Liền kề TT17-B4 đô thị Văn Quán, Hà Đông, HN. 0981 558668

Cáp quang luồn cống Single mode PKL 48FO

Cáp quang luồn cống Single mode PKL 48FO (48 CORE) hoạt động trong bước sóng 1310 - 1550nm, chuyên được dùng trong các hệ thống mạng đi trong ống cống. Cáp quang luồn cống Single mode PKL 48FO (48CORE) được sử dụng chính trong các đường truyền mạng LAN, truyền hình ảnh, âm thanh trong các hệ thống Camera an ninh và báo động.
(5/ 19 bởi 29135 người xem)
Giá bán: Vui lòng liên hệ
(Gọi điện, chat Zalo nhận báo giá rẻ nhất)
Sản phẩm chính hãng ®
Code: #5222
Tình trạng: Có hàng
Bảo hành: 12 tháng (lỗi là đổi mới trong 1 tháng)
Hà Nội: 024.22255666 - HCM: 028.62959919
Số di động: 0981 558 668 (Hỗ trợ 24/7)
Nhận báo giá: [email protected]
Hợp Nhất Group Since 2010
Hà Nội: Liền kề TT17-B4 Khu đô thị Văn Quán, Hà Đông, Hà Nội.
Hồ Chí Minh: 108/1/6 Khu Biệt Thự Làng Hoa, đường số 10, Gò Vấp.
Hỗ trợ báo giá 24/7 (Zalo / SMS / Call)
0385 90 8282
Ms Vân Anh
0385 90 8181
Ms Nhật
0978 266 232
Mr Hiếu
0932 95 2255
Ms Thuỳ
0966 100 110
Mr Trọng

Cáp quang luồn cống Single mode PKL 48FO/CORE

Cáp quang luồn cống Singlemode PKL 48FO được cấu tạo đặc biệt chuyên sử dụng để đi trong các ống cống ngầm , kết nối hệ thống mạng và truyền hình trên diện rộng.

Trong cuộc sống hiện đại, nhu cầu được cung cấp hệ thống mạng nhanh chóng, ổn định và có tính bảo mật thông tin cao trong một khoảng cách xa càng ngày càng gia tăng. Vì vậy, các nhà sản xuất cáp quang phải không ngừng nỗ lực sáng tạo tìm kiếm những sản phẩm chất lượng, tiện ích đáp ứng cho từng nhu cầu của mỗi khách hàng. Một trong số những sản phẩm thành công nhất tạo nên cơn sốt trên thị trường thiết bị quang hiện nay chính là cáp quang luồn cống Singlemode PKL 48FO.

Tổng quan về sản phẩm cáp quang luồn cống PKL 48FO giá rẻ

Như đúng tên gọi của nó, cáp quang luồn cống phi kim loại 48FO là loại cáp quang chuyên được sử dụng để đi dây trong các môi trường ống cống ngầm dưới lòng đất hay bên trọng bề mặt tường dày của khu chung cư. Việc sử dụng cáp quang luồn cống nói chung, cáp quang luồn cống 48FO nói riêng giúp cho người dùng có thể kết nối hệ thống mạng, truyền hình ảnh hay âm thanh một cách hiệu quả trong các phạm vi diện rộng.

Cáp quang luồn cống PKL 48FO hoạt động trong bước sóng 1310 – 1550 nm, bao gồm 48 sợi quang Singlemode, các sợi quang được làm bằng chất liệu thủy tinh hoặc plastic có khả năng truyền tín hiệu nhanh chóng. Lớp vỏ bên ngoài cùng bao bọc cáp quang luồn cống được làm bằng nhựa HDPE màu đen và cháy chậm giúp sợi cáp có thể chống chịu tốt với những tác động ngoại lực hay sự cắn phá của các loài côn trùng, gặm nhấm. Hơn nữa, cáp quang luồn cống 48FO còn trang bị thêm sợi độn filler giúp gia tăng khả năng bền bỉ, cứng cáp theo thời gian của thiết bị.

