Liền kề TT17-B4 đô thị Văn Quán, Hà Đông, HN. 0981 558668

Bộ chuyển đổi quang điện 10/100 Optone OPT-1100S25

Bộ chuyển đổi quang điện media converter quang Optone OPT-1100S25 singlemode loại 2 sợi, chuẩn kết nối SC-SC, khoảng cách hỗ trợ tối đa lên tới 20km. Sản phẩm chính hãng được phân phối bới thietbiquang.com.vn
(5/ 19 bởi 41869 người xem)
Giá bán: 400.000 VND
(Gọi điện, chat Zalo nhận báo giá rẻ nhất)
Sản phẩm chính hãng ®
Code: #5260
Tình trạng: Có hàng
Bảo hành: 24 tháng
Hà Nội: 024.22255666 - HCM: 028.62959919
Số di động: 0981 558 668 (Hỗ trợ 24/7)
Nhận báo giá: [email protected]
Hợp Nhất Group Since 2010
Hà Nội Liền kề TT17-B4 Khu đô thị Văn Quán, Hà Đông, Hà Nội.
Hồ Chí Minh 108/1/6 Khu Biệt Thự Làng Hoa, đường số 10, Gò Vấp.
Hỗ trợ báo giá 24/7 - Liên hệ để có báo giá tốt nhất tại thời điểm (Call / SMS / Zalo)
0385 90 8282
Ms Vân Anh
0385 90 8181
Ms Nhật
0978 266 232
Mr Hiếu
0932 95 2255
Ms Thuỳ
0966 100 110
Mr Trọng

Bộ chuyển đổi quang điện Optone OPT-1100S25 media converter 10/100Mbps

Giới thiệu sản phẩm Bộ chuyển đổi quang điện OPT-1100S25

Bộ chuyển đổi quang điện OPT-1100S25 chuyển đổi phương tiện truyền thông phù hợp với tiêu chuẩn IEEE802.3, Nó được thiết kế để chuyển đổi tín hiệu dữ liệu giữa 10/100 Base-TX và 100 Base-FX fast Ethernet. Bộ chuyển đổi phương tiện truyền thông được kết nối giữa cáp quang và các phân đoạn cáp xoắn với mạng. Các phương tiện truyền thông chuyển đổi được kết nối giữa cáp quang và các phân đoạn cáp xoắn với mạng lưới hoạt động trơn tru. Bộ chuyển đổi quang điện Optone OPT-1100S25 này có thể được sử dụng như là mô-đun độc lập cho rack 19 chuyển đổi 14 khe cắm, cũng như sử dụng thẻ cho rack 19 chuyển đổi 16 khe cắm.

Bộ chuyển đổi quang điện Optone OPT-1100S25 media converter 10/100Mbps

Bộ chuyển đổi quang điện Optone OPT-1100S25 10/100Mbps

Các tính năng chính Bộ chuyển đổi quang điện Optone OPT-1100S25

  • Tiêu chuẩn: IEEE 802.3 10Base-T và IEEE 802.3u 100Base-TX, 100Base-FX
  • MDI/MDI-X Auto Negotiation
  • Đèn LED: POWER, FX LINK/ACT, 100, TP LINK/ACT, FDX/COL.
  • Bước sóng: Cáp Multi-mode: 1310nm và với cáp Single-mode: 1310nm, 1550nm
  • Khoảng cách tối đa: Đa; 2km (Default), Single-mode; 20km / (Default) 40km / 60km / 80km / 100km / 120km
  • Nguồn cung cấp : 100 đến 240V AC 50 đến 60Hz
  • Công suất đầu vào: 1A + 5V
  • Kích thước: 70mm (L) X 94mm (W) X 26mm (H)

Môi trường:

Độ ẩm tương đối: 5% đến 90%

Nhiệt độ hoạt động: 0-70

Nhiệt độ bảo quản: -20 đến 85

Trọng lượng: 0.5 kg

Bộ chuyển đổi quang điện 10/100 Optone OPT-1100S25

Hình ảnh Bộ chuyển đổi quang điện 10/100 Optone OPT-1100S25

>> Xem thêm: Bộ chuyển đổi quang điện 10/100, bộ chuyển đổi quang điện dùng làm gì?

    ĐẶT MUA SẢN PHẨM

    Hà Nội: 024.22255666 - Hồ Chí Minh: 028.62959899
    Hotline hỗ trợ: 0981 558 668
    Email đặt hàng: [email protected]

Mục Lục Bộ chuyển đổi quang điện 10/100 Optone OPT-1100S25

Thông tin liên hệ
Hà Nội: 024.222 55666
Hồ Chí Minh: 028.62959919
Số di động: 0981 558 668
[email protected]
Mua sản phẩm Bộ chuyển đổi quang điện 10/100 Optone OPT-1100S25 tại Hợp Nhất Group nhà cung cấp thiết bị mạng uy tín, danh tiếng 10 năm để đảm bảo sản phẩm chính hãng. Tránh nguy cơ mua phải sản phẩm kém chất lượng...
05 Cam kết của Hợp Nhất
Báo giá Bộ chuyển đổi quang điện 10/100 Optone OPT-1100S25 chính hãng