Liền kề TT17-B4 đô thị Văn Quán, Hà Đông, HN. 0981 558668

Cáp quang Singlemode 12core/ 12FO

Cáp quang treo Singlemode 12fo TFP. Xuất xứ : Việt Nam Bước sóng : 1310-1550mm Đơn vị tính : Mét. Được thiết kế để chịu sức căng thích hợp, đặc tính uốn cong ổn định khi thi công. Cáp có đặc tính môi trường và cơ học hoàn hảo chịu được tác động khi thi công và thay đổi của môi trường.
(5/ 19 bởi 77885 người xem)
Giá bán: 12.000 VND
(Gọi điện, chat Zalo nhận báo giá rẻ nhất)
Sản phẩm chính hãng ®
Code: #4992
Tình trạng: Có hàng
Bảo hành: 12 tháng (lỗi là đổi mới trong 1 tháng)
Hà Nội: 024.22255666 - HCM: 028.62959919
Số di động: 0981 558 668 (Hỗ trợ 24/7)
Nhận báo giá: [email protected]
Hợp Nhất Group Since 2010
Hà Nội: Liền kề TT17-B4 Khu đô thị Văn Quán, Hà Đông, Hà Nội.
Hồ Chí Minh: 108/1/6 Khu Biệt Thự Làng Hoa, đường số 10, Gò Vấp.
Hỗ trợ báo giá 24/7 (Zalo / SMS / Call)
0385 90 8282
Ms Vân Anh
0385 90 8181
Ms Nhật
0978 266 232
Mr Hiếu
0932 95 2255
Ms Thuỳ
0966 100 110
Mr Trọng

Cáp quang treo Singlemode 12FO TFP

Cáp quang treo Singlemode 12FO chính hãng giá rẻ là một trong những thiết bị đóng vai trò vô cùng quan trọng trong truyền tải dữ liệu mạng nhanh chóng, ổn định trong khoảng cách xa.

Tổng quan về sản phẩm cáp quang cáp quang treo 12FO chính hãng giá rẻ

Cáp quang treo 12FO chính hãng giá rẻ cấu trúc ống lỏng đặc biệt để chịu sức căng thích hợp, đặc tính uốn cong ổn định khi thi công, lắp đặt. Cáp có đặc tính môi trường và cơ học hoàn hảo chịu được tác động tiêu cực khi thi công và sự thay đổi thất thường của môi trường, thời tiết. Các sợi cáp quang Singlemode 12 sợi được làm bằng hủy tinh nằm trong ống đệm lỏng và được nó bảo vệ trước những tác động cơ học và sự thâm nhập của nước và khí hơi.

Các khoảng trống tạo nên từ sợi quang và bề mặt bên trong ống đệm lỏng được điền đầy bằng một loại hợp chất đặc biệt giúp ngăn ngừa nước vào sợi cáp làm ảnh hưởng đến khả năng truyền tảu dữ liệu, tín hiệu của hệ thống mạng. Đồng thời, cáp quang Singlemode 12FO còn trang bị thêm lớp băng chống thấm nước càng đảm bảo cho sự an toàn cho sợi cáp quang.

Vỏ cáp quang Singlemode 12core được trang bị hai lớp nhựa HDPE màu đen, có tính chịu được nhiệt độ cao lên đến 70 độ C, chịu lực cao và chống sự thâm nhập của nước và khí hơi. Nhất là, với đặc tính dẻo dai nên HDPE giúp cho loại cáp quang Singlemode chính hãng giá rẻ này có thể chống chịu với một sức kéo phù hợp. Hơn nữa, thành phần dây treo gia cường được làm bằng thép bện, dày dặn và có độ chắc chắn cao nên đảm bảo độ an toàn, bền bỉ cho cáp trước bất cứ điều kiện ngoại lực nào.

1. CẤU TRÚC CỦA CÁP

1.1. Mặt cắt ngang của cáp

Cáp quang treo Singlemode 12fo TFP

Bảng 1 - Đường kính, trọng lượng và bán kính uốn cong nhỏ nhất của cáp:

 

<Đường kính trung bình của cáp

<(mm)

<(kg/km)

<(mm)

   

<31-60

<9.9

<142.1-145.3

<220

<110

<61~72

<10.5

<158.5~161

<235

<117

73~96

<12.2

<191.8-194

<260

<130

<97~144

<15.5

<282.8~287.7

<331

<166

ĐẶC TÍNH VẬT LÝ, CƠ HỌC VÀ MÔI TRƯỜNG CỦA CÁPSinglemode 12 core

2.1. Đặc tính vật lý và môi trường

Các đặc tính vật lý, cơ học và môi trường của cáp treo hình số 8 phi kim loại được kiểm tra theo bảng 2 tại bước sóng 1550nm.

