Liền kề TT17-B4 đô thị Văn Quán, Hà Đông, HN. 0981 558668

Gigabit SX Mini-GBIC SFP Transceiver Cisco MGBSX1

Cisco MGBSX1 Gigabit SX Mini-GBIC SFP Transceiver for multimode fiber, 850nm wavelength, support up to 550m
(5/ 19 bởi 24014 người xem)
Giá bán: 1.900.000 VND
(Gọi điện, chat Zalo nhận báo giá rẻ nhất)
Sản phẩm chính hãng ®
Code: #5319
Tình trạng: Có hàng
Bảo hành: 12 tháng (lỗi là đổi mới trong 1 tháng)
Hà Nội: 024.22255666 - HCM: 028.62959919
Số di động: 0981 558 668 (Hỗ trợ 24/7)
Nhận báo giá: [email protected]
Hợp Nhất Group Since 2010
Hà Nội: Liền kề TT17-B4 Khu đô thị Văn Quán, Hà Đông, Hà Nội.
Hồ Chí Minh: 108/1/6 Khu Biệt Thự Làng Hoa, đường số 10, Gò Vấp.
Hỗ trợ báo giá 24/7 (Zalo / SMS / Call)
0385 90 8282
Ms Vân Anh
0385 90 8181
Ms Nhật
0978 266 232
Mr Hiếu
0932 95 2255
Ms Thuỳ
0966 100 110
Mr Trọng

Module quang Cisco MGBSX1 1000Base-SX SFP

Module quang SFP Gigabit SX mini-GBIC Cisco MGBSX1 1000BASE-SX SFP bước sóng 850 nm, hỗ trợ lên đến 550 m. Gigabit SX Mini-GBIC SFP Transceiver Cisco MGBSX1 1000BASE-SX SFP transceiver, for multimode fiber, 850nm wavelength, support up to 550m

Cisco MGBSX1 Gigabit SX Mini-GBIC SFP Transceiver

Cisco MGBSX1 Gigabit SX Mini-GBIC SFP Transceiver

Hình ảnh: Cisco MGBSX1 Gigabit SX Mini-GBIC SFP Transceiver

Tính năng, đặc điểm

- Có chốt khóa mùa xuân để dễ dàng gỡ bỏ mô đun

- Hot swappable

- Đầu cắm LC duplex loss loss thấp

- Sự can thiệp điện từ thấp (FCC Phần 15, Lớp B) để truyền thông rõ ràng

- Đáp ứng các tiêu chuẩn an toàn mắt của FDA và Ủy ban Kỹ thuật Điện quốc tế (IEC)

Thông số kỹ thuật Module Cisco MGBSX1

Phương tiện: Đa sợi (MMF)

Ứng dụng: 1000BASE-SX

Loại đầu nối: Duplex LC

Bước sóng điển hình (Tx): 850 nm

Dải bước sóng (Rx): 850 nm

Hiệu suất

Khoảng cách tối đa: 550 m

Công suất ra trung bình: -9,5 dBm đến -4 dBm

Độ nhạy của máy thu: -20 dBm (typ)

Bộ thu quá tải: -0 dBm

Môi trường

Kích thước (WxHxD): 13,4 x 8,5 x 56,5 mm (0,53 x 0,33 x 2,22 inch)

Đơn vị trọng lượng: 0.018 kg (0.63 oz.)

Công suất: 1W (tối đa)

Nhiệt độ hoạt động: 2º tới 158ºF (0º tới 70ºC)

Nhiệt độ bảo quản: -40º đến 185ºF (-40º đến 85ºC)

Độ ẩm hoạt động: 10% đến 85% không ngưng tụ

Độ ẩm lưu trữ: 5% đến 90% không ngưng tụ

Tiêu chuẩn

Tuân thủ: FCC Phần 15 Loại B

EN55022 Loại B (CISPR 22B): VCCI Loại B

An toàn: FDA 21 CFR 1040.10 và 1040.11, EN60950, EN (IEC) 60825-1,2

>> Xem thêm: Các loại Module Cisco chính hãng khác

    ĐẶT MUA SẢN PHẨM

    Hà Nội: 024.22255666 - Hồ Chí Minh: 028.62959899
    Hotline hỗ trợ: 0981 558 668
    Email đặt hàng: [email protected]

Mục Lục Gigabit SX Mini-GBIC SFP Transceiver Cisco MGBSX1

Thông tin liên hệ
Hà Nội: 024.222 55666
Hồ Chí Minh: 028.62959919
Số di động: 0981 558 668
[email protected]
Mua sản phẩm Gigabit SX Mini-GBIC SFP Transceiver Cisco MGBSX1 tại Hợp Nhất Group nhà cung cấp thiết bị mạng uy tín, danh tiếng 10 năm để đảm bảo sản phẩm chính hãng. Tránh nguy cơ mua phải sản phẩm kém chất lượng...
05 Cam kết của Hợp Nhất
Báo giá Gigabit SX Mini-GBIC SFP Transceiver Cisco MGBSX1 chính hãng