Liền kề TT17-B4 đô thị Văn Quán, Hà Đông, HN. 0981 558668

Bộ chuyển đổi quang điện Postef POC-200DS

Bộ chuyển đổi quang điện Postef POC 200DS là thiết bị thu phát và chuyển đổi qua lại giữa tín hiệu quang và tín hiệu điện. POC 200DS dùng sợi quang để truyền tải và mở rộng hệ thống mạng với khoảng cách từ 10 km lên đến 120km. Bộ chuyển đổi POC 200DS được sử dụng chủ yếu là trong các giải pháp FTTx, khi mà hiện nay các thiết bị phía khách hàng hầu hết là dùng các giao diện điện .
(5/ 19 bởi 27873 người xem)
Giá bán: Vui lòng liên hệ
(Gọi điện, chat Zalo nhận báo giá rẻ nhất)
Sản phẩm chính hãng ®
Code: #5121
Tình trạng: Có hàng
Hà Nội: 024.22255666 - HCM: 028.62959919
Số di động: 0981 558 668 (Hỗ trợ 24/7)
Nhận báo giá: [email protected]
Hợp Nhất Group Since 2010
Hà Nội: Liền kề TT17-B4 Khu đô thị Văn Quán, Hà Đông, Hà Nội.
Hồ Chí Minh: 108/1/6 Khu Biệt Thự Làng Hoa, đường số 10, Gò Vấp.
Hỗ trợ báo giá 24/7 (Zalo / SMS / Call)
0385 90 8282
Ms Vân Anh
0385 90 8181
Ms Nhật
0978 266 232
Mr Hiếu
0932 95 2255
Ms Thuỳ
0966 100 110
Mr Trọng

Bộ chuyển đổi quang điện Postef POC-200DS

 Bộ chuyển đổi quang điện Postef POC-200DS

Bộ chuyển đổi quang điện Postef POC 200DS hay converter Postef POC 200DS là thiết bị thu phát và chuyển đổi qua lại giữa tín hiệu quang và tín hiệu điện. POC 200DS dùng sợi quang để truyền tải và mở rộng hệ thống mạng với khoảng cách từ 10 km lên đến 120km. Bộ chuyển đổi POC 200DS được sử dụng chủ yếu là trong các giải pháp FTTx, khi mà hiện nay các thiết bị phía khách hàng hầu hết là dùng các giao diện điện .

Ưu điểm khi sử dụng bộ chuyển đổi quang điện POC 200DS :

- Được sử dụng trong mạng Ethernet, kết nối các thiết bị trong hệ thống mạng LAN.

- Không cần cấu hình hay cài đặt cho thiết bị, nó có khả năng thích ứng với hệ thống.

- Chi phí thấp, hiệu quả cao, giải pháp mềm dẻo trong việc mở rộng mạng

- Có thể kết nối với SERVER, HUB và SWITCH và các thiết bị khác qua cổng RJ45.

POC 200DS truyền dẫn với chế độ Đơn mode (Singlemode) với nhiều loại đầu nối quang khác nhau .

Tùy loại Switch Access dùng 1 hay 2 cổng quang mà POSTEF có thể cung cấp thiết bị với cấu hình 1 hoặc 2 sợi quang với đầu nối dạng SC, FC hoặc ST.

Chức năng của bộ chuyển đổi quang điện POC 200DS

- Cảnh báo mất liên kết quang bằng đèn báo.

- Tương thích với chuẩn IEEE 802.3, 10Base-T và IEEE 802.3u, 100Base-FX/TX.

- Tương thích với chuẩn IEEE 802.1Q VLAN TAG, chống loop và tạo dự phòng.

- Hỗ trợ 10/100 M, song công/bán song công và tự động kiểm soát chế độ kết nối được thiết lập.

- Hỗ trợ kết nối MDI/MDIX.

- Khoảng cách truyền dẫn lên đến trên 20Km

- Có kết cấu gắn rack hoặc để bàn

- Hỗ trợ kích thước gói lên đến 1600 byte

- Phía Ethernet dùng Cáp đồng xoắn: 5 class UTP. Đầu nối dạng RJ45

- Phía quang dùng Sợi quang Single mode bước sóng (1310nm hoặc 1550nm)

- Đèn chỉ thị nguồn và trạng thái

- Adaptor: Input: 100-240VAC, 50~60Hz, 0,3A. Output: 5V, 1A

    ĐẶT MUA SẢN PHẨM

    Hà Nội: 024.22255666 - Hồ Chí Minh: 028.62959899
    Hotline hỗ trợ: 0981 558 668
    Email đặt hàng: [email protected]

Mục Lục Bộ chuyển đổi quang điện Postef POC-200DS

Thông tin liên hệ
Hà Nội: 024.222 55666
Hồ Chí Minh: 028.62959919
Số di động: 0981 558 668
[email protected].com
Mua sản phẩm Bộ chuyển đổi quang điện Postef POC-200DS tại Hợp Nhất Group nhà cung cấp thiết bị mạng uy tín, danh tiếng 10 năm để đảm bảo sản phẩm chính hãng. Tránh nguy cơ mua phải sản phẩm kém chất lượng...
05 Cam kết của Hợp Nhất
Báo giá Bộ chuyển đổi quang điện Postef POC-200DS chính hãng