Liền kề TT17-B4 đô thị Văn Quán, Hà Đông, HN. 0981 558668

Bộ chuyển đổi quang Multi-mode sang Single-mode OPT-1020/2020

Bộ chuyển đổi quang từ Multi-mode sang Single-mode OPT-1020/2020 MODEL OPT-1020/2020 serial được sử dụng trong mạng ATM hoặc SDH để chuyển đổi giữa tín hiệu quang Multi-mode sang Single-mode và ngược lại. Hỗ trợ mọi khoảng cách và mọi loại cáp bao gồm cả sợi quang đơn. Bộ chuyển đổi hỗ trợ chuẩn ATM/SDH/OC3 tốc độ lên đến 155-622-1250Mbit/s và cao hơn.
(5/ 19 bởi 33645 người xem)
Giá bán: Vui lòng liên hệ
(Gọi điện, chat Zalo nhận báo giá rẻ nhất)
Sản phẩm chính hãng ®
Code: #5022
Tình trạng: Có hàng
Hà Nội: 024.22255666 - HCM: 028.62959919
Số di động: 0981 558 668 (Hỗ trợ 24/7)
Nhận báo giá: [email protected]
Hợp Nhất Group Since 2010
Hà Nội: Liền kề TT17-B4 Khu đô thị Văn Quán, Hà Đông, Hà Nội.
Hồ Chí Minh: 108/1/6 Khu Biệt Thự Làng Hoa, đường số 10, Gò Vấp.
Hỗ trợ báo giá 24/7 (Zalo / SMS / Call)
0385 90 8282
Ms Vân Anh
0385 90 8181
Ms Nhật
0978 266 232
Mr Hiếu
0932 95 2255
Ms Thuỳ
0966 100 110
Mr Trọng

Bộ chuyển đổi quang Multi-mode sang Single-modeOPT-1020/2020

Bộ chuyển đổi quang Multi-mode sang Single-mode

Hình ảnh: Bộ chuyển đổi quang Multi-mode sang Single-mode OPT-1020/2020

Giới thiệu sản phẩm:

MODEL OPT-1020/2020 serial được sử dụng trong mạng ATM hoặc SDH để chuyển đổi giữa tín hiệu quang Multi-mode sang Single-mode và ngược lại. Hỗ trợ mọi khoảng cách và mọi loại cáp bao gồm cả sợi quang đơn. Bộ chuyển đổi hỗ trợ chuẩn ATM/SDH/OC3 tốc độ lên đến 155-622-1250Mbit/s và cao hơn.

Chức năng chính Optone OPT-1020/2020 serial :

1. Tương thích chuẩn IEEE802.3 10Base-T, IEEE802.3u 100Base-TX/FX.

2. Hỗ trợ phương thức chuyển đổi OC3-OC12, OC24, STM-1, STM4, STM8, ATM hoặc mở rộng khoảng cách truyền quang.

3. Hỗ trợ truyền dẫn không đồng bộ Full/Half duplex.

4. Sử dụng nguồn AC hoặc DC, Plug-and-play, dễ dàng lắp đặt.

5. Hỗ trợ chuyển đổi Multi-mode sang Single-mode và ngược lại. Bước sóng quang 850nm, 1310nm, 1550nm.

6. Có thể lắp trong khung giá tập trung cao 2U, rộng 19 inch (RACK200)

Thông số kỹ thuật Optone OPT-1020/2020 serial :

Tương thích chuẩn: IEEE802.3 10Base-T. IEEE802.3u (100BASE-TX/FX)

Khoảng cách quang: Multi-mode: 2km - Single-mode: 120km

Giao diện quang: SC, ST, FC

Bước sóng quang: Single-mode: 8.3/125um,8.7/125um,9/125um,10/125um, 1310 or 1550nm

Multi-mode : 50/125um, 62.5/125um,100/140um, 850 or 1310nm

Tốc độ truyền: 10/100 Mbps, 155 Mbps, 622 Mbps, 1000Mbps, 1.25Gbps, 2.5Gbps

Điều kiện môi trường: Nhiệt độ hoạt động 0°C ~ 70°C

Nhiệt độ lưu trữ: -20°C ~ 80°C

Độ ẩm trung bình: 5% ~ 90%

Nguồn

Nguồn: 36V~72VDC, 100V~260VAC

Suy hao: 3W

Kích cỡ: (L*W*H) 94mm*70mm*26mm

Vỏ: Hợp kim

Thông tin đặt hàng Optone OPT-1020/2020 serial :

OPT-1020MS 155M Multi-mode to Single-mode

OPT-1020SS 155M Single-mode to Single-mode

OPT-1020A/B 155M Single-mode to BIDI-mode

OPT-2020MS 1.25G Multi-mode to Single-mode

OPT-2020SS 1.25G Single-mode to Single-mode

OPT-2020A/B 1.25G Single-mode to BIDI-mode

    ĐẶT MUA SẢN PHẨM

    Hà Nội: 024.22255666 - Hồ Chí Minh: 028.62959899
    Hotline hỗ trợ: 0981 558 668
    Email đặt hàng: [email protected]

Mục Lục Bộ chuyển đổi quang Multi-mode sang Single-mode OPT-1020/2020

Thông tin liên hệ
Hà Nội: 024.222 55666
Hồ Chí Minh: 028.62959919
Số di động: 0981 558 668
[email protected]
Mua sản phẩm Bộ chuyển đổi quang Multi-mode sang Single-mode OPT-1020/2020 tại Hợp Nhất Group nhà cung cấp thiết bị mạng uy tín, danh tiếng 10 năm để đảm bảo sản phẩm chính hãng. Tránh nguy cơ mua phải sản phẩm kém chất lượng...
05 Cam kết của Hợp Nhất
Báo giá Bộ chuyển đổi quang Multi-mode sang Single-mode OPT-1020/2020 chính hãng