Liền kề TT17-B4 đô thị Văn Quán, Hà Đông, HN. 0981 558668

Dây nhảy quang Multimode DX ST-ST

Dây nhảy quang Multimode ST ST chính hãng giá rẻ là sợi kết nối giữa hộp nối quang và thiết bị chuyển đổi quang điện, chuẩn ST/UPC thường sử dụng nhiều trong công nghiệp. Với tốc độ 1 Gbps,dây nhảy ST/ST mà chúng tôi cung cấp đảm bảo tương thích với hầu hết các ứng dụng quang hiện nay
(5/ 19 bởi 37552 người xem)
Giá bán: 90.000 VND
130.000 VND
(Gọi điện, chat Zalo nhận báo giá rẻ nhất)
Sản phẩm chính hãng ®
Code: #5008
Tình trạng: Có hàng
Hà Nội: 024.22255666 - HCM: 028.62959919
Số di động: 0981 558 668 (Hỗ trợ 24/7)
Nhận báo giá: [email protected]
Hợp Nhất Group Since 2010
Hà Nội: Liền kề TT17-B4 Khu đô thị Văn Quán, Hà Đông, Hà Nội.
Hồ Chí Minh: 108/1/6 Khu Biệt Thự Làng Hoa, đường số 10, Gò Vấp.
Hỗ trợ báo giá 24/7 (Zalo / SMS / Call)
0385 90 8282
Ms Vân Anh
0385 90 8181
Ms Nhật
0978 266 232
Mr Hiếu
0932 95 2255
Ms Thuỳ
0966 100 110
Mr Trọng

Dây nhảy quang ST-ST Multimode | PATCHCORD-ST/ST-MM

Chắc hẳn đối với những ai đã từng tìm hiểu về các thiết bị hỗ trợ cho hệ thống mạng hoạt động nhanh chóng, ổn định và có hiệu quả cao sẽ biết đến cái tên dây nhảy quang Multimode ST – ST. Chúng được là cầu nối giữa các liên kết mạng quang, kết nối giữa các ODF quang, tủ phối quang, các thiết bị truyền dẫn quang với nhau.

Tổng quang về sản phẩm dây nhảy quang Multimode ST/ST

Dây nhảy quang ST – ST Multimode có chiều dài 5 m, là sợi kết nối giữa hộp nối quang và thiết bị quang điện, chuẩn ST/ UPC, thường sử dụng nhiều trong công nghiệp. Với tốc độ 1 Gbps, dây nhảy quang ST- ST mà chúng ta cung cấp đảm bảo tương thích với hầu hết các ứng dụng quang hiện tại và tương lai.

Hơn nữa, dây nhảy quang ST – ST được sản xuất theo dây chuyền công nghệ hiện đại của nước ngoài nên đòi hỏi cần phải có đội ngũ kỹ thuật viên sáng tạo và có kinh nghiệm trong nghề cao. Đặc biệt, từng góc cạnh, từng bộ phận của dây nhảy quang đều được làm bằng các nguyên vật liệu chính hãng, chất lượng nên chắc chắn nó sẽ mang đến sự trải nghiệm hoàn hảo dành cho quý khách hàng.

Dây nhảy Multimode có lõi làm bằng vật liệu thủy tinh hoặc plastic, với đường kính 3.0 mm có khả năng truyền dẫn tín hiệu quang, dữ liệu, hình ảnh, âm thanh sắc nét nên chúng được nhiều khách hàng ưa chuộng và sử dụng trong ngành công nghiệp truyền thông.

Vỏ dây ST – ST Multimode được làm bằng chất liệu nhựa dẻo PVC hoặc HDPE có thể chống chịu trước sức kéo phù hợp trong quá trình lắp đặt và vận chuyển hay sự thay đổi của môi trường, thời tiết. Như các loại dây nhảy quang khác, dây nhảy quang Multimode này có thể phơi ngoài nhiệt độ cao lên đến + 70 độ C khẳng định được tính bền bỉ và dẻo dai theo thời gian của sản phẩm.

Hình ảnh: Dây nhảy quang ST-ST Multimode
Dây ST – ST Multimode chính hãng giá rẻ vỏ màu cam, chuẩn kết nối 2 đầu: ST và ST, thường được sử dụng sử dụng để đấu nối giữa ODF với các thiết bị như converter… Sản phẩm dây nhảy quang ST – ST này đảm bảo độ bền chắc, số lần tái sử dụng cao, và nhất là luôn được chúng tôi tỉ mỉ, cẩn thận, được test kỹ càng trước khi xuất xưởng.
Dây nhảy Multimode ST – ST được ứng dụng rộng rãi trong CATV; Fiber Optic Telecommunication System; Fiber Optic Access Network; LAN; Fiber Optic Transducer; Fiber Optic Data Transmission; Test Equipment; Metro; Active Device Termination, FTTx, FTTH ...

Đặc trưng của dây nhảy quang Multimode ST ST chính hãng giá rẻ

- Tên sản phẩm: Dây nhảy quang Multimode ST ST, Patchcord ST ST Duplex

- Màu sắc: Màu cam

- Hãng: DYS (Dysfo)

- Đầu nối: 4 đầu ST ST

- Đường kính dây: 2.0mm, 3.0mm

- Chiều dài của dây: 3m,5m,10m,15m,20m,30m... chiều dài của dây sẽ tùy thuộc vào nhu cầu sử dụng mà lựa chọn độ dài cho thích hợp

Thông tin đặt hàng dây nhảy quang ST-ST
Mọi thông tin về sản phẩm xin vui lòng liên hệ trực tiếp với chúng tôi theo các số Hotline trên Website để được tư vấn và hỗ trợ tốt nhất về sản phẩm.

    ĐẶT MUA SẢN PHẨM

    Hà Nội: 024.22255666 - Hồ Chí Minh: 028.62959899
    Hotline hỗ trợ: 0981 558 668
    Email đặt hàng: [email protected]

Mục Lục Dây nhảy quang Multimode DX ST-ST

Thông tin liên hệ
Hà Nội: 024.222 55666
Hồ Chí Minh: 028.62959919
Số di động: 0981 558 668
[email protected]
Mua sản phẩm Dây nhảy quang Multimode DX ST-ST tại Hợp Nhất Group nhà cung cấp thiết bị mạng uy tín, danh tiếng 10 năm để đảm bảo sản phẩm chính hãng. Tránh nguy cơ mua phải sản phẩm kém chất lượng...
05 Cam kết của Hợp Nhất
Báo giá Dây nhảy quang Multimode DX ST-ST chính hãng