Liền kề TT17-B4 đô thị Văn Quán, Hà Đông, HN. 0981 558668

Dây nhảy quang Multimode DX FC-ST

Dây nhảy quang Multimode FC ST gí rẻ một loại dây nhảy được sử dụng phổ biến trên thị trường. Dây nhảy quang Multimode FC ST chính hãng giá rẻ tại Hà Nội được cung cấp bởi Hợp Nhất.
Giá bán: 90.000 VND
130.000 VND
(Gọi điện, chat Zalo nhận báo giá rẻ nhất)
Sản phẩm chính hãng ®
Code: #5010
Tình trạng: Có hàng
Hà Nội: 024.22255666 - HCM: 028.62959919
Số di động: 0981 558 668 (Hỗ trợ 24/7)
Nhận báo giá: thegioicapquang@gmail.com
Hợp Nhất Group Since 2010 UY TÍN, DANH TIẾNG
Hà Nội: TT17-B4 Khu đô thị Văn Quán, Hà Đông, Hà Nội.
HCM: 108/1/6 Khu Biệt Thự Làng Hoa, Cây Trâm, Gò Vấp.

Dây nhảy quang Multimode Duplex FC-ST Chính hãng

Dây nhảy quang Multimode FC – ST chính hãng là một đoạn cáp quang multimode, sợi đôi– Duplex, có vỏ màu cam, đường kính 3.0 mm, là cầu nối giữa các thiết bị mạng với nhau.

Loại dây nhảy quang này được sử dụng làm cầu nối trực tiếp giữa các liên kết mạng quang, là thành phần không thể thiếu để kết nối giữa ODF quang, tủ phối quang, các thiết bị truyền dẫn quang như converter quang điện, bộ chuyển đổi video sang quang với nhau. Dây nhảy quang mang lại sự linh hoạt và thuận thiện cho người sử dụng hệ thống mạng quang.

Dây nhảy quang được ứng dụng rộng rãi trong CATV; Fiber Optic Telecommunication System; Fiber Optic Access Network; LAN; Fiber Optic Transducer; Fiber 0ptic Data Transmission; Test Equipment; Metro; Active Device Termination, FTTx, FTTH vv…

Giới thiệu sản phẩm

Dây nhảy Duplex Multimode FC – ST hoạt động ở bước sóng 850nm, là một trong những loại dây nhảy quang thông dụng nhất trong các hệ thống Multimode. Lõi dây nhảy quang FC – ST Multimode được làm bằng sợi thủy tinh hoặc sợi plastic đã được tinh chế nhằm cho phép truyền đi tối đa các tín hiệu ánh sáng. Vỏ dây nhảy quang Multimode được làm bằng chất liệu nhựa PVC có tính chất dẻo dai bảo vệ sợi quang trước sự tác động cơ học hay sự thay đổi của thời tiết, môi trường bên ngoài. Hơn nữa, dây nhảy quang FC – ST còn có khối lượng nhỏ nhẹ, vỏ màu cam giúp cho kỹ thuật viên có thể thuận lợi hơn trong quá trình lắp đặt, thi công và vận chuyển.

Dây nhảy quang FC-ST Multimode

Hình ảnh: Dây nhảy quang FC-ST Multimode

Hơn nữa, loại dây nhảy quang Multimode được sản xuất theo dây chuyền công nghệ hiện đại và được đội ngũ kỹ thuật viên có tay nghề cao tạo nên. Các chi tiết, bộ phận cấu thành dây nhảy quang đều được chọn lựa chất liệu chính hãng, chất lượng nên chúng sở hữu chất lượng hoàn hảo, đáp ứng hầu hết các nhu cầu của mọi đối tượng khách hàng.

Dây nhảy quang FC – ST multimode vỏ màu cam, đường kính 3.0 mm, chuẩn kết nối 2 đầu: FC và ST thường được sử dụng để đấu nối giữa ODF với các thiết bị như converter quang… Đặc biệt, khách hàng không còn phải lo lắng khi mua hàng tại Hợp Nhất bởi các sản phẩm đều được đội ngũ nhân viên kiểm tra kỹ lưỡng, tỉ mỉ trước khi nhập về cũng như phân phối thiết bị dây nhảy quang trên thị trường để ngăn ngừa một cách tối đa lượng hàng lỗi.

Không những thế, dây Multimode FC – ST còn gây ấn tượng bởi bảng thành tích vượt qua các tiêu chuẩn gắt gao trong nước và quốc tế như chuẩn JSC, IEC, Bellcore, TelcordiaTM GR-326, tiêu chuẩn chống cháy UL94V-O.

Đặc trưng sản phẩm dây nhảy quang Multimode FC-ST

- Tên sản phẩm: Dây nhảy quang Multimode FC ST

- Loại kết nối: FC - ST

- Hãng: Dysfo (DYS)

- Màu sắc: Màu cam

- Đường kính dây: 2.0mm, 3.0mm

- Chiều dài dây: 3m,5m,10m,15,,30m... có thể đặt hàng theo nhu cầu sử dụng

- Tiêu chuẩn: JSC, IEC, Bellcore, Telcordia TM GR-326, UL94V-O

Thông tin đặt hàng dây nhảy quang FC-ST

Hãy liên hệ với chúng tôi qua các số Hotline trên website để được tư vấn và hỗ trợ tốt nhất về sản phẩm, cũng như để có được giá thành tốt nhất.

Xem thêm: Dây nhảy quang là gì? Các loại dây nhảy quang phổ biến trên thị trường

Tìm hiểu các: Bộ chuyển đổi quang điện Multimode và Singlemode

Tại sao nên mua Dây nhảy quang Multimode DX FC-ST tại Hợp Nhất

Cam kết hoàn tiền gấp 100 lần nếu phát hiện sản phẩm Dây nhảy quang Multimode DX FC-ST kém chất lượng từ Hợp Nhất group
Thông tin liên hệ
Hà Nội: 024.222 55666
Hồ Chí Minh: 028.62959919
Số di động: 0981 558 668
thegioicapquang@gmail.com
Cam kết của Hợp Nhất
Mua sản phẩm Dây nhảy quang Multimode DX FC-ST tại Hợp Nhất Group nhà cung cấp thiết bị mạng uy tín, danh tiếng 10 năm để đảm bảo sản phẩm chính hãng. Tránh nguy cơ mua phải sản phẩm kém chất lượng...
Báo giá Dây nhảy quang Multimode DX FC-ST chính hãng