Liền kề TT17-B4 đô thị Văn Quán, Hà Đông, HN. 0385 90 8181

Bộ chuyển đổi quang điện PLANET FT-802

Bộ chuyển đổi quang điện PLANET FT-802 Sản phẩm PLANET FT-802 là bộ chuyển đổi giữa 100Base-FX quang và 10/100Base-TX cáp xoắn (STP). Nó hỗ trợ cả hai chế độ song công và đơn công có thể lựa chọn được và hỗ trợ nhiều dạng cáp quang.
Giá bán: 1.800.000 VND
(Gọi điện, chat Zalo nhận báo giá rẻ nhất)
Sản phẩm chính hãng ®
Code: #5102
Tình trạng: Có hàng
Bảo hành: 24 tháng (lỗi là đổi mới trong 1 tháng)
Hà Nội: 024.22255666 - HCM: 028.62959919
Số di động: 0385 90 8181 (Hỗ trợ 24/7)
Nhận báo giá: thegioicapquang@gmail.com
Hợp Nhất Group Since 2010 UY TÍN, DANH TIẾNG
Hà Nội: TT17-B4 Khu đô thị Văn Quán, Hà Đông, Hà Nội.
HCM: 108/1/6 Khu Biệt Thự Làng Hoa, Cây Trâm, Gò Vấp.

Bộ chuyển đổi quang điện PLANET FT-802

Bộ chuyển đổi quang điện PLANET FT-802 - Fast Ethernet Bridge Media Converter PLANET FT-802 Bộ chuyển đổi quang điện PLANET FT-802 Sản phẩm PLANET FT-802 là bộ chuyển đổi giữa 100Base-FX quang và 10/100Base-TX cáp xoắn (STP). Nó hỗ trợ cả hai chế độ song công và đơn công có thể lựa chọn được và hỗ trợ nhiều dạng cáp quang.

Đặc tính kỹ thuật Bộ chuyển đổi Quang-Điện PLANET FT-802:

- Tuân theo chuẩn IEEE 802.3u 100 BaseTx,100Base-FX Ethernet

- Kết nối: 1 cáp xoắn RJ-45( Auto MDI/MDI-X), tuân theo chuẩn EIA 568 IEEE802.3,IEEE802.3 10/100Base TX, 100BaseFX

- Cáp quang bước sóng 1310nm.

- Tốc độ truyền dữ liệu TP: 10/100 Mbps, FX: 100Mbps

- Bộ chuyển đổi quang điện hỗ trợ chế độ song công.

- Full hoặc Half Duplex Auto Negotiation (TP)

- Full hoặc Half duplex DIP-Switch (FX)

- Đèn chỉ thị: PWR, FX LNK/ACT, FX FDX/COL, TP 100, TP LNK/ACT, TP FDX/COL

Thông số kỹ thuật

Product Model: FT-802

Protocol: IEEE 802.3u, 100Base-FX, 100Base-TX

Dimensions: 70 x 97 x 26 mm (W x D x H)

Weight: 0.2kg

Power: 5V DC, 2A, max.

Connectors and Cables

Twisted Pair / STP: RJ-45, Category 5 (EIA/TIA 568)

Fiber-optic: SC

Multi-mode cable: 50/125, 62.5/125 µm

Supported Distances and function

Twisted Pair STP: 100 m / 328 ft.

Multi-mode Fiber Optic: 412 m / 1,350 ft. (Half-Duplex), 2 km / 1.2 mile. (Full-Duplex)

Port Mode: TP: Half and Full Duplex, auto-negotiation, FX: Half and Full Duplex via DIP switch

Environmental

Temperature: 0 to 50 degrees C

Humidity: 5-90% (non-condensing)

Tại sao nên mua Bộ chuyển đổi quang điện PLANET FT-802 tại Hợp Nhất

Cam kết hoàn tiền gấp 100 lần nếu phát hiện sản phẩm Bộ chuyển đổi quang điện PLANET FT-802 kém chất lượng từ Hợp Nhất group
Thông tin liên hệ
Hà Nội: 024.222 55666
Hồ Chí Minh: 028.62959919
Số di động: 0385 90 8181
thegioicapquang@gmail.com
Cam kết của Hợp Nhất
Mua sản phẩm Bộ chuyển đổi quang điện PLANET FT-802 tại Hợp Nhất Group nhà cung cấp thiết bị mạng uy tín, danh tiếng 10 năm để đảm bảo sản phẩm chính hãng. Tránh nguy cơ mua phải sản phẩm kém chất lượng...
Báo giá Bộ chuyển đổi quang điện PLANET FT-802 chính hãng