Liền kề TT17-B4 đô thị Văn Quán, Hà Đông, HN. 0981 558668

Dây nhảy quang Multimode DX SC-LC

Dây nhảy quang Multimode SC LC chính hãng giá rẻ là một trong những loại dây nhảy quang Multimode đang được ưa chuộng.Với những tính năng nổi bật dây nhảy quang này đang ngày càng được sử dụng phổ biến.
(5/ 19 bởi 71450 người xem)
Giá bán: 90.000 VND
130.000 VND
(Gọi điện, chat Zalo nhận báo giá rẻ nhất)
Sản phẩm chính hãng ®
Code: #5005
Tình trạng: Có hàng
Hà Nội: 024.22255666 - HCM: 028.62959919
Số di động: 0981 558 668 (Hỗ trợ 24/7)
Nhận báo giá: [email protected]
Hợp Nhất Group Since 2010
Hà Nội: Liền kề TT17-B4 Khu đô thị Văn Quán, Hà Đông, Hà Nội.
Hồ Chí Minh: 108/1/6 Khu Biệt Thự Làng Hoa, đường số 10, Gò Vấp.
Hỗ trợ báo giá 24/7 (Zalo / SMS / Call)
0385 90 8282
Ms Vân Anh
0385 90 8181
Ms Nhật
0978 266 232
Mr Hiếu
0932 95 2255
Ms Thuỳ
0966 100 110
Mr Trọng

Dây nhảy quang Multimode SC/PC-LC/PC 3.0mm, Simplex/Duplex

Có thể hiểu, dây nhảy quang là một đoạn cáp quang Single-mode hoặc Multi-mode, sợi đơn – Simplex hoặc sợi đôi - Duplex, 2 đầu có gắn sẵn đầu kết nối quang như SC, LC, FC, ST, MU, MT-RJ, MPO, E2000 ...
Nó được sử dụng làm cầu nối giữa các liên kết mạng quang, kết nối giữa các ODF quang, tủ phối quang, các thiết bị truyền dẫn quang với nhau. Dây nhảy quang mang lại sự linh hoạt và thuận tiện cho người sử dụng hệ thống mạng quang.

Cấu tạo dây nhảy Multimode DX SC-LC

Dây nhảy Multimode SC – LC là một trong những sản phẩm công nghệ thành công nhất thuộc dòng dây nhảy quang nhờ cấu tạo ưu việt và nhất là từng chi tiết đều được tạo nên từ những vật liệu chính hãng, chất lượng.
Dây SC – LC Multimode được cấu tạo khá đơn giản nhưng rất thuận tiện, dễ dàng sử dụng. Dây nhảy quang SC – LC có vỏ màu cam với đường kính 3.0 mm, chuẩn kết nối 2 đầu: SC và LC, thường được sử dụng để đấu nối giữa ODF với các thiết bị như converter quang, switch quang,…
Vỏ dây nhảy quang Multimode được làm bằng nhựa PVC dẻo chính hãng có sức chống chịu trước tác động cơ học trong quá trình lắp đặt và vận chuyển, đồng thời, ngăn ngừa sự thay đổi của môi trường, thời tiết.
Hình ảnh Dây nhảy quang Single mode/Multimode SC/PC-LC/PC 3.0mm, Simplex/Duplex
Dây nhảy quang SC-LC Multimode có vỏ màu cam, đường kính 3.0mm, chuẩn kết nối 2 đầu: SC và LC, thường được sử dụng để đấu nối giữa ODF với các thiết bị như converter.. sản phẩm Dây nhảy quang SC/LC multimode được sản xuất trên công nghệ hiện đại, đảm bảo độ bền chắc, số lần tái sử dụng cao, được test kỹ trước khi xuất xưởng. Quý khách cần tìm hiểu sâu thông số kỹ thuật vui lòng tham khảo thêm bên dưới

Ứng dụng thực tế

Dây nhảy quang chính hãng được sử dụng làm cầu nối giữa các liên kết mạng quang, kết nối giữa các ODF quang, tủ phối quang, các thiết bị truyền dẫn quang với nhau. Dây nhảy quang mang lại sự linh hoạt và thuận thiện cho người sử dụng hệ thống mạng quang.

Đặc trưng của dây nhảy quang Multimode SC LC chính hãng giá rẻ

1. Dây nhảy quang Multi-mode ( đa mốt ) vỏ mầu cam
2. Chiều dài 3m, 5m, 10m, 15m, 20m... hoặc theo đơn đặt hàng
3. Sợi đôi - Duplex
4. Khối lượng nhỏ nhẹ, dễ dàng sử dụng - plug and play
5. Tuân theo các chuẩn JSC, IEC, Bellcore,TelcordiaTM GR-326
6. Tiêu chuẩn chống cháy UL94V-O

Bảng giá sản dây nhảy tính theo sợi/mét

Để biết thêm thông tin chi tiết về sản phẩm xin vui lòng liên hệ với chúng tôi qua các số Hotline trên Website để đươc tư vấn và hỗ trợ tốt nhất.

Xem thêm: Các loại dây nhảy quang đang được ưa chuộng trên thị trường

    ĐẶT MUA SẢN PHẨM

    Hà Nội: 024.22255666 - Hồ Chí Minh: 028.62959899
    Hotline hỗ trợ: 0981 558 668
    Email đặt hàng: [email protected]

Mục Lục Dây nhảy quang Multimode DX SC-LC

Thông tin liên hệ
Hà Nội: 024.222 55666
Hồ Chí Minh: 028.62959919
Số di động: 0981 558 668
[email protected]
Mua sản phẩm Dây nhảy quang Multimode DX SC-LC tại Hợp Nhất Group nhà cung cấp thiết bị mạng uy tín, danh tiếng 10 năm để đảm bảo sản phẩm chính hãng. Tránh nguy cơ mua phải sản phẩm kém chất lượng...
05 Cam kết của Hợp Nhất
Báo giá Dây nhảy quang Multimode DX SC-LC chính hãng