Liền kề TT17-B4 đô thị Văn Quán, Hà Đông, HN. 0385 90 8181

Module SFP Cisco GLC-LH-SMD

Module Cisco GLC-LH-SMD​ là dòng SFP chạy trên bước sóng 1310nm khoảng cách xa tới 10KM với cáp quang singlemode chuẩn kết nối LC/LC (đầu nhỏ), Module quang SFP Cisco GLC-LH-SMD có cơ chế cắm nóng tức là khi thiết bị đang hoạt động bạn có thể thay thế ngay cắm Module quang này vào các thiết bị như Switch), Router của cisco mà không cần phải tắt thiết bị hoặc khởi động lại mà thiết bị tự nhận và active để hoạt động luôn khi Module SFP Cisco GLC-LH-SMD này được cắm vào.
Giá bán: Vui lòng liên hệ
(Gọi điện, chat Zalo nhận báo giá rẻ nhất)
Sản phẩm chính hãng ®
Code: #5326
Tình trạng: Có hàng
Bảo hành: 12 tháng (lỗi là đổi mới trong 1 tháng)
Hà Nội: 024.22255666 - HCM: 028.62959919
Số di động: 0385 90 8181 (Hỗ trợ 24/7)
Nhận báo giá: thegioicapquang@gmail.com
Hợp Nhất Group Since 2010 UY TÍN, DANH TIẾNG
Hà Nội: TT17-B4 Khu đô thị Văn Quán, Hà Đông, Hà Nội.
HCM: 108/1/6 Khu Biệt Thự Làng Hoa, Cây Trâm, Gò Vấp.

Module quang SFP Cisco GLC-LH-SMD

Module SFP Cisco GLC-LH-SMD 1000BASE-LX/LH MMF/SMF 1310nm DOM 10KM. Module Cisco GLC-LH-SMD​ dòng SFP chạy trên bước sóng 1310nm khoảng cách xa tới 10KM với cáp quang singlemode chuẩn kết nối LC/LC (đầu nhỏ), Module quang SFP Cisco GLC-LH-SMD có cơ chế cắm nóng tức là khi thiết bị đang hoạt động bạn có thể thay thế ngay cắm Module quang này vào các thiết bị như Switch), Router của cisco mà không cần phải tắt thiết bị hoặc khởi động lại mà thiết bị tự nhận và active để hoạt động luôn khi Module SFP Cisco GLC-LH-SMD này được cắm vào.

Module SFP Cisco GLC-LH-SMD 1000BASE-LX/LH MMF/SMF 1310nm DOM 10KM

Module quang SFP Cisco GLC-LH-SMD 1000BASE-LX/LH

Thông tin sản phẩm:

- Hãng sản xuất: Cisco

- Kiểu module: SFP (mini-GBIC)

- Hỗ trợ kết nối: Optical Fiber (dây cáp quang Singlemode)

- Tốc độ hiệu suất: 1000Base-LX/LH

- Chuẩn tốc độ: Gigabit Ethernet

- Mã sản phẩm: GLC-LH-SMD

>> Tìm hiểu: Module quang SFP là gì? sử dụng như thế nào?

>> Xem các sản phẩm: Module quang SFP 10Gb

Tại sao nên mua Module SFP Cisco GLC-LH-SMD tại Hợp Nhất

Cam kết hoàn tiền gấp 100 lần nếu phát hiện sản phẩm Module SFP Cisco GLC-LH-SMD kém chất lượng từ Hợp Nhất group
Thông tin liên hệ
Hà Nội: 024.222 55666
Hồ Chí Minh: 028.62959919
Số di động: 0385 90 8181
thegioicapquang@gmail.com
Cam kết của Hợp Nhất
Mua sản phẩm Module SFP Cisco GLC-LH-SMD tại Hợp Nhất Group nhà cung cấp thiết bị mạng uy tín, danh tiếng 10 năm để đảm bảo sản phẩm chính hãng. Tránh nguy cơ mua phải sản phẩm kém chất lượng...
Báo giá Module SFP Cisco GLC-LH-SMD chính hãng