Liền kề TT17-B4 đô thị Văn Quán, Hà Đông, HN. 0981 558668

Bộ chuyển đổi quang điện OPT-2100 Serial

OPT-2100 Gigabit phương tiện truyền thông chuyển đổi hỗ trợ hai loại phương tiện truyền thông cho kết nối mạng như 1000Base-T và 1000Base-SX/LX fiber.The phương tiện truyền thông chuyển đổi được sử dụng để chuyển đổi một loại tín hiệu phương tiện truyền thông để loại hình khác tương đương cho phép hai kiểu được kết nối dễ dàng và không tốn kém. Converter có thể được sử dụng như một đơn vị độc lập hoặc như là một slide-in module khi 19 "chuyển đổi giá (lên đến 16 đơn vị) để sử dụng tại một tủ quần áo dây trung tâm.
(5/ 19 bởi 27478 người xem)
Giá bán: Vui lòng liên hệ
(Gọi điện, chat Zalo nhận báo giá rẻ nhất)
Sản phẩm chính hãng ®
Code: #5020
Tình trạng: Có hàng
Hà Nội: 024.22255666 - HCM: 028.62959919
Số di động: 0981 558 668 (Hỗ trợ 24/7)
Nhận báo giá: [email protected]
Hợp Nhất Group Since 2010
Hà Nội: Liền kề TT17-B4 Khu đô thị Văn Quán, Hà Đông, Hà Nội.
Hồ Chí Minh: 108/1/6 Khu Biệt Thự Làng Hoa, đường số 10, Gò Vấp.
Hỗ trợ báo giá 24/7 (Zalo / SMS / Call)
0385 90 8282
Ms Vân Anh
0385 90 8181
Ms Nhật
0978 266 232
Mr Hiếu
0932 95 2255
Ms Thuỳ
0966 100 110
Mr Trọng

Bộ chuyển đổi quang điện OPT-2100 Serial 1000Base-TX to 1000Base-FX converter

Giới Thiệu sản phẩm
Bộ chuyển đổi quang điện Gigabit OPT-2100 phương tiện truyền thông chuyển đổi hỗ trợ hai loại phương tiện truyền thông cho kết nối mạng như 1000Base-T và 1000Base-SX/LX fiber.The phương tiện truyền thông chuyển đổi được sử dụng để chuyển đổi một loại tín hiệu phương tiện truyền thông để loại hình khác tương đương cho phép hai kiểu được kết nối dễ dàng và không tốn kém. Converter quang có thể được sử dụng như một đơn vị độc lập hoặc như là một slide-in module khi 19 "chuyển đổi giá (lên đến 16 đơn vị) để sử dụng tại một tủ quần áo dây trung tâm.
Các tính năng chính
- Hỗ trợ 1000 Base-T và 1000Base-SX/LX
- Ứng dụng độc lập hoặc hỗn hợp
- RoHS
Thông số kỹ thuật
- Phù hợp với chuẩn: IEEE 802.3z AB 1000 Base-T, 1000Base-SX/LX
- Tốc độ truyền dữ liệu ¡G2000Mbps cho Full-duplex ở tốc độ 1000Mbps
- cáp UTP: Cat. 5 cáp và lên đến 100m
- 1000SX ¡G50/125, 62.5/125 hoặc 100/140 bảng gm đa phương thức
- 1000LX ¡G8.3/125, 8.7/125, 9/125 hoặc 10/125 bảng gm đơn mode
- Flow Control
- TP NWay
- sợi 1000 Full-duplex tại Auto hoặc quân chế độ
- LED chỉ thị: FX LINK, FX FDX, TP LINK, TP FDX, ACT, PWR
- Yêu cầu điện ¡G2A @ 5VDC
- Nhiệt độ ¡G0 ~ 50 ¢ XC
- Độ ẩm ¡G5 ~ 90%
- Kích thước ¡G26.2 (H) x 81 (W) x 105 (D) mm
- Trọng lượng: 0.5kg
- Chứng nhận: FCC Part 15 Class A & CE Mark
- An toàn: CE

Các sản phẩm khác cùng loại:

OPT-2100 1000M Multi-mode 850nm 550m
OPT-2100S20 1000M Single-mode 1310nm 20km
OPT-2100S40 1000M Single-mode 1310nm 40km
OPT-2100S80 1000M Single-mode 1550nm 80km
OPT-3100S20 1000M Single-mode WDM 1310/1550nm 20km
OPT-3100S40 1000M Single-mode WDM 1310/1550nm 20km

    ĐẶT MUA SẢN PHẨM

    Hà Nội: 024.22255666 - Hồ Chí Minh: 028.62959899
    Hotline hỗ trợ: 0981 558 668
    Email đặt hàng: [email protected]

Mục Lục Bộ chuyển đổi quang điện OPT-2100 Serial

Thông tin liên hệ
Hà Nội: 024.222 55666
Hồ Chí Minh: 028.62959919
Số di động: 0981 558 668
[email protected]
Mua sản phẩm Bộ chuyển đổi quang điện OPT-2100 Serial tại Hợp Nhất Group nhà cung cấp thiết bị mạng uy tín, danh tiếng 10 năm để đảm bảo sản phẩm chính hãng. Tránh nguy cơ mua phải sản phẩm kém chất lượng...
05 Cam kết của Hợp Nhất
Báo giá Bộ chuyển đổi quang điện OPT-2100 Serial chính hãng