Liền kề TT17-B4 đô thị Văn Quán, Hà Đông, HN. 0981 558668

Dây nhảy quang OM3 SC-FC Multimode

Dây nhảy quang OM3 SC FC Multimode chính hãng giá rẻ với chức năng chính là làm caais nối
(5/ 19 bởi 14002 người xem)
Giá bán: Vui lòng liên hệ
(Gọi điện, chat Zalo nhận báo giá rẻ nhất)
Sản phẩm chính hãng ®
Code: #5320
Tình trạng: Có hàng
Hà Nội: 024.22255666 - HCM: 028.62959919
Số di động: 0981 558 668 (Hỗ trợ 24/7)
Nhận báo giá: [email protected]
Hợp Nhất Group Since 2010
Hà Nội: Liền kề TT17-B4 Khu đô thị Văn Quán, Hà Đông, Hà Nội.
Hồ Chí Minh: 108/1/6 Khu Biệt Thự Làng Hoa, đường số 10, Gò Vấp.
Hỗ trợ báo giá 24/7 (Zalo / SMS / Call)
0385 90 8282
Ms Vân Anh
0385 90 8181
Ms Nhật
0978 266 232
Mr Hiếu
0932 95 2255
Ms Thuỳ
0966 100 110
Mr Trọng

Dây nhảy quang OM3 SC-FC Multimode Chính hãng DYSFO

Dây OM3 SC-FC Multimode chính hãng giá rẻ như một mảnh ghép hoàn hảo cho hệ thống truyền dẫn truyền hình cáp, chuyển đổi và truyền tải các tín hiệu âm thanh, hình ảnh.Dây nhảy SC-FC có những đặc điểm nổi bật để có thể đáp ứng được nhu cầu sử dụng của các hệ thống. Đặc trưng chính là các đầu kết nối trái và phải.

Giới thiệu sản phẩm

Dây có đầu trái là đầu kết nối loại SC/UPC và đầu phải là các đầu FC/UPC nối vào các bộ chuyển đổi tín hiệu video sang quang. Sợi dây có thiết kế nhỏ gọn, tiện dụng với đường kính 2.0mm, 3.0mm, lõi sợi quang truyền dẫn có đường kính 50/125 µm giúp tiết kiệm không gian, thuận tiện cho việc lắp đặt và thi công.
Giống những loại dây nhảy Multimode OM3 khác dây nhảy OM3 SC-FC Multimode cũng có màu xanh Aqua (màu xanh nước biển) đặc trưng giúp khách hàng dễ dàng nhận biết và phân biệt chúng với các loại dây khác.Lớp vỏ bao bọc sử dụng chất liệu nhựa chuyên dụng HPDE or LSZH bền chắc có khả năng chống cháy.Bên trong có một lớp mỏng dây Kevlor tẩm dầu chống thấm.
Được sản xuất đáp ứng các tiêu chuẩn quốc tế như : IEC, JSC, UL94V-O (tiêu chuẩn chống cháy) không quá ngạc nhiên khi dây nhảy quang OM3 SC-FC Multimode được sử dụng rộng rãi và phổ biến hơn các loại dây nhảy khác.
Dưới đây là hình ảnh cũng như các đặc điểm và thông số kỹ thuật của sản phẩm
Dây nhảy quang OM3 SC-FC Multimode
Hình ảnh: Dây nhảy quang OM3 SC-FC Multimode

Đặc điểm chính của sản phẩm dây nhảy quang OM3 SC FC Multimode

- Loại dây nhảy: Multimode OM3 – Multimode OM3 SC-FC
- Màu sắc: Màu xanh AQUA – màu xanh của nước biển
- Đầu cắm: Các đầu SC/UPC-FC/UPC
- Chất liệu vỏ: Nhựa HPDE or LSZH
- Lớp chống thấm : Các sợi Kevlor tẩm dầu chống thấm
- Chiều dài : Có thể đặt hàng theo nhu cầu của khác hàng.

Thông số sản phẩm dây nhảy quang OM3 SC-FC Multimode

- Tên sản phẩm: Dây nhảy OM3 SC-FC Multimode
- Bước sóng hoạt động: 850nm
- Độ suy hao: ≤ 0.2 dB
- Tốc độ: 10Gb
- Đường kính sợi quang : 50/125 µm
- Đường kính dây: 2.0mm, 3.0mm
- Nhiệt độ hoạt động: 20°C - 70°C
- Chiều dài dây có sẵn: 3m,5m,10m,15m,20m,25m,30,
Trên đây là đầy đủ các hình ảnh cũng như thông số kỹ thuật của sản phẩm dây nhảy quang OM3 SC-FC Multimode.Sản phẩm được sử dụng chính trong việc chuyển đổi tín hiệu âm thanh, hình ảnh trong truyền dẫn truyền hình cáp.

Đơn giá sản phảm độ dài theo sợi

Mọi đơn đặt hàng hoặc thắc mắc về sản phẩm xin vui lòng liên hệ trực tiếp với chúng tôi theo các số Hotline trên Website để được tư vấn và hỗ trợ tốt nhất.

    ĐẶT MUA SẢN PHẨM

    Hà Nội: 024.22255666 - Hồ Chí Minh: 028.62959899
    Hotline hỗ trợ: 0981 558 668
    Email đặt hàng: [email protected]

Mục Lục Dây nhảy quang OM3 SC-FC Multimode

Thông tin liên hệ
Hà Nội: 024.222 55666
Hồ Chí Minh: 028.62959919
Số di động: 0981 558 668
[email protected]
Mua sản phẩm Dây nhảy quang OM3 SC-FC Multimode tại Hợp Nhất Group nhà cung cấp thiết bị mạng uy tín, danh tiếng 10 năm để đảm bảo sản phẩm chính hãng. Tránh nguy cơ mua phải sản phẩm kém chất lượng...
05 Cam kết của Hợp Nhất
Báo giá Dây nhảy quang OM3 SC-FC Multimode chính hãng