Liền kề TT17-B4 đô thị Văn Quán, Hà Đông, HN. 0981 558668

Dây nhảy quang OM3 FC-FC Multimode

Dây nhảy quang OM3 FC-FC Multimode kiểu dáng nhỏ gọn, tiện lợi dễ dàng thi công lắp đặt và sử dụng trong các hệ thống mạng.Sản phẩm đáp ứng các tiêu chuẩn quốc tế về chất lượng : JSC,IEC,Bellcore,Telcordia TM GR-326 đặc biệt là UL94V-0 tiêu chuẩn chống cháy được áp dụng cho các loại dây nhảy quang.
(5/ 19 bởi 10879 người xem)
Giá bán: Vui lòng liên hệ
(Gọi điện, chat Zalo nhận báo giá rẻ nhất)
Sản phẩm chính hãng ®
Code: #5323
Tình trạng: Có hàng
Bảo hành: 12 tháng (lỗi là đổi mới trong 1 tháng)
Hà Nội: 024.22255666 - HCM: 028.62959919
Số di động: 0981 558 668 (Hỗ trợ 24/7)
Nhận báo giá: [email protected]
Hợp Nhất Group Since 2010
Hà Nội: Liền kề TT17-B4 Khu đô thị Văn Quán, Hà Đông, Hà Nội.
Hồ Chí Minh: 108/1/6 Khu Biệt Thự Làng Hoa, đường số 10, Gò Vấp.
Hỗ trợ báo giá 24/7 (Zalo / SMS / Call)
0385 90 8282
Ms Vân Anh
0385 90 8181
Ms Nhật
0978 266 232
Mr Hiếu
0932 95 2255
Ms Thuỳ
0966 100 110
Mr Trọng

Dây nhảy quang Multimode OM3 2 đầu kết nối FC-FC

Dây nhảy quang OM3 FC-FC Multimode chính hãng giá rẻ sử dụng chính trong việc kết nối hộp phối quang ODF với các thiết bị chuyển mạch trong hệ thống quang (bộ chuyển đổi quang điện, bộ chuyển đổi video converter…). Nổi bật với những đặc điểm ưu việt đây là một trong những loại dây nhảy quang OM3 bán chạy và được sử dụng nhiều nhất từ những tháng đầu năm 2017 đến thời điểm hiện tại.

Dây nhảy quang OM3 FC-FC Multimode có màu xanh đặc trưng cho các dòng dây nhảy OM3, với các loại đường kính dây 2.0mm, 3.0mm chúng mang đến cho người sử dụng nhiều sự chọn lựa hơn.Đường kính sợi quang 50 µm , 62,5 µm

Giới thiệu sản phẩm

Loại dây này có tốc độ truyền tải có thể lên đến 10Gb, cũng chính bởi vậy mà chúng thường được ứng dụng trong các hệ thống mạng LAN đòi hỏi tốc độ cao.Sử dụng trong các ứng dụng thực tế như :dùng trong mạng truyền dẫn Camera, mạng truyền hình cáp trung tâm, mạng truy cập FTTx, FTTH giữa các Switch.Dây OM3 FC-FC Multimode vỏ làm bằng nhựa HDPE hoặc LSZH dẻo dai, có khả năng chống cháy, bên trong là lớp dây tẩm dầu chống thấm.
Dây nhảy quang OM3 FC-FC Multimode
Hình ảnh: Dây nhảy quang OM3 FC-FC Multimode

Đặc điểm nổi bật của dây nhảy quang OM3 FC FC

- Màu sắc : Màu xanh
- Đầu kết nối: FC/UPC-FC/UPC
- Kiểu sợi: Sợi đơn mode (Simplex) hoặc đa mode (Duplex)
- Chiều dài: 3m,5m,10m,15m,20m,25m,30m…
- Tiêu chuẩn: JSC,IEC,Bellcore,Telcordia TM GR-326

Thông số OM3 FC-FC Multimode

- Tên sản phẩm: Dây nhảy OM3 FC-FC Multimode
- Đường kính sợi quang: 50 µm , 62,5 µm
- Đường kính dây: 2.0mm, 3.0mm
- Bước sóng hoạt động: 850nm
- Suy hao chèn : ≤0.3dB
- Suy hao giảm tín hiệu: ≤ 0.2dB
- Độ bền: 500 chu kỳ (tăng tối đa 0.2dB), chu kỳ 1000mate/ demate

Đơn giá sản phẩm

Trên đây là các đặc điểm và thông số nổi bật về sản phẩm Dây nhảy quang Multimode .Nếu bạn có điều gì chưa rõ về sản phẩm có thể liên hệ với chúng tôi để được tư vấn và hỗ trợ tốt nhất về sản phẩm.

    ĐẶT MUA SẢN PHẨM

    Hà Nội: 024.22255666 - Hồ Chí Minh: 028.62959899
    Hotline hỗ trợ: 0981 558 668
    Email đặt hàng: [email protected]

Mục Lục Dây nhảy quang OM3 FC-FC Multimode

Thông tin liên hệ
Hà Nội: 024.222 55666
Hồ Chí Minh: 028.62959919
Số di động: 0981 558 668
[email protected]
Mua sản phẩm Dây nhảy quang OM3 FC-FC Multimode tại Hợp Nhất Group nhà cung cấp thiết bị mạng uy tín, danh tiếng 10 năm để đảm bảo sản phẩm chính hãng. Tránh nguy cơ mua phải sản phẩm kém chất lượng...
05 Cam kết của Hợp Nhất
Báo giá Dây nhảy quang OM3 FC-FC Multimode chính hãng