Liền kề TT17-B4 đô thị Văn Quán, Hà Đông, HN. 0981 558668

Bộ Chuyển đổi quang điện PLANET FT-802S15

Sản phẩm bộ chuyển đổi quang điện PLANET FT-802S15 là bộ chuyển đổi giữa 100Base-FX quang và 10/100Base-TX cáp xoắn (STP). Nó hỗ trợ cả hai chế độ song công và đơn công có thể lựa chọn được và hỗ trợ nhiều dạng cáp quang. Bộ chuyển đổi tự thích nghi tới mức hiệu năng cao nhất hỗ trợ các thiết bị nối tới cổng STP. Khi thiết bị kết nối là chuyển mạch hoặc trạm làm việc hỗ trợ song công, bộ chuyển đổi sửa theo mode song công và cung cấp một băng thông có hiêu lực bằng 200Mbps. Khi thiết bị kết nối là Hub hoặc trạm làm việc hỗ trợ chỉ đơn công, bộ chuyển đổi chỉ cấp băng thông bình thường 100Mbps. Trong giao diện cáp quang, cổng quang của bộ chuyển đổi hoạt động ở 1310 nm và sử dụng các đầu nối SC, RJ-45. Chế độ đơn mode (single-mode) hỗ trợ khoảng cách tối đa 15km.
(5/ 19 bởi 27887 người xem)
Giá bán: Vui lòng liên hệ
(Gọi điện, chat Zalo nhận báo giá rẻ nhất)
Sản phẩm chính hãng ®
Code: #5103
Tình trạng: Có hàng
Bảo hành: 24 tháng (lỗi là đổi mới trong 1 tháng)
Hà Nội: 024.22255666 - HCM: 028.62959919
Số di động: 0981 558 668 (Hỗ trợ 24/7)
Nhận báo giá: [email protected]
Hợp Nhất Group Since 2010
Hà Nội: Liền kề TT17-B4 Khu đô thị Văn Quán, Hà Đông, Hà Nội.
Hồ Chí Minh: 108/1/6 Khu Biệt Thự Làng Hoa, đường số 10, Gò Vấp.
Hỗ trợ báo giá 24/7 (Zalo / SMS / Call)
0385 90 8282
Ms Vân Anh
0385 90 8181
Ms Nhật
0978 266 232
Mr Hiếu
0932 95 2255
Ms Thuỳ
0966 100 110
Mr Trọng

Bộ Chuyển đổi quang điện PLANET FT-802S15

Media converter quang PLANET FT-802S15 Fast Ethernet Bridge Media Converter PLANET FT-802S15

Sản phẩm Bộ chuyển đổi quang điện PLANET FT-802S15 là bộ chuyển đổi giữa chế độ 100Base-FX quang và 10/100Base-TX cáp xoắn (STP). Nó hỗ trợ cả hai chế độ song công và đơn công có thể lựa chọn được và hỗ trợ nhiều dạng cáp quang. Bộ chuyển đổi PLANET FT-802S15 tự thích nghi tới mức hiệu năng cao nhất hỗ trợ các thiết bị nối tới cổng STP. Khi thiết bị kết nối là chuyển mạch hoặc trạm làm việc hỗ trợ song công, bộ chuyển đổi sửa theo mode song công và cung cấp một băng thông có hiêu lực bằng 200Mbps. Khi thiết bị kết nối là Hub hoặc trạm làm việc hỗ trợ chỉ đơn công, bộ chuyển đổi chỉ cấp băng thông bình thường 100Mbps. Trong giao diện cáp quang, cổng quang của bộ chuyển đổi hoạt động ở bước sóng 1310 nm và sử dụng các đầu nối SC, RJ-45. Chế độ đơn mode (single-mode) hỗ trợ khoảng cách tối đa lên tới 15km.

Đặc tính kỹ thuật

- Tuân theo chuẩn IEEE 802.3u 100 BaseTx,100Base-FX Ethernet

- Kết nối : 1 cáp xoắn RJ 45( Auto MDI/MDI-X), tuân theo chuẩn EIA 568 IEEE802.3,IEEE802.3 10/100Base TX, 100BaseFX

- Cáp quang bước sóng 1310nm

- Tốc độ truyền dữ liệu TP : 10/100 Mbps, FX : 100Mbps

- Hỗ trợ chế độ song công

- Full hoặc Half Duplex Auto Negotiation (TP)

- Full hoặc Half duplex DIP-Switch (FX)

- Đèn chỉ thị : PWR, FX LNK/ACT, FX FDX/COL, TP 100, TP LNK/ACT, TP FDX/COL

Thông số kỹ thuật

Product Model FT-802S15

Protocol: IEEE 802.3u, 100Base-FX, 100Base-TX

Dimensions: 70 x 97 x 26 mm (W x D x H)

Weight: 0.2kg

Power: 5V DC, 2A, max.

Connectors and Cables

Twisted Pair / STP: RJ-45, Category 5 (EIA/TIA 568)

Fiber-optic: Single SC

Single-Mode(SM) cable: 9/125 µm

Supported Distances and function

Twisted Pair STP : 100 m / 328 ft.

Single-Mode (SM): 15 km / 9 mile. (Full-Duplex)

Port Mode:

TP: Half and Full Duplex, auto-negotiation

FX: Half and Full Duplex via DIP switch

Environmental

Temperature: 0 to 50 degrees C

Humidity: 5-90% (non-condensing)

    ĐẶT MUA SẢN PHẨM

    Hà Nội: 024.22255666 - Hồ Chí Minh: 028.62959899
    Hotline hỗ trợ: 0981 558 668
    Email đặt hàng: [email protected]

Mục Lục Bộ Chuyển đổi quang điện PLANET FT-802S15

Thông tin liên hệ
Hà Nội: 024.222 55666
Hồ Chí Minh: 028.62959919
Số di động: 0981 558 668
[email protected]
Mua sản phẩm Bộ Chuyển đổi quang điện PLANET FT-802S15 tại Hợp Nhất Group nhà cung cấp thiết bị mạng uy tín, danh tiếng 10 năm để đảm bảo sản phẩm chính hãng. Tránh nguy cơ mua phải sản phẩm kém chất lượng...
05 Cam kết của Hợp Nhất
Báo giá Bộ Chuyển đổi quang điện PLANET FT-802S15 chính hãng