Liền kề TT17-B4 đô thị Văn Quán, Hà Đông, HN. 0981 558668

Bộ chuyển đổi quang điện MODEL3010 Serial

Bộ chuyển đổi quang SFP điện 10/100M MODEL3010 Serial MODEL3010 là bộ chuyển đổi Fast Ethernet (10/100M) sang quang SFP. Cung cấp cấp giải pháp quang hóa mạng cáp đồng với chi phí hiệu quả, là lựa chọn hoàn hảo cho việc nâng cấp hệ thống mạng trong tương lai. Khoảng cách truyền tín hiệu bằng cáp quang lên tới 120Km với cáp Single-mode. MODEL3010 có kích thước nhỏ gọn dễ sử dụng, 1 cổng kết nối điện RJ45 sử dụng cáp mạng UTP và 1 cổng kết nối quang SFP sử dụng cáp Multi-mode hoặc Single-mode. MODEL3010 tự động nhận tín hiệu cáp thẳng hoặc cáp chéo, hỗ trợ 2 chế độ Full/Half-duplex. MODEL3010 không cần cấu hình chỉ cần cắm là chạy. Ứng dụng lớn trong FTTx.
(5/ 19 bởi 34105 người xem)
Giá bán: 950.000 VND
(Gọi điện, chat Zalo nhận báo giá rẻ nhất)
Sản phẩm chính hãng ®
Code: #5027
Tình trạng: Có hàng
Bảo hành: 36 tháng (lỗi là đổi mới trong 1 tháng)
Hà Nội: 024.22255666 - HCM: 028.62959919
Số di động: 0981 558 668 (Hỗ trợ 24/7)
Nhận báo giá: [email protected]
Hợp Nhất Group Since 2010
Hà Nội: Liền kề TT17-B4 Khu đô thị Văn Quán, Hà Đông, Hà Nội.
Hồ Chí Minh: 108/1/6 Khu Biệt Thự Làng Hoa, đường số 10, Gò Vấp.
Hỗ trợ báo giá 24/7 (Zalo / SMS / Call)
0385 90 8282
Ms Vân Anh
0385 90 8181
Ms Nhật
0978 266 232
Mr Hiếu
0932 95 2255
Ms Thuỳ
0966 100 110
Mr Trọng

Bộ chuyển đổi quang SFP điện 10/100M MODEL3010 Serial

 Bộ chuyển đổi quang SFP điện 10/100M MODEL3010 Serial

Hình ảnh: Bộ chuyển đổi quang SFP điện 10/100M MODEL3010 Serial

Giới thiệu sản phẩm Bộ chuyển đổi quang SFP điện 10/100M MODEL3010:

Media converter MODEL3010 là bộ chuyển đổi từ Fast Ethernet (10/100M) sang dạng quang SFP. Cung cấp cấp giải pháp quang hóa mạng cáp đồng với chi phí thấp, là lựa chọn hoàn hảo cho việc nâng cấp các hệ thống mạng lan trong tương lai. Khoảng cách truyền tín hiệu bằng cáp quang lên tới 120Km với cáp Single-mode. MODEL3010 có kích thước nhỏ gọn dễ sử dụng, 1 cổng kết nối điện RJ45 sử dụng cáp mạng UTP và 1 cổng kết nối quang SFP sử dụng cáp Multi-mode hoặc Single-mode. MODEL3010 tự động nhận tín hiệu cáp thẳng hoặc cáp chéo, hỗ trợ 2 chế độ Full/Half-duplex. MODEL3010 không cần cấu hình chỉ cần cắm là chạy. Ứng dụng lớn trong FTTx.

Đặc điểm Bộ chuyển đổi quang SFP 10/100M MODEL3010:

1. Chuẩn IEEE802.1 10Base-T, IEEE802.3u 100Base-TX, IEEE802.3 100Base-Fx

2. Hỗ trợ tự động kết nối MDI/MDI-X, tự động tương thích 10M/100M

3. Hỗ trợ full /half duplex, truyền dẫn điểm tới điểm

4. Nguồn vào trên thiết bị 5VDC

5. Với 1 cổng cắm module quang SFP

6. Plug-and-play, cắm là chạy, dễ dàng lắp đặt

7. Có thể cài trong rack 2U 19", 14 khe cắm (RACK2000)

Thông số kỹ thuật Bộ chuyển đổi quang SFP điện 10/100M MODEL3010:

