Liền kề TT17-B4 đô thị Văn Quán, Hà Đông, HN. 0981 558668

Bộ chuyển đổi quang điện OPT-1200S2502

Bộ chuyển đổi quang điện OPTONE model OPT-1200S2502: Là bộ chuyển đổi quang sang Fast Ethernet (10/100M). Khoảng cách truyền tín hiệu bằng cáp quang lên tới 120Km với cáp Single-mode. Bộ chuyển đổi quang điện OPTONE model OPT-1200S2502 có kích thước nhỏ gọn dễ sử dụng gồm1 cổng kết nối điện RJ45 sử dụng cáp mạng UTP và 1 cổng kết nối quang đầu kết nối SC, FC hoặc ST sử dụng cáp Multi-mode hoặc Single-mode. Bộ chuyển đổi quang điện OPTONE model OPT-1200S2502 tự động nhận tín hiệu cáp thẳng hoặc cáp chéo, hỗ trợ 2 chế độ Full/Half-duplex.
Giá bán: Vui lòng liên hệ
(Gọi điện, chat Zalo nhận báo giá rẻ nhất)
Sản phẩm chính hãng ®
Code: #5007
Tình trạng: Có hàng
Hà Nội: 024.22255666 - HCM: 028.62959919
Số di động: 0981 558 668 (Hỗ trợ 24/7)
Nhận báo giá: thegioicapquang@gmail.com
Hợp Nhất Group Since 2010 UY TÍN, DANH TIẾNG
Hà Nội: TT17-B4 Khu đô thị Văn Quán, Hà Đông, Hà Nội.
HCM: 108/1/6 Khu Biệt Thự Làng Hoa, Cây Trâm, Gò Vấp.

Bộ chuyển đổi quang điện OPTONE model OPT-1200S2502:

-BO-CHUYEN-DOI-QUANG-DIEN-10-100-1

Hình ảnh: Bộ chuyển đổi quang điện OPTONE model OPT-1200S2502

Giới thiệu sản phẩm:

Bộ chuyển đổi quang điện OPTONE model OPT-1200S2502 là bộ chuyển đổi quang sang Fast Ethernet (10/100M). Cung cấp cấp giải pháp quang hóa mạng cáp đồng với chi phí thấp và hiệu quả. Dễ dàng cho việc cài đặt, nâng cấp và mở rộng hệ thống mạng nội bộ. Khoảng cách truyền tín hiệu bằng cáp quang có thể lên tới 120Km với cáp Single-mode. Bộ chuyển đổi quang điện OPTONE model OPT-1200S2502 có kích thước nhỏ gọn dễ sử dụng gồm1 cổng kết nối điện RJ45 sử dụng cáp mạng UTP và 1 cổng kết nối quang đầu kết nối SC, FC hoặc ST sử dụng cáp Multi-mode hoặc Single-mode. Tự động nhận tín hiệu cáp thẳng hoặc cáp chéo, hỗ trợ 2 chế độ Full/Half-duplex. Được thiết kế nhỏ gọn, không cần cấu hình chỉ cần cắm là chạy. Ứng dụng lớn trong FTTx.

Thông số kỹ thuật Bộ chuyển đổi quang điện OPTONE model OPT-1200S2502:

Model OPT-1200S2502 Khoảng cách truyền cáp quang: 25km - Đầu nối điện: RJ45 -Đầu nối quang: SC, FC

Loại cáp: Single Mode: Dual Fiber

Bước sóng quang (nm): TX-1310, RX-1550 -Tốc độ truyền dữ liệu: 10/100 Mbps

Chuẩn giao tiếp: - 100Base-TX - 100Base-FX - IEEE802.3u - IEEE 802.3ab - IEEE 802.3x

Đèn LED: POWER, FX LINK/ACT, 100, TP LINK/ACT, FDX/COL.

- Điện áp: 100 to 240VAC 50 to 60Hz

- Kích thước: (mm): 94 x 70 x 26mm (D x W x H)

- Trọng lượng (g): 500

Chức năng chính:

1. Tương thích chuẩn IEEE802.3 10Base-T, IEEE802.3u 100Base-TX/FX

2. Hỗ trợ tự động kết nối MDI/MDI-X, tự động tương thích 10M/100M

3. Hỗ trợ truyền dẫn không đồng bộ Full/Half duplex

4. Sử dụng nguồn AC hoặc DC, Plug-and-play, dễ dàng lắp đặt

5. Mở rộng khoảng cách từ 2Km (Multimode) lên 120Km (Singlemode)

6. Có thể lắp trong khung giá tập trung cao 2U, rộng 19 inch (RACK200)

Tại sao nên mua Bộ chuyển đổi quang điện OPT-1200S2502 tại Hợp Nhất

Cam kết hoàn tiền gấp 100 lần nếu phát hiện sản phẩm Bộ chuyển đổi quang điện OPT-1200S2502 kém chất lượng từ Hợp Nhất group
Thông tin liên hệ
Hà Nội: 024.222 55666
Hồ Chí Minh: 028.62959919
Số di động: 0981 558 668
thegioicapquang@gmail.com
Cam kết của Hợp Nhất
Mua sản phẩm Bộ chuyển đổi quang điện OPT-1200S2502 tại Hợp Nhất Group nhà cung cấp thiết bị mạng uy tín, danh tiếng 10 năm để đảm bảo sản phẩm chính hãng. Tránh nguy cơ mua phải sản phẩm kém chất lượng...
Báo giá Bộ chuyển đổi quang điện OPT-1200S2502 chính hãng