Liền kề TT17-B4 đô thị Văn Quán, Hà Đông, HN. 0981 558668

Cáp quang treo 2FO Singlemode FTTH-2FO Cablexa GYXTW

Dây cáp quang treo 2FO Singlemode Cablexa GYXTW chất lượng tốt giá thành cạnh tranh nhất trên thị trường đang được ưa chuộng sử dụng rộng khắp trong nhiều lĩnh vực của cuộc sống.
(5/ 19 bởi 4220 người xem)
Giá bán: Vui lòng liên hệ
(Gọi điện, chat Zalo nhận báo giá rẻ nhất)
Sản phẩm chính hãng ®
Code: #5456
Tình trạng: Có hàng
Bảo hành: 12 tháng (lỗi là đổi mới trong 1 tháng)
Hà Nội: 024.22255666 - HCM: 028.62959919
Số di động: 0981 558 668 (Hỗ trợ 24/7)
Nhận báo giá: [email protected]
Hợp Nhất Group Since 2010
Hà Nội: Liền kề TT17-B4 Khu đô thị Văn Quán, Hà Đông, Hà Nội.
Hồ Chí Minh: 108/1/6 Khu Biệt Thự Làng Hoa, đường số 10, Gò Vấp.
Hỗ trợ báo giá 24/7 (Zalo / SMS / Call)
0385 90 8282
Ms Vân Anh
0385 90 8181
Ms Nhật
0978 266 232
Mr Hiếu
0932 95 2255
Ms Thuỳ
0966 100 110
Mr Trọng

Dây cáp quang treo 2FO Singlemode Cablexa GYXTW 2 Fiber optical FTTH SM Outdoor

Nhu cầu sử dụng Internet đang ngày một tăng cao không chỉ ở Viêt Nam mà còn ở phần đa các quốc gia trên thế giới, người ta đã thống kê được số người sử dụng Internet hàng năm đều thăng tiến theo cấp số nhân.

Để đáp ứng được thực trạng đó dây cáp quang giải pháp mạng hoàn hảo đã ra đời như một bước ngoặt lịch sử nhân loại trong thúc đẩy sự phát triển của nền công nghiệp hay bất cứ lĩnh vực nào trong cuộc sống.

Bạn đã biết về dây cáp quang chưa? Hãy cùng Hợp Nhất tìm hiểu chi tiết về loại cáp quang thông qua sản phẩm dây cáp quang treo 2FO hãng Cablexa nhé.

Tổng quang dây cáp quang treo FTTH-2FO Singlemode hãng Cablexa GYXTW

Dây cáp quang treo là một trong những dòng cáp được ưa chuộng sử dụng nhiều nhất hiện nay bất kể trong nhà hay ngoài trời, cơ quan, xí nghiệp tới các hộ gia đình.

Dây cáp quang treo 2FO còn được gọi là cáp quang thuê bao 2FO, chúng sở hữu 2 lõi truyền dẫn có thể sử dụng làm đường truyền thoại. Cáp quang 2FO thuộc chuẩn ITU-TG.65x truyền tải tín hiệu ở khoảng cách rất xa và tốc độ 1Gb.

Thiết kế của dây cáp quang treo FTTH-2FO Cablexa (GYXTW 2 Fiber)

Dây cáp quang 2FO được thiết kế để có thể sử dụng trong nhiều môi trường khác nhau nên cấu tạo cũng rất đặc biệt.

Cáp quang 2FO Cablexa có vỏ làm từ chất liệu nhựa tổng hợp với nhiều thành phần giúp cáp không bị thấm nước, khó bị phá vỡ ở mức nhiệt cao cũng như tác động mạnh của các vật khác.

Trong cáp còn được gia cố thêm bằng dây gia cường được tạo thành từ nhiều sợi thép dạng xoắn giúp cho dây cáp có sức căng tốt hơn, không bị trùng, dão.

Bao bọc lõi truyền dẫn còn có lớp ống đệm lỏng và dầu bảo vệ nhằm tạo ra một góc gập lớn hơn cho dây cáp và bảo vệ chúng khỏi sự xâm hại của nước.

Cuối cùng là lõi được làm từ sợi thủy tinh có đường kính cực nhỏ có lẽ chỉ tương đương với sợi tóc của chúng ta.

Cáp quang treo FTTH-2FO Singlemode hãng Cablexa GYXTW có những ưu điểm gì?

Đánh giá dựa trên các tiêu chí về tốc độ, độ bền, khoảng cách truyền dẫn…so với cáp mạng đồng sẽ giúp bạn có cái nhìn khách quan nhất về sản phẩm.

