Liền kề TT17-B4 đô thị Văn Quán, Hà Đông, HN. 0981 558668

Bộ chuyển đổi quang điện 3Onedata Model3012S/80

Bộ chuyển đổi quang điện 2 sợi 3Onedata Model3012S/80 chính hãng giá rẻ (3012-S/80) tốc độ 10/100/1000M khoảng cách truyền tín hiệu đến 80km sử dụng cáp single-mode với chuẩn quang SC, FC hoặc ST. Sản phẩm chính hãng bảo hành 36 tháng có CO, CQ cho công trình dự án.
(5/ 19 bởi 21266 người xem)
Giá bán: 5.050.000 VND
(Gọi điện, chat Zalo nhận báo giá rẻ nhất)
Sản phẩm chính hãng ®
Code: #5270
Tình trạng: Có hàng
Bảo hành: 36 tháng (lỗi là đổi mới trong 1 tháng)
Hà Nội: 024.22255666 - HCM: 028.62959919
Số di động: 0981 558 668 (Hỗ trợ 24/7)
Nhận báo giá: [email protected]
Hợp Nhất Group Since 2010
Hà Nội: Liền kề TT17-B4 Khu đô thị Văn Quán, Hà Đông, Hà Nội.
Hồ Chí Minh: 108/1/6 Khu Biệt Thự Làng Hoa, đường số 10, Gò Vấp.
Hỗ trợ báo giá 24/7 (Zalo / SMS / Call)
0385 90 8282
Ms Vân Anh
0385 90 8181
Ms Nhật
0978 266 232
Mr Hiếu
0932 95 2255
Ms Thuỳ
0966 100 110
Mr Trọng

Bộ chuyển đổi quang điện 3Onedata 3012-S/80 (Model3012s/80) 2 sợi 10/100/1000M

Bộ chuyển đổi quang điện 3Onedata Model 3012S/80 tốc độ 10/100/1000M khoảng cách truyền tín hiệu đến 80km sử dụng cáp singlemode với chuẩn quang SC, FC hoặc ST.

Tổng quan về sản phẩm converter 3Onedata 3012 khoảng cách 80Km

Bộ chuyển đổi quang điện 3Onedata Model 3012S/80 là thiết bị đặc biệt chuyển đổi quang sang Gigabit Ethernet 10/100/1000M. Chúng cung cấp các giải pháp quang hóa mạng cáp đồng với chi phí hiệu quả, là lựa chọn hoàn hảo cho việc nâng cấp hệ thống mạng trong tương lai. Khoảng cách truyền tín hiệu bằng cáp quang lên đến 120 km với cáp Single-mode.

Media converter 3Onedata 3012 khoảng truyền 80km được thiết kế với kích thước nhỏ gọn, dễ sử dụng và lắp đặt. Chúng bao gồm 2 cổng quang, một là 01 cổng kết nối điện RJ45 sử dụng cáp mạng UTP và 01 cổng kết nối quang đầu kết nối SC hoặc FC hoặc ST sử dụng cáp Multi-mode hoặc Single-mode.

Cấu tạo của bộ chuyển đổi quang điện chính hãng 3Onedata khá đơn giản với ba bộ phận chính: lõi dây dẫn, converter quang chính hãng. Lõi dây dẫn nằm bên trong bộ chuyển đổi quang điện 3Onedata Model 3012S/80 được làm từ chất liệu đồng nguyên chất có khả năng truyền tải dữ liệu, tín hiệu, hình ảnh, hệ thống âm thanh hiệu quả trong một khoảng cách khá xa. Khuôn vỏ bọc bên ngoài của media converter 3Onedata 3012-S/80 được làm bằng hợp kim chịu lực, màu trắng, được bao phủ bởi lớp sơn tĩnh điện. Khách hàng chắc chắn sẽ đánh giá cao về chất lượng cũng như độ bền bỉ của vỏ bộ chuyển đổi quang điện. Converter quang 3Onedata chính hãng cho phép tự động hóa nhận tín hiệu cáp thẳng hoặc cáp chéo, hỗ trợ 2 chế độ Full/Half-duplex. Khi muốn sử dụng bộ chuyển đổi quang điện 3Onedata, người dùng không cần phải có cấu hình mà chỉ cần cắm là chạy, rất dễ dàng lắp đặt. Media converter 3Onedata 3012-S/80 được hàng triệu khách hàng tin dùng trong những ứng dụng công nghệ hiện tại và tương lai, chẳng hạn như: hệ thống cáp mạng FTTx, Gigabit Ethernet.

