Liền kề TT17-B4 đô thị Văn Quán, Hà Đông, HN. 0981 558668

Bộ chuyển đổi quang điện OPTONE model OPT-2200S20

Bộ chuyển đổi quang điện OPTONE model OPT-2200S20: Chuyển đổi phương tiện truyền thông hỗ trợ hai loại phương tiện truyền thông cho kết nối mạng như 1000Base-T và 1000Base-SX / LX. Bộ chuyển đổi phương tiện truyền thông được sử dụng để chuyển đổi một loại tín hiệu phương tiện truyền thông để loại tương đương khác cho phép hai phân đoạn phải được kết nối dễ dàng và không tốn kém. Các Converter có thể được sử dụng như một đơn vị độc lập hoặc như là một slide-in module khi "giá chuyển đổi 19 (lên đến 16 đơn vị) để sử dụng tại phòng có dây cáp trung ương.
(5/ 19 bởi 47592 người xem)
Giá bán: 700.000 VND
(Gọi điện, chat Zalo nhận báo giá rẻ nhất)
Sản phẩm chính hãng ®
Code: #5011
Tình trạng: Có hàng
Bảo hành: 12 tháng (lỗi là đổi mới trong 1 tháng)
Hà Nội: 024.22255666 - HCM: 028.62959919
Số di động: 0981 558 668 (Hỗ trợ 24/7)
Nhận báo giá: [email protected]
Hợp Nhất Group Since 2010
Hà Nội: Liền kề TT17-B4 Khu đô thị Văn Quán, Hà Đông, Hà Nội.
Hồ Chí Minh: 108/1/6 Khu Biệt Thự Làng Hoa, đường số 10, Gò Vấp.
Hỗ trợ báo giá 24/7 (Zalo / SMS / Call)
0385 90 8282
Ms Vân Anh
0385 90 8181
Ms Nhật
0978 266 232
Mr Hiếu
0932 95 2255
Ms Thuỳ
0966 100 110
Mr Trọng

Bộ chuyển đổi quang điện OPTONE model OPT-2200S20

Bộ chuyển đổi quang điện đa phương tiện truyền thông hỗ trợ hai loại phương tiện truyền thông cho kết nối mạng như 1000Base-T và 1000Base-SX / LX. Bộ chuyển đổi phương tiện truyền thông được sử dụng để chuyển đổi một loại tín hiệu phương tiện truyền thông để loại tương đư

-BO-CHUYEN-DOI-QUANG-DIEN-10-100-1000-2

Hình ảnh: Bộ chuyển đổi quang điện OPTONE OPT-2200S20

Thông số kỹ thuật sản phẩm:

Model: OPT-2200S20

Khoảng cách truyền cáp quang (km): 20

Đầu nối điện: RJ45

Đầu nối quang: SC, FC

Loại cáp quang Single ModeDual Fiber

Bước sóng quang (nm): 1310

Tốc độ truyền dữ liệu: 10/100/1000 Mbps

Chuẩn giao tiếp: 1000Base-TX, 1000Base-FX, IEEE802.3u, IEEE 802.3ab, IEEE 802.3x

Đèn LED POWER, FX LINK/ACT, 100, TP LINK/ACT, FDX/COL.

Điện áp 100 to 240VAC 50 to 60Hz

Kích thước (mm): 94 x 70 x 26mm (D x W x H). Trọng lượng (g) 500

Các sản phẩm tương đương:

OPT-2200: 10/100/1000M Multi-mode 850nm 550m

OPT-2200S20: 10/100/1000M Single-mode 1310nm 20Km

OPT-2200S40: 10/100/1000M Single-mode 1310nm 40Km

OPT-2200S80: 10/100/1000M Single-mode 1550nm 80km

OPT-3200S20: 10/100/1000M Single-mode WDM 1310/ 1550nm 20Km

OPT-3200S40: 10/100/1000M Single-mode WDM 1310/ 1550nm 40Km

OPT-3200S80: 10/100/1000M Single-mode WDM 1310/ 1550nm 80km

Download Catalogue Media Converter OPT 2200

    ĐẶT MUA SẢN PHẨM

    Hà Nội: 024.22255666 - Hồ Chí Minh: 028.62959899
    Hotline hỗ trợ: 0981 558 668
    Email đặt hàng: [email protected]

Mục Lục Bộ chuyển đổi quang điện OPTONE model OPT-2200S20

Thông tin liên hệ
Hà Nội: 024.222 55666
Hồ Chí Minh: 028.62959919
Số di động: 0981 558 668
[email protected]
Mua sản phẩm Bộ chuyển đổi quang điện OPTONE model OPT-2200S20 tại Hợp Nhất Group nhà cung cấp thiết bị mạng uy tín, danh tiếng 10 năm để đảm bảo sản phẩm chính hãng. Tránh nguy cơ mua phải sản phẩm kém chất lượng...
05 Cam kết của Hợp Nhất
Báo giá Bộ chuyển đổi quang điện OPTONE model OPT-2200S20 chính hãng