Liền kề TT17-B4 đô thị Văn Quán, Hà Đông, HN. 0981 558668

Module Cisco GLC-SX-MMD

Cisco GLC-SX-MMD 1000BASE-SX SFP, tương thích với tiêu chuẩn IEEE 802.3z 1000BASE-SX, hoạt động trên các liên kết multimode 50 μm truyền trên bước sóng 850nm 550m trên sợi quang 62,5 μm lên đến 220 m. Nó có thể hỗ trợ lên đến 1km trên cáp quang multimode fiber cable 50 μm được tối ưu hóa. Bước sóng 850nm 550m phạm vi nhiệt độ hoạt động mở rộng và hỗ trợ DOM, kết nối chuẩn LC / PC kép.
(5/ 19 bởi 18873 người xem)
Giá bán: Vui lòng liên hệ
(Gọi điện, chat Zalo nhận báo giá rẻ nhất)
Sản phẩm chính hãng ®
Code: #5342
Tình trạng: Có hàng
Bảo hành: 12 tháng
Hà Nội: 024.22255666 - HCM: 028.62959919
Số di động: 0981 558 668 (Hỗ trợ 24/7)
Nhận báo giá: [email protected]
Hợp Nhất Group Since 2010
Hà Nội Liền kề TT17-B4 Khu đô thị Văn Quán, Hà Đông, Hà Nội.
Hồ Chí Minh 108/1/6 Khu Biệt Thự Làng Hoa, đường số 10, Gò Vấp.
Hỗ trợ báo giá 24/7 - Liên hệ để có báo giá tốt nhất tại thời điểm (Call / SMS / Zalo)
0385 90 8282
Ms Vân Anh
0385 90 8181
Ms Nhật
0978 266 232
Mr Hiếu
0932 95 2255
Ms Thuỳ
0966 100 110
Mr Trọng

Module Cisco GLC-SX-MMD SFP

Module SFP Cisco GLC-SX-MMD là bộ thu phát 1000BASE-SX SFP là các mô đun hiệu suất cao, hiệu quả về chi phí hỗ trợ tốc độ truyền dữ liệu kép với tốc độ truyền dữ liệu kép là 1.25Gbps / 1.0625Gbps và khoảng cách truyền dẫn 550m với MMF.

Module Cisco GLC-SX-MMD có ba phần: máy phát laze VCSEL, mã vạch PIN được tích hợp với một bộ khuếch đại chuyển tiếp trở kháng (TIA) và bộ điều khiển MCU. Tất cả các mô-đun đều đáp ứng yêu cầu về độ an toàn của lớp tôi. Bộ thu phát phù hợp với Thỏa thuận Đa nguồn SFP (MSA) và SFF-8472. Để biết thêm thông tin, vui lòng tham khảo SFP MSA.

Module Cisco GLC-SX-MMD

Hình ảnh Module Cisco GLC-SX-MMD

Module Cisco GLC-SX-MMD

Hình ảnh: Module Cisco trong kho

Module Cisco GLC-SX-MMD

Hình ảnh: Module Cisco GLC-SX-MMD

Module GLC-SX-MMD

Hình ảnh: Đầu nối thiết bị trên Module GLC-SX-MMD

Thông số kỹ thuật của Module Cisco GLC-SX-MMD

  • Tốc độ dữ liệu hoạt động 1.25Gbps / 1.063Gbps
  • 850nm VCSEL laser và cảm biến quang PIN cho truyền 550m
  • Ổ cắm SFP duplex LC nối với đầu cắm nóng
  • Loại 1 FDA và IEC60825-1 An toàn về Laser
  • Tương thích với SFP MSA
  • Tương thích với SFF-8472
  • + 3.3V cung cấp điện đơn và TTL Logic Interface
  • Công suất ra trung bình: -9.5 ~ -3dBm
  • Độ nhạy của người nhận: -17dBm
  • Phạm vi nhiệt độ mở rộng (EXT): - 5 đến 85 ° C
  • Chức năng chẩn đoán kỹ thuật số tích hợp

Ứng dụng của Module Cisco GLC-SX-MMD

Liên kết Kênh cáp quang

Liên kết Gigabit Ethernet

Liên kết Fast Ethernet

Các liên kết quang khác

>> Tìm hiểu: Module quang SFP là gì, sử dụng như thế nào?

>> Sản phẩm xem thêm: Module SFP Cisco GLC-LH-SMD, các loại Module Cisco chính hãng khác.

    ĐẶT MUA SẢN PHẨM

    Hà Nội: 024.22255666 - Hồ Chí Minh: 028.62959899
    Hotline hỗ trợ: 0981 558 668
    Email đặt hàng: [email protected]

Mục Lục Module Cisco GLC-SX-MMD

Thông tin liên hệ
Hà Nội: 024.222 55666
Hồ Chí Minh: 028.62959919
Số di động: 0981 558 668
[email protected]
Mua sản phẩm Module Cisco GLC-SX-MMD tại Hợp Nhất Group nhà cung cấp thiết bị mạng uy tín, danh tiếng 10 năm để đảm bảo sản phẩm chính hãng. Tránh nguy cơ mua phải sản phẩm kém chất lượng...
05 Cam kết của Hợp Nhất
Báo giá Module Cisco GLC-SX-MMD chính hãng