Hình ảnh Converter quang 3Onedata 3012 khoảng truyền 80km

Hình ảnh: Bộ chuyển đổi quang điện 3Onedata 3012-S/60 (Model3012s/80)

Không những thế, chắc hẳn nhiều người sẽ vô cùng kinh ngạc bởi bộ chuyển đổi quang điện chính hãng giá rẻ này đáp ứng được các tiêu chuẩn gắt gao, kỹ lưỡng trong nước và quốc tế về chất lượng và hiệu suất như sau: IEEE802.1 10Base-T, IEEE802.3u 100Base-TX, IEEE 802.3ab 1000Base-TX, IEEE802.3z 1000Base-SX/LX.

Đặc biệt, chúng còn hỗ trợ tự động kết nối MDI/MDI-X, tự động tương thích 10M/100M/1000M, hỗ trợ full /half duplex vô cùng thuận lợi và tiện ích cho người dùng đang sở hữu dòng thiết bị converter quang chính hãng. Trang bị bộ nguồn vào trên thiết bị 5VDC chắc chắn và bền bỉ theo thời gian.

Thông số kỹ thuật converter quang 3Onedata 301280km

- Chuẩn tương thích: IEEE802.1 10Base-T, IEEE802.3u 100Base-TX, IEEE 802.3ab 1000Base-TX,IEEE802.3z 1000Base-SX/LX

- Tốc độ cổng điện: 10/100/1000Mbps (RJ45)

- Tốc độ cổng quang: 1000Mbps

- Chế độ làm việc : truyền dẫn tín hiệu không đồng bộ, điểm tới điểm, F/H duplex

- Khoảng cách truyền cổng RJ45: 1000m

- Khoảng cách truyền quang: 80km (Single-mode)

- Với cáp quang singlemode: 550m (MultiMode)

- Cáp kết nối cổng RJ45: UTP 5E

- Đầu kết nối quang: SC, ST, FC, tùy chọn

- Cáp kết nối cổng quang: Single-mode:8.3/125,8.7/125,9/125 hoặc 10/125 um

- Muti-Mode: 50/125,62.5/125 um

- Bước sóng quang: 850nm,1310nm,1550nm

- Nguồn sử dụng: 5VDC

- Suy hao: 4W

- Nhiệt độ hoạt động:-20°C to 75°C

- Nhiệt độ lưu trữ: -20 to 70°C

- Độ ẩm trung bình: 5% to 95%(không ngưng tụ)

- Kích thước: 94.0×71.0×26.0mm

- Khuôn vỏ: Hợp kim

- Màu sắc: Trắng

- Trọng lượng: 230g

- Bảo hành: 3 years

- Chứng nhận chất lượng: FCC,CE, RoHS

Để biêt thêm thông tin về sản phẩm xin vui lòng liên hệ trực tiếp với chúng tôi theo các số Hotlinde trên Website để được tư vấn chính xác nhất.

>> Xem thêm:

Bộ chuyển đổi quang điện là gì? Converter quang là gì?

Cách sử dụng Converter quang đúng cách nhất.

    ĐẶT MUA SẢN PHẨM

    Hà Nội: 024.22255666 - Hồ Chí Minh: 028.62959899
    Hotline hỗ trợ: 0981 558 668
    Email đặt hàng: [email protected]

Mục Lục Bộ chuyển đổi quang điện 3Onedata Model3012S/80

Thông tin liên hệ
Hà Nội: 024.222 55666
Hồ Chí Minh: 028.62959919
Số di động: 0981 558 668
[email protected]
Mua sản phẩm Bộ chuyển đổi quang điện 3Onedata Model3012S/80 tại Hợp Nhất Group nhà cung cấp thiết bị mạng uy tín, danh tiếng 10 năm để đảm bảo sản phẩm chính hãng. Tránh nguy cơ mua phải sản phẩm kém chất lượng...
05 Cam kết của Hợp Nhất
Báo giá Bộ chuyển đổi quang điện 3Onedata Model3012S/80 chính hãng