Liền kề TT17-B4 đô thị Văn Quán, Hà Đông, HN. 0981 558668

Bộ chuyển đổi RS-232/485/422 sang quang UT-2278

Bộ chuyển đổi quang điên chuyển đổi RS-232/485/422 sang quang UT-2278 Mã UT-2278 Hãng sản xuất UTEK
(5/ 19 bởi 27850 người xem)
Giá bán: Vui lòng liên hệ
(Gọi điện, chat Zalo nhận báo giá rẻ nhất)
Sản phẩm chính hãng ®
Code: #5050
Tình trạng: Có hàng
Bảo hành: 24 tháng (lỗi là đổi mới trong 1 tháng)
Hà Nội: 024.22255666 - HCM: 028.62959919
Số di động: 0981 558 668 (Hỗ trợ 24/7)
Nhận báo giá: [email protected]
Hợp Nhất Group Since 2010
Hà Nội: Liền kề TT17-B4 Khu đô thị Văn Quán, Hà Đông, Hà Nội.
Hồ Chí Minh: 108/1/6 Khu Biệt Thự Làng Hoa, đường số 10, Gò Vấp.
Hỗ trợ báo giá 24/7 (Zalo / SMS / Call)
0385 90 8282
Ms Vân Anh
0385 90 8181
Ms Nhật
0978 266 232
Mr Hiếu
0932 95 2255
Ms Thuỳ
0966 100 110
Mr Trọng

Bộ chuyển đổi từ RS-232/485/422 sang quang UT-2278

Tính năng RS-232/485/422 sang quang UT-2278

Modem quang đa chức năng hỗ trợ các giao diện truyền thông RS-232, RS-485RS-422, UT-2278 là sự lựa chọn tốt nhất cho các kết nối từ đơn vị đầu cuối xa (RTU) đến host hoặc điều khiển kiểm soát và thu thập dữ liệu (SCADA). Nó hỗ trợ các giao thức truyền thông không đồng bộ bao gồm RS-232, RS-485RS-422 và nó cũng hỗ trợ sự kết hợp của 2 trong 3 giao diện RS-232, RS-485 hoặc RS-422 cho cả 2 chế độ làm việc, ví dụ: 2 đường RS485 (bán song công) và 4 đường RS-422 (song công). Khả năng hỗ trợ chế độ RS-485 cho điều khiển gửi dữ liệu TXD hay SD cải thiện đáng kể khả năng tương thích của nó với các phần mềm khác nhau bên cạnh việc đơn giản hóa phương thức điều khiển. Các dạng khác nhau của kết nối quang giữa giao diện serial không đồng bộ được hỗ trợ bởi modem quang UT-2278. Cả 2 phương thức truyền song công và bán song công thông qua sợi quang giữa 2 thiết bị giao diện không đồng bộ được hỗ trợ với 1 khoảng cách truyền thông 4Km cho multi-mode và 20Km cho single-mode. Tốc độ truyền cho RS-232 có thể đạt tới tối đa 115.2Kbps, trong khi RS485/RS422 với tốc độ tối đa là 460Kbps. Giao diện của các chuẩn điện khác nhau có thể được pha trộn để sử dụng với hiệu suất EMI/RFT tốt, ví dụ: thiết bị RS-232 có thể được kết nối tới thiết bị RS-485/RS-422 và chuyển đổi giao diện hay thay đổi có thể được thay thế từ RS-232 thành RS-485. 2 dạng truyền thông tín hiệu dữ liệu được hỗ trợ bởi UT-2278, gửi và nhận dữ liệu. Cùng 1 lúc, mạch điều khiển tự động cũng cung cấp cho việc truyền dữ liệu RS-485/RS422. Độ trẽ cho việc chuyển đổi được giải quyết. Các giao diện ST được sử dụng cho kết nối quang.

Bộ chuyển đổi tín hiệu RS-232/485/422 sang quang UT-2278

Bộ chuyển đổi RS-232/485/422 sang quang UT-2278

Hình ảnh: Bộ chuyển đổi RS-232/485/422 sang quang UT-2278

Các thông số kỹ thuật bộ chuyển đổi RS-232/485/422 sang quang UT-2278

- Hỗ trợ giao diện RS-232/RS-485/RS-422.
- Truyền đồng bộ: điểm – điểm với tốc độc cao: 460Kbps.
- Khoảng cách truyền: 4000m cho Multi-mode và 20000m cho single-mode
- Nhiệt độ làm việc: -40⁰C - 80⁰C, độ ẩm từ 5% đến 95%.
- Bước sóng làm việc: 1310nm (multi-mode) và 1310nm (single-mode)
- Giao diện điện :RS-232 : Kết nối hình trụ, RS-485/422 : kết nối hình trụ.
- Giao diện quang : giao diện ST (Giao diện khác có thể được đặt là SC/FC)
- Các tính năng giao diện RS-232:
- Chuẩn RS-232 với 3 đường dây : ±15KV(anti-static), bảo vệ ESD, tốc độ tối đa là 115.2Kbps

Nguồn vào : AC100-240V/W

Các tính năng giao diện RS-485/422: Công nghệ giao diện tự thích nghi cho phép tự thích nghi tốc độ của giao diện, không cần bộ chuyển mạch, và ±15KV(anti-static), hỗ trợ bảo vệ ESD. Và bảo vệ sự gia tăng 600W mỗi đường dây cho cá giao diện RS-422RS-485.

    ĐẶT MUA SẢN PHẨM

    Hà Nội: 024.22255666 - Hồ Chí Minh: 028.62959899
    Hotline hỗ trợ: 0981 558 668
    Email đặt hàng: [email protected]

Mục Lục Bộ chuyển đổi RS-232/485/422 sang quang UT-2278

Thông tin liên hệ
Hà Nội: 024.222 55666
Hồ Chí Minh: 028.62959919
Số di động: 0981 558 668
[email protected]
Mua sản phẩm Bộ chuyển đổi RS-232/485/422 sang quang UT-2278 tại Hợp Nhất Group nhà cung cấp thiết bị mạng uy tín, danh tiếng 10 năm để đảm bảo sản phẩm chính hãng. Tránh nguy cơ mua phải sản phẩm kém chất lượng...
05 Cam kết của Hợp Nhất
Báo giá Bộ chuyển đổi RS-232/485/422 sang quang UT-2278 chính hãng