Liền kề TT17-B4 đô thị Văn Quán, Hà Đông, HN. 0385 90 8181

Dây nhảy quang OM3 SC-ST Multimode

Thiết bị quang là đơn vị chuyên cung cấp, phân phối các sản phẩm thiết bị - vật tư quang chất lượng, giá thành hợp lý nhất trên thị trường.Dây nhảy quang OM3 SC-ST Multimode là một trong số đó, chúng đóng vai trò kết nối giữa các thiết bị chuyển đổi tín hiệu.Với thiết kế tinh tế và các công năng hữu ích sản phẩm đã và đang được khách hàng ưa chuộng trên thị trường.
Giá bán: Vui lòng liên hệ
(Gọi điện, chat Zalo nhận báo giá rẻ nhất)
Sản phẩm chính hãng ®
Code: #5317
Tình trạng: Có hàng
Hà Nội: 024.22255666 - HCM: 028.62959919
Số di động: 0385 90 8181 (Hỗ trợ 24/7)
Nhận báo giá: thegioicapquang@gmail.com
Hợp Nhất Group Since 2010 UY TÍN, DANH TIẾNG
Hà Nội: TT17-B4 Khu đô thị Văn Quán, Hà Đông, Hà Nội.
HCM: 108/1/6 Khu Biệt Thự Làng Hoa, Cây Trâm, Gò Vấp.

Dây nhảy quang Multimode OM3 2 đầu kết nối SC-ST

Dây nhảy quang OM3 SC-ST giá rẻ có màu xanh đặc trưng giúp khác hàng dễ dàng nhận biết dây nhảy OM3 với các loại dây nhảy thông thường (dây nhảy Multimode màu cam và Singlemode màu vàng chanh).Bản chất là một loại dây nhảy quang chúng cũng có nhiều đặc điểm tương đồng với các loại dây nhảy quang khác.

Giới thiệu

Dây nhảy quang OM3 SC/UPC-ST/UPC Multimode có các loại đường kính 2.0 và 3.0mm tuy nhiên được sử dụng thông dụng vẫn là loại có đường kính 3.0mm. Độ dài của dây bao gồm các loại như: 3m, 5m,10m,15m,20m,30m…là những loại được làm sẵn và luôn có sẵn, phần còn lại tùy thuộc vào nhu cầu sử dụng của khách hàng mà có thể đặt hàng theo nhu cầu.

Dây nhảySC/UPC-ST/UPC OM3 có lõi như các loại dây nhảy quang thông dụng được làm từ thủy tinh,đường kính lõi là 50 micron và hoạt động ở bước sóng 850nm.Vỏ bọc của dây được làm từ vật liệu nhựa LSZH dẻo dai, chống cháy và có thể chịu được lực kéo lớn.

Chi tiết sản phẩm dây nhảy quang OM3 SC-ST Multimode hãng DYS

Hình ảnh: sản phẩm dây nhảy quang OM3 SC-ST Multimode

Chúng có công dụng như các loại dây nhảy khác là để liên kết , kết nối các thiết bị chuyển mạch với nhau (bộ chuyển đổi quang điện, hộp phối quang…các thiết bị truyền dẫn quang với nhau).Với thiết kế nhỏ gọn chúng đem lại sự tiện dụng trong quá trình lắp đặt.

Thông số kỹ thuật

- Tên sản phẩm: SC-ST OM3 Multimode

- Đầu nối: SC/UPC-ST/UPC

- Tốc độ: 10Gb

- Màu sắc: Màu xanh

- Đường kính sợi quang: 50/125 µm

- Kiểu sợi quang: Đơn mode (Simplex) hoặc đa mode (Duplex)

- Bước sóng hoạt động: 850nm

- Độ suy hao: ≤ 0.2 Db

- Đường kính của dây: 2.0mm, 3.0mm

- Độ dài của dây: 3m, 5m, 10m, 15m, 20m, 30m … tùy thuộc vào nhu cầu sử dụng của khách hàng mà có thể đặt các kích thước cho phù hợp.

Bảng giá sản phẩm dây Multimode OM3 SC-ST

Thời gian 6 năm hoạt động trong lĩnh vực thiết bị quang, với các sản phẩm, dự án đã cung cấp chúng tôi tin rằng sẽ làm hài lòng quý khách hàng với sản phẩm dây nhảy quang OM3 SC/UPC – ST/UPC Multimode.

Bạn có những câu hỏi, những thắc mắc về sản phẩm chỉ cần nhấc máy lên và gọi cho chúng tôi theo các số Hotline hoặc có thể để lại phản hồi bên dưới sản phẩm.Chúng tôi sẽ giải đáp mọi thắc mắc của quý khách hàng một cách nhanh nhất có thể.

Xem thêm: Dây nhảy quang là gì? Các loại dây nhảy quang thông dụng

Tại sao nên mua Dây nhảy quang OM3 SC-ST Multimode tại Hợp Nhất

Cam kết hoàn tiền gấp 100 lần nếu phát hiện sản phẩm Dây nhảy quang OM3 SC-ST Multimode kém chất lượng từ Hợp Nhất group
Thông tin liên hệ
Hà Nội: 024.222 55666
Hồ Chí Minh: 028.62959919
Số di động: 0385 90 8181
thegioicapquang@gmail.com
Cam kết của Hợp Nhất
Mua sản phẩm Dây nhảy quang OM3 SC-ST Multimode tại Hợp Nhất Group nhà cung cấp thiết bị mạng uy tín, danh tiếng 10 năm để đảm bảo sản phẩm chính hãng. Tránh nguy cơ mua phải sản phẩm kém chất lượng...
Báo giá Dây nhảy quang OM3 SC-ST Multimode chính hãng