợp Nhất
Báo giá Bộ chuyển đối RS232 sang quang chính hãng