Màu sắc các sợi quang trong dây cáp quang luồn cống PKL

Màu sắc các sợi quang trong dây cáp
 
Hình ảnh: Màu sắc các sợi quang trong cáp

Cấu trúc của cáp quang luồn cống PKL 48FO/CORE

Cấu trúc của cáp quang luồn cống Singlemode PKL 48FO/CORE
 
Hình ảnh: Cấu trúc cáp luồn cống Singlemode PKL 48FO/CORE
Các sợi cáp quang được bao bọc và bảo vệ bởi ống đệm lỏng của công nghệ ống lỏng đặc biệt của thế giới. Giữa các sợi cáp và bề mặt bên trong của ống đệm lỏng được điền đầy bằng hợp chất đặc biệt “ Thixotrophic Jelly” làm cố định sợi cáp quang trong lòng ống lỏng. Sợi gia cường trung tâm hay sợi chịu lực trung tâm phi kim loại của cáp quang luồn cống PKL 48 sợi nên sợi cáp có thể chịu được sức kéo thích hợp phát sinh trong quá trình thi công, lắp đặt và vận chuyển. Hơn nữa, sợi chống thấm đặt xung quanh các ống đệm lỏng giúp tăng tuổi thọ cho sản phẩm, đồng thời, chống sự thâm nhập của nước vào sợi cáp làm hỏng hóc thiết bị mạng và làm ảnh hưởng nhất định đến khả năng đường truyền tải dữ liệu, tín hiệu.
  • Số sợi quang 48 sợi quang Single Mode (SMF -Optical Fiber )
  • Lớp vỏ ngoài cùng là nhựa màu đen (HDPE - Nhựa cháy chậm - HDPE Black Outer Sheath)
  • Sợi độn / Filler
  • Lớp bảo vệ lõi cáp (lớp vỏ chống nước - Water blocking Swellable Tape)
  • Ống đệm lỏng của công nghệ ống lỏng bảo vệ sợi quang
  • Sợi gia cường trung tâm (FRP - sợi chịu lực trung tâm phi kim loại)
  • Sợi chống thấm đặt xung quang các ống đệm lỏng
  • Hợp chất bên trong ống đệm ngăn nước (Thixotrophic Jelly)

Thông số kỹ thuật cáp quang luồn cống Singlemode PKL 48FO/CORE

- Màu sắc : Màu đen
- Số sợi: 48 sợi quang
- Đường kính vỏ sợi quang: 245 ± 5 mm
- Bước sóng: Cáp hoạt động của sợi quang: 1310nm và 1550nm
- Khả năng chịu nén của cáp: 2000N/ 10cm
- Hệ số dãn nở nhiệt: < 8.2x10 - 6/oC
- Dải nhiệt độ làm việc: -5 oC ~ 70 oC
- Độ ẩm: 1~100% giá trị tương đối không có đọng sương
- Bán kính uốn cong của cáp nhỏ nhất: ≥ 20 lần đường kính ngoài của cáp quang
- Bán kính uốn cong của cáp nhỏ nhất sau khi lắp: ≥ 10 lần đường kính ngoài của cáp quang
- Hàng chính hãng bảo hành 12 tháng có CO, CQ cho công trình dự án.
>> Xem thêm:

    ĐẶT MUA SẢN PHẨM

    Hà Nội: 024.22255666 - Hồ Chí Minh: 028.62959899
    Hotline hỗ trợ: 0981 558 668
    Email đặt hàng: [email protected]

Mục Lục Cáp quang luồn cống Single mode PKL 48FO

Thông tin liên hệ
Hà Nội: 024.222 55666
Hồ Chí Minh: 028.62959919
Số di động: 0981 558 668
[email protected]
Mua sản phẩm Cáp quang luồn cống Single mode PKL 48FO tại Hợp Nhất Group nhà cung cấp thiết bị mạng uy tín, danh tiếng 10 năm để đảm bảo sản phẩm chính hãng. Tránh nguy cơ mua phải sản phẩm kém chất lượng...
05 Cam kết của Hợp Nhất
Báo giá Cáp quang luồn cống Single mode PKL 48FO chính hãng