Liền kề TT17-B4 đô thị Văn Quán, Hà Đông, HN. 0385 90 8181

Module quang CISCO 1000BASE-LX/LH GBIC

CISCO 1000BASE-LX/LH GBIC The Cisco 1000BASE-LX/LH GBIC (WS-G5486) fully complies with the IEEE 802.3z 1000BASE-LX standard. However, its higher optical quality allows it to reach 6.2 miles (10 kilometers) over single-mode fiber (SMF), compared with the 3.1 miles (5 km) specified in the standard.
Giá bán: Vui lòng liên hệ
(Gọi điện, chat Zalo nhận báo giá rẻ nhất)
Sản phẩm chính hãng ®
Code: #5094
Tình trạng: Có hàng
Hà Nội: 024.22255666 - HCM: 028.62959919
Số di động: 0385 90 8181 (Hỗ trợ 24/7)
Nhận báo giá: thegioicapquang@gmail.com
Hợp Nhất Group Since 2010 UY TÍN, DANH TIẾNG
Hà Nội: TT17-B4 Khu đô thị Văn Quán, Hà Đông, Hà Nội.
HCM: 108/1/6 Khu Biệt Thự Làng Hoa, Cây Trâm, Gò Vấp.

Module quang CISCO 1000BASE-LX/LH GBIC

 Module CISCO 1000BASE-LX/LH GBIC

Thông tin sản phẩm
Hãng sản xuất Cisco
Thông số kỹ thuật
Phụ kiện dành cho Catalyst 2950&355&4500&6500
Kiểu khe cắm GBIC
Tốc độ truyền dữ liệu 1000 Mbps
Chuẩn giao tiếp BASE-LX/LH

Sản phẩm Module quang CISCO 1000BASE-LX/LH GBIC được phân phối chính hãng tại thietbiquang.com.vn, Công ty chúng tôi chuyên cung cấp các thiết bị quang điện, module quang, converter quang, cáp quang, dây nhảy quang... Nếu bạn quan tâm hãy nhấc máy lên gọi ngay cho chúng tôi để được tư vấn miễn phí!

Tại sao nên mua Module quang CISCO 1000BASE-LX/LH GBIC tại Hợp Nhất

Cam kết hoàn tiền gấp 100 lần nếu phát hiện sản phẩm Module quang CISCO 1000BASE-LX/LH GBIC kém chất lượng từ Hợp Nhất group
Thông tin liên hệ
Hà Nội: 024.222 55666
Hồ Chí Minh: 028.62959919
Số di động: 0385 90 8181
thegioicapquang@gmail.com
Cam kết của Hợp Nhất
Mua sản phẩm Module quang CISCO 1000BASE-LX/LH GBIC tại Hợp Nhất Group nhà cung cấp thiết bị mạng uy tín, danh tiếng 10 năm để đảm bảo sản phẩm chính hãng. Tránh nguy cơ mua phải sản phẩm kém chất lượng...
Báo giá Module quang CISCO 1000BASE-LX/LH GBIC chính hãng