Liền kề TT17-B4 đô thị Văn Quán, Hà Đông, HN. 0385 90 8181

Modul quang 1 sợi 155Mb HHD-GB3515-20-LC

Modul quang 1 sợi 155Mb (G-Net HHD-GB3515-20-LC) là SFP Transceiver 1310 – 1550nm, điều đó có nghĩa nó là bộ thu phát quang hoạt động trong bước sóng 1310nm – 1550nm.
Giá bán: Vui lòng liên hệ
(Gọi điện, chat Zalo nhận báo giá rẻ nhất)
Sản phẩm chính hãng ®
Code: #5226
Tình trạng: Có hàng
Bảo hành: 12 tháng (lỗi là đổi mới trong 1 tháng)
Hà Nội: 024.22255666 - HCM: 028.62959919
Số di động: 0385 90 8181 (Hỗ trợ 24/7)
Nhận báo giá: thegioicapquang@gmail.com
Hợp Nhất Group Since 2010 UY TÍN, DANH TIẾNG
Hà Nội: TT17-B4 Khu đô thị Văn Quán, Hà Đông, Hà Nội.
HCM: 108/1/6 Khu Biệt Thự Làng Hoa, Cây Trâm, Gò Vấp.

Module quang 1 sợi SFP Tranceiver HHD-HHD-GB3515-20-LC

Module quang 1 sợi SFP 155Mb HHD-GB3515-20-LC hỗ trợ tốc độ truyền dữ liệu 155Mbps/ 1.25Gbps/ 2.5Gbps,khi sử dụng sợi quang đơn mode khoảng cách truyền dẫn có thể lên đến 120Km và 550m với những sợi đa mode.

Giới thiệu Modul quang 1 sợi G-Net HHD-GB3515-20-LC

Module quang 1 sợi 155Mb HHD-GB3515-20-LC thiêt bị thu phát quang nhỏ gọn được sử dụng chủ yếu cho việc truyền dữ liệu giữa hai thiết bị. Một đầu của Module được gắn vào cáp quang còn một đầu được cắm trực tiếp vào các thiết bị: Switch, Router…

Phần thu có một mã vạch PIN được tích hợp với một sự chuyển động (TIA).Phần còn lại là máy phát được kết hợp một Laser FP hoặc DFB đó là hai thành phần chính của Modul quang 1 sợi 155Mb HHD-GB3515-20-LC. Đa phần các module quang đều đáp ứng yêu cầu về độ an toàn của lớp Laser.Hiệu suất tín hiệu ra của quang có thể bị vô hiệu hóa bởi một đầu vào TTL của Tx Disable.

Tx mà lỗi đồng nghĩa với Laser bị xuống cấp.

Thông tin ID (các thông tin để nhận dạng hoặc đánh dấu sự khác biệt của từng Module)tương thích với SFP MSA mô tả các khả năng của máy thu phát, các thông tin liên quan đến sản phẩm (nhà sản xuất, hãng…).

Module quang 1 sợi SFP Tranceiver HHD-HHD-GB3515-20-LC

Module quang 1 sợi SFP Tranceiver HHD-HHD-GB3515-20-LC

Đặc điểm kỹ thuật Module quang 1 sợi HHD-GB3515-20-LC

Đặc điểm kỹ thuật

Gói SFP với đầu nối LC / SC

Truyền dẫn 550m với sợi đa mode

Truyền dẫn lên đến 120Km với chế độ single-mode

Nguồn cung cấp 3.3V đơn

Giao diện dữ liệu đầu vào / đầu ra tương thích LVPECL

Thấp EMI và ESD bảo vệ xuất sắc

An toàn laser đạt tiêu chuẩn IEC-60825

Tương thích với CE / RoHS / Eye Safety

Hãy liên hệ trực tiếp với chúng tôi để được tư vấn tốt hơn về các dòng sản phẩm

Tại sao nên mua Modul quang 1 sợi 155Mb HHD-GB3515-20-LC tại Hợp Nhất

Cam kết hoàn tiền gấp 100 lần nếu phát hiện sản phẩm Modul quang 1 sợi 155Mb HHD-GB3515-20-LC kém chất lượng từ Hợp Nhất group
Thông tin liên hệ
Hà Nội: 024.222 55666
Hồ Chí Minh: 028.62959919
Số di động: 0385 90 8181
thegioicapquang@gmail.com
Cam kết của Hợp Nhất
Mua sản phẩm Modul quang 1 sợi 155Mb HHD-GB3515-20-LC tại Hợp Nhất Group nhà cung cấp thiết bị mạng uy tín, danh tiếng 10 năm để đảm bảo sản phẩm chính hãng. Tránh nguy cơ mua phải sản phẩm kém chất lượng...
Báo giá Modul quang 1 sợi 155Mb HHD-GB3515-20-LC chính hãng