Bảng 2 - Đặc tính vật lý, cơ học và môi trường của cáp hình số 8 phi kim loại

<ĐẶC TÍNH

<PHƯƠNG PHÁP THỬ VÀ TIÊU CHUẨN

 

# Phương pháp thử: IEC 60794-1-2-E1

- Đường kính trục cuốn: 30D (D = đường kính cáp)

- Tải thử lớn nhất: 610kg

- Tải thử liên tục : 215kg

# Chỉ tiêu:

- Độ căng của sợi: £ 0.6% tải lớn nhất

- Tăng suy hao: £ 0.1 dB tải liên tục

 

# Phương pháp thử: IEC 60794-1-2-E3

- Lực thử: 1100 N/50 mm trong 10 phút

- Số điểm thử: 1

# Chỉ tiêu

- Tăng suy hao: £ 0.10 dB

- Cáp không bị vỡ vỏ, đứt sợi

 

# Phương pháp thử: IEC 60794-1-2-E4

- Độ cao của búa: 100 cm

- Trọng lượng búa: 1 kg (10N)

- Đầu búa có đường kính: 25 mm

- Số điểm thử: 10 điểm (cách nhau 10 cm dọc theo chiều dài cáp)

# Chỉ tiêu

- Độ tăng suy hao : £ 0.10 dB

- Sợi quang không gẫy, vỏ cáp không bị hư hại

 

# Phương pháp thử: IEC 60794-1-2-E6

- Đường kính trục uốn: 20D (D = đường kính cáp)

- Góc uốn : ± 90°

- Số chu kỳ : 25 chu kỳ

# Chỉ tiêu

- Độ tăng suy hao : £ 0.10 dB

- Sợi quang không gẫy, vỏ cáp không bị hư hại

 

# Phương pháp thử: IEC 60794-1-2-E7

- Chiều dài thử xoắn: 2m

- Số chu kỳ: 10 chu kỳ

- Góc xoắn: ± 180°

# Chỉ tiêu sau khi hoàn thành phép thử

- Độ tăng suy hao: £ 0.10 dB

- Sợi quang không gẫy, vỏ cáp không bị hư hại

 

# Phương pháp thử: IEC 60794-1-2-F1

- Chu trình nhiệt : 23°C ® -30°C ® +60°C ® 23°C

- Thời gian tại mỗi nhiệt độ : 24 giờ

# Chỉ tiêu

- Độ tăng suy hao: £ 0.1 dB/km

 

# Phương pháp thử: IEC 60794-1-E14

- Chiều dài mẫu thử: 0.3 m một đầu đã tuốt vỏ cáp xấp xỉ 80mm và treo ngược trong buồng thử.

- Thời gian thử : 24 giờ

- Nhiệt độ thử : 60°C

# Tiêu chuẩn

< - Chất độn đầy ở mẫu thử không bị chẩy rơi xuống

< - Các sợi quang ở ống lỏng vẫn giữ nguyên vị trí không bị rơi

 

# Phương pháp thử: IEC 60794-1-F5

- Chiều dài mẫu: 3m

- Chiều cao cột nước: 1m

- Thời gian thử: 24 giờ

# Tiêu chuẩn

- Nước không bị thấm qua mẫu thử

2.2. Đặc tính cơ điện của cáp

Bảng 3 - Đặc tính cơ điện của cáp

<THÔNG SỐ KỸ THUẬT

<CHỈ TIÊU

   
 

<100m

<Điện áp đường dây đi chung tối đa

<35kV/m

 

<3.5kN

 

<2.5kN

 

<2000N/10cm

 

<< 8.2x10-6/oC

<Độ võng tối đa đối với áp suất gió 95daN/m2

<1.5%

 

-5 oC ~ 70 oC

 

-10 oC ~ 70 oC

<Độ ẩm tương đối

<1~100% không đọng sương

<Áp suất gió làm việc tối đa

<95 daN/m2

 

<≥ 186 mm

 

<≥ 93 mm

 

- 20Kv (đối với điện áp 1 chiều)

- 10Kv (đối với điện áp xoay chiều tần số 50-60Hz)

>>Xem thêm: Cáp quang Singlemode các loại, cáp quang luồn công pkl 12Fo

Các loại cáp quang treo chính hãng giá rẻ đang được ưa chuộng

    ĐẶT MUA SẢN PHẨM

    Hà Nội: 024.22255666 - Hồ Chí Minh: 028.62959899
    Hotline hỗ trợ: 0981 558 668
    Email đặt hàng: [email protected]

Mục Lục Cáp quang Singlemode 12core/ 12FO

Thông tin liên hệ
Hà Nội: 024.222 55666
Hồ Chí Minh: 028.62959919
Số di động: 0981 558 668
[email protected]
Mua sản phẩm Cáp quang Singlemode 12core/ 12FO tại Hợp Nhất Group nhà cung cấp thiết bị mạng uy tín, danh tiếng 10 năm để đảm bảo sản phẩm chính hãng. Tránh nguy cơ mua phải sản phẩm kém chất lượng...
05 Cam kết của Hợp Nhất
Báo giá Cáp quang Singlemode 12core/ 12FO chính hãng