Đầu tiên phải nói tới cấu trúc , chất liệu dây cáp quang khác hoàn toàn so với dây cáp đồng, bởi vậy chúng có thể được dùng ở khoảng cách rất rất xa lên tới 120Km trong đủ các loại điều kiện thời tiết mà không hề hấn gì. Điều này dây cáp mạng đồng không thể làm được.

Cáp quang treo 2FO chuẩn Singlemode (cáp quang Singlemode) truyền tín hiệu bằng ánh sáng trên một tia Laser duy nhất nên độ suy hao gần như là không có và tốc độ đạt đến 1G, tính bảo mật cao với các ứng dụng đòi hỏi tốc độ mạng cao.

Cáp quang 2FO Cablexa được thiết kế nhỏ nhẹ, tiện lợi dễ dàng vận chuyển thi công lắp đặt sử dụng được ở trong tất cả các môi trường điều kiện khác nhau.

Dây cáp quang 2FO Cablexa sử dụng trong những hệ thống nào?

Sở hữu những tính năng, điểm nổi bật trong cấu trúc và tín hiệu dây cáp quang treo FTTH-2FO Cablexa được sử dụng rộng khắp trong hầu hết các lĩnh vực hiện nay mà tiêu biết là trong các mạng văn phòng, doanh nghiệp, xí nghiệp.

Với giá thành vô cùng rẻ loại dây cáp quang này cũng được các nhà mạng hiện nay sử dụng để kết nối phục vụ cho các hộ gia đình.

Tuy nhiên, các bạn cũng cần lưu ý dây cáp quang 2FO hãng Cablexa Singlemode chỉ dùng với các thiết bị kết nối chuẩn Singlemode. Với xu thế như hiện nay cáp quang 4FO cũng là một giải pháp hoàn hảo song song với dây cáp thuể bao hãng Cablexa này.

Dây cáp quang thuê bao 2FO được sử dụng với một số thiết bị như : hộp phối quang, Converter quang, dây nhảy quang

Các thông số nổi bật của dây cáp quang treo FTTH-2FO Cablexa GYXTW Singlemode

Hãng: Cablexa

Tên sản phẩm: Cáp quang treo 2FO Single mode FTTH-2FO ( cáp quang 2Core FTTH )

Loại: Singlemode ( đơn mode )

Bước song: 1310nm – 1550nm

Khoảng cách truyền dẫn: 120Km

Số sợi quang: 2

Tiêu chuẩn sợi quang: ITU-T G.652D, G.655

Hệ số suy hao:

Bước sóng 1310 mnm < 0,04Db/km

Bước sóng 1550 < 0,30 dB/ km

Đường kính ngoài của cáp (mm) 4.0 ± 0.1mm

Cấu trúc của Cáp 2FO FTTH hình số 8 dây treo kim loại

Số sợi quang đã nhuộm màu Max. 2C

Sợi gia cường Sợi tổng hợp

Thành phần chống thấm Sợi chống thấm Water Blocking Yarn

Dây treo, Dây sợi thép bện 0.33X7

Lớp bọc Nhựa PE đen, chiều dầy trung bình 2.0mm

Lớp vỏ Vật liệu Nhựa PE, HDPE màu đen

Đặt mua dây cáp quang thuê bao FTTH-2FO Singlemode hãng Cablexa ở đâu?

Hợp Nhất đơn vị danh tiếng chuyên phân phối vật tư công trình điện nhẹ, tư vấn giải pháp và cung cấp thiết bị quang uy tín hàng đầu trên thị trường.

Qúy khách hàng hãy liên hệ với chúng tôi nếu bạn cần tư vấn hỗ trợ chi tiết nhất các giải pháp về sản phẩm.

    ĐẶT MUA SẢN PHẨM

    Hà Nội: 024.22255666 - Hồ Chí Minh: 028.62959899
    Hotline hỗ trợ: 0981 558 668
    Email đặt hàng: [email protected]

Mục Lục Cáp quang treo 2FO Singlemode FTTH-2FO Cablexa GYXTW

Thông tin liên hệ
Hà Nội: 024.222 55666
Hồ Chí Minh: 028.62959919
Số di động: 0981 558 668
[email protected]
Mua sản phẩm Cáp quang treo 2FO Singlemode FTTH-2FO Cablexa GYXTW tại Hợp Nhất Group nhà cung cấp thiết bị mạng uy tín, danh tiếng 10 năm để đảm bảo sản phẩm chính hãng. Tránh nguy cơ mua phải sản phẩm kém chất lượng...
05 Cam kết của Hợp Nhất
Báo giá Cáp quang treo 2FO Singlemode FTTH-2FO Cablexa GYXTW chính hãng