Liền kề TT17-B4 đô thị Văn Quán, Hà Đông, HN. 0385 90 8181

Bộ chuyển đổi quang Multi-mode sang Single-mode OPT-1020/2020

Bộ chuyển đổi quang từ Multi-mode sang Single-mode OPT-1020/2020 MODEL OPT-1020/2020 serial được sử dụng trong mạng ATM hoặc SDH để chuyển đổi giữa tín hiệu quang Multi-mode sang Single-mode và ngược lại. Hỗ trợ mọi khoảng cách và mọi loại cáp bao gồm cả sợi quang đơn. Bộ chuyển đổi hỗ trợ chuẩn ATM/SDH/OC3 tốc độ lên đến 155-622-1250Mbit/s và cao hơn.
Giá bán: Vui lòng liên hệ
(Gọi điện, chat Zalo nhận báo giá rẻ nhất)
Sản phẩm chính hãng ®
Code: #5022
Tình trạng: Có hàng
Hà Nội: 024.22255666 - HCM: 028.62959919
Số di động: 0385 90 8181 (Hỗ trợ 24/7)
Nhận báo giá: thegioicapquang@gmail.com
Hợp Nhất Group Since 2010 UY TÍN, DANH TIẾNG
Hà Nội: TT17-B4 Khu đô thị Văn Quán, Hà Đông, Hà Nội.
HCM: 108/1/6 Khu Biệt Thự Làng Hoa, Cây Trâm, Gò Vấp.

Bộ chuyển đổi quang Multi-mode sang Single-modeOPT-1020/2020

Bộ chuyển đổi quang Multi-mode sang Single-mode

Hình ảnh: Bộ chuyển đổi quang Multi-mode sang Single-mode OPT-1020/2020

Giới thiệu sản phẩm:

MODEL OPT-1020/2020 serial được sử dụng trong mạng ATM hoặc SDH để chuyển đổi giữa tín hiệu quang Multi-mode sang Single-mode và ngược lại. Hỗ trợ mọi khoảng cách và mọi loại cáp bao gồm cả sợi quang đơn. Bộ chuyển đổi hỗ trợ chuẩn ATM/SDH/OC3 tốc độ lên đến 155-622-1250Mbit/s và cao hơn.

Chức năng chính Optone OPT-1020/2020 serial :

1. Tương thích chuẩn IEEE802.3 10Base-T, IEEE802.3u 100Base-TX/FX.

2. Hỗ trợ phương thức chuyển đổi OC3-OC12, OC24, STM-1, STM4, STM8, ATM hoặc mở rộng khoảng cách truyền quang.

3. Hỗ trợ truyền dẫn không đồng bộ Full/Half duplex.

4. Sử dụng nguồn AC hoặc DC, Plug-and-play, dễ dàng lắp đặt.

5. Hỗ trợ chuyển đổi Multi-mode sang Single-mode và ngược lại. Bước sóng quang 850nm, 1310nm, 1550nm.

6. Có thể lắp trong khung giá tập trung cao 2U, rộng 19 inch (RACK200)

Thông số kỹ thuật Optone OPT-1020/2020 serial :

Tương thích chuẩn: IEEE802.3 10Base-T. IEEE802.3u (100BASE-TX/FX)

Khoảng cách quang: Multi-mode: 2km - Single-mode: 120km

Giao diện quang: SC, ST, FC

Bước sóng quang: Single-mode: 8.3/125um,8.7/125um,9/125um,10/125um, 1310 or 1550nm

Multi-mode: 50/125um, 62.5/125um,100/140um, 850 or 1310nm

Tốc độ truyền: 10/100 Mbps, 155 Mbps, 622 Mbps, 1000Mbps, 1.25Gbps, 2.5Gbps

Điều kiện môi trường: Nhiệt độ hoạt động 0°C ~ 70°C

Nhiệt độ lưu trữ: -20°C ~ 80°C

Độ ẩm trung bình: 5% ~ 90%

Nguồn

Nguồn: 36V~72VDC, 100V~260VAC

Suy hao: 3W

Kích cỡ: (L*W*H) 94mm*70mm*26mm

Vỏ: Hợp kim

Thông tin đặt hàng Optone OPT-1020/2020 serial :

OPT-1020MS 155M Multi-mode to Single-mode

OPT-1020SS 155M Single-mode to Single-mode

OPT-1020A/B 155M Single-mode to BIDI-mode

OPT-2020MS 1.25G Multi-mode to Single-mode

OPT-2020SS 1.25G Single-mode to Single-mode

OPT-2020A/B 1.25G Single-mode to BIDI-mode

Tại sao nên mua Bộ chuyển đổi quang Multi-mode sang Single-mode OPT-1020/2020 tại Hợp Nhất

Cam kết hoàn tiền gấp 100 lần nếu phát hiện sản phẩm Bộ chuyển đổi quang Multi-mode sang Single-mode OPT-1020/2020 kém chất lượng từ Hợp Nhất group
Thông tin liên hệ
Hà Nội: 024.222 55666
Hồ Chí Minh: 028.62959919
Số di động: 0385 90 8181
thegioicapquang@gmail.com
Cam kết của Hợp Nhất
Mua sản phẩm Bộ chuyển đổi quang Multi-mode sang Single-mode OPT-1020/2020 tại Hợp Nhất Group nhà cung cấp thiết bị mạng uy tín, danh tiếng 10 năm để đảm bảo sản phẩm chính hãng. Tránh nguy cơ mua phải sản phẩm kém chất lượng...
Báo giá Bộ chuyển đổi quang Multi-mode sang Single-mode OPT-1020/2020 chính hãng