  • Chuẩn: IEEE802.1 10Base-T, IEEE802.3u 100Base-TX, IEEE802.3 100Base-Fx
  • Tín hiệu điện: T+, T-, R+, R, GND
  • Tín hiệu quang: TX, RX
  • Chế độ làm việc: Truyền dẫn tín hiệu không đồng bộ, điểm tới điểm, Full/Half duplex
  • Tốc độ cổng điện: Thích ứng 10/100Mbps
  • Tốc độ cổng quang: 100Mbps/155Mbps
  • Khoảng cách cổng điện: 100M/328 ft
  • Khoảng cách quang: Multi-mode: 2; 5Km hoặc Single-mode 20; 40; 60; 80; 100; 120KM
  • Loại dây cáp điện: UTP 5 (EIA/TIA 568)
  • Loại dây cáp quang: Multi-mode 50/125, 62.5/125μm
  • Bước sóng cổng quang: 850nm, 1310nm, 1490nm, 1550nm
  • Đầu kết nối cổng điện: 1 cổng RJ45
  • Đầu kết nối cổng quang: 1 Khe cắm SFP

Điều kiện môi trường:

  • Nhiệt độ hoạt động: -10°C ~ 65°C
  • Nhiệt độ lưu trữ: -20°C ~ 70°C
  • Độ ẩm trung bình: 5% ~ 95%

Nguồn

  • Nguồn: 5VDC, -48VDC hoặc 110VDC~220VAC
  • Suy hao: 2W
  • Kích cỡ: L*W*H 94mm*71mm*26mm
  • Vỏ: Hợp kim
  • Màu: Trắng
  • Trọng lượng: 230g

Chứng nhận

Bộ chuyển đổi quang SFP điện 10/100M MODEL3010 Serial

Thông tin đặt hàng

MODEL3010: 1 cổng RJ45 và 1 cổng SFP Fast Ethernet, 5VDC, SFP cài đặt SW3525 serial

Phụ Kiện( Module SFP sử dụng cho MODEL3010)

SW3525-24: SFP, 0.5Km, 155Mbps, Dual Fiber, Multi-mode, LC, 850nm

SW3525-34: SFP, 10Km, 155Mbps, Dual Fiber, Single-mode, LC, 1310nm

SW3525-35: SFP, 10Km, 155Mbps, Single Fiber, Single-mode, LC, 1310/1550nm

SW3525-44: SFP, 20Km, 155Mbps, Dual Fiber, Single-mode, LC, 1310nm

SW3525-45: SFP, 20Km, 155Mbps, Single Fiber, Single-mode, LC, 1310/1550nm

SW3525-54: SFP, 40Km, 155Mbps, Dual Fiber, Single-mode, LC, 1310nm

SW3525-55: SFP, 40Km, 155Mbps, Single Fiber, Single-mode, LC, 1310/1550nm

SW3525-64: SFP, 60Km, 155Mbps, Dual Fiber, Single-mode, LC, 1310nm

SW3525-65: SFP, 60Km, 155Mbps, Single Fiber, Single-mode, LC, 1490/1550nm

SW3525-74: SFP, 80Km, 155Mbps, Dual Fiber, Single-mode, LC, 1310nm

SW3525-75: SFP, 80Km, 155Mbps, Dual Fiber, Single-mode, LC, 1490/1550nm

SW3525-84: SFP, 100Km, 155Mbps, Dual Fiber, Single-mode, LC, 1310nm

SW3525-94: SFP, 120Km, 155Mbps, Dual Fiber, Single-mode, LC, 1310nm

    ĐẶT MUA SẢN PHẨM

    Hà Nội: 024.22255666 - Hồ Chí Minh: 028.62959899
    Hotline hỗ trợ: 0981 558 668
    Email đặt hàng: [email protected]

Mục Lục Bộ chuyển đổi quang điện MODEL3010 Serial

Thông tin liên hệ
Hà Nội: 024.222 55666
Hồ Chí Minh: 028.62959919
Số di động: 0981 558 668
[email protected]
Mua sản phẩm Bộ chuyển đổi quang điện MODEL3010 Serial tại Hợp Nhất Group nhà cung cấp thiết bị mạng uy tín, danh tiếng 10 năm để đảm bảo sản phẩm chính hãng. Tránh nguy cơ mua phải sản phẩm kém chất lượng...
05 Cam kết của Hợp Nhất
Báo giá Bộ chuyển đổi quang điện MODEL3010 Serial chính hãng