Liền kề TT17-B4 đô thị Văn Quán, Hà Đông, HN. 0981 558668

Bộ chuyển đổi quang điện 10/100 Optone OPT-1100S40

Media converter Optone OPT-1100S40 tốc độ 10/100M sử dụng cáp quang Single Mode hoạt động trên bước sóng 1550nm khoảng cách xa lên đến 40km. Sản phẩm chính hãng có CO, CQ cho công trình dự án giá luôn tốt nhất
Giá bán: Vui lòng liên hệ
(Gọi điện, chat Zalo nhận báo giá rẻ nhất)
Sản phẩm chính hãng ®
Code: #5267
Tình trạng: Có hàng
Bảo hành: 12 tháng (lỗi là đổi mới trong 1 tháng)
Hà Nội: 024.22255666 - HCM: 028.62959919
Số di động: 0981 558 668 (Hỗ trợ 24/7)
Nhận báo giá: [email protected]
Hợp Nhất Group Since 2010 UY TÍN, DANH TIẾNG
Hà Nội: TT17-B4 Khu đô thị Văn Quán, Hà Đông, Hà Nội.
HCM: 108/1/6 Khu Biệt Thự Làng Hoa, Cây Trâm, Gò Vấp.

Bộ chuyển đổi quang điện Optone OPT-1100S40

Bộ Chuyển Đổi Quang Điện OPT-1100S40 tốc độ 10/100M sử dụng cáp quang Single Mode hoạt động trên bước sóng 1550nm khoảng cách xa đến 40km
Bộ chuyển đổi quang điện 10/100 Optone OPT-1100S40
Hình ảnh: Media converter 10/100 Optone OPT-1100S40

Giới thiệu sản phẩm:

Media converter Optone OPT-1100S40 giúp chuyển đổi tín hiệu quang sang đồng với chuẩn IEEE802.3, Thiết kế để chuyển đổi tín hiệu dữ liệu đồng giữa 10/100 TX và 100 FX fast Ethernet. Bộ chuyển đổi quang điện này được kết nối giữa cáp quang và các phân đoạn cáp xoắn với mạng.
Bộ chuyển đổi quang điện 10/100 Optone OPT-1100S40
Hình ảnh: Bộ chuyển đổi quang điện 10/100 Optone OPT-1100S40

Các tính năng chính

Tiêu chuẩn: IEEE 802.3 10Base-T và IEEE 802.3u 100Base-TX, 100Base-FX MDI/MDI-X Auto Negotiation
Đèn LED: POWER, FX LINK/ACT, 100, TP LINK/ACT, FDX/COL.
Bước sóng: Cáp Multi-mode là 1310nm và với cáp Single-mode là 1310nm, 1550nm
Khoảng cách tối đa: cáp Single-mode40km
Công suất đầu vào: 1A + 5V
Kích thước: 70mm (L) X 94mm (W) X 26mm (H)
Môi trường:
Độ ẩm tương đối: 5% đến 90%
Nhiệt độ hoạt động: từ 0 đến 70
Nhiệt độ bảo quản: -20 đến 85 độ
Trọng lượng: 0.5 kg
>> Bạn muốn kéo xa 80km có thể xem: Bộ chuyển đổi quang điện Optone OPT-1100S80

    ĐẶT MUA SẢN PHẨM

    Hà Nội: 024.22255666 - Hồ Chí Minh: 028.62959899
    Hotline hỗ trợ: 0981 558 668
    Email đặt hàng: [email protected]

Tại sao nên mua Bộ chuyển đổi quang điện 10/100 Optone OPT-1100S40 tại Hợp Nhất

Cam kết hoàn tiền gấp 100 lần nếu phát hiện sản phẩm Bộ chuyển đổi quang điện 10/100 Optone OPT-1100S40 kém chất lượng từ Hợp Nhất group
Thông tin liên hệ
Hà Nội: 024.222 55666
Hồ Chí Minh: 028.62959919
Số di động: 0981 558 668
[email protected]
Mua sản phẩm Bộ chuyển đổi quang điện 10/100 Optone OPT-1100S40 tại Hợp Nhất Group nhà cung cấp thiết bị mạng uy tín, danh tiếng 10 năm để đảm bảo sản phẩm chính hãng. Tránh nguy cơ mua phải sản phẩm kém chất lượng...
05 Cam kết của Hợp Nhất
Báo giá Bộ chuyển đổi quang điện 10/100 Optone OPT-1100S40 chính hãng