Liền kề TT17-B4 đô thị Văn Quán, Hà Đông, HN. 0981 558668

Module quang Cisco GLC-GE-100FX

Module quang Cisco GLC-GE-100FX, các sản phẩm của cisco, switch quang, module quang giá rẻ, module quang GLC-GE-100FX Module quang SFP hay còn được gọi là SFP transceiver, SFP module hay module quang là loại module được dùng cho các thiết bị như switch, converter, DSLAM, SDH có cổng (khe) theo chuẩn SFP (Small Form Factor). Module quang SFP - Tốc độ truyền dữ liệu 1.25Gbps, bước sóng 850nm; 1310nm, 1550nm
(5/ 19 bởi 38462 người xem)
Giá bán: Vui lòng liên hệ
(Gọi điện, chat Zalo nhận báo giá rẻ nhất)
Sản phẩm chính hãng ®
Code: #5092
Tình trạng: Có hàng
Bảo hành: 12 tháng (lỗi là đổi mới trong 1 tháng)
Hà Nội: 024.22255666 - HCM: 028.62959919
Số di động: 0981 558 668 (Hỗ trợ 24/7)
Nhận báo giá: [email protected]
Hợp Nhất Group Since 2010
Hà Nội: Liền kề TT17-B4 Khu đô thị Văn Quán, Hà Đông, Hà Nội.
Hồ Chí Minh: 108/1/6 Khu Biệt Thự Làng Hoa, đường số 10, Gò Vấp.
Hỗ trợ báo giá 24/7 (Zalo / SMS / Call)
0385 90 8282
Ms Vân Anh
0385 90 8181
Ms Nhật
0978 266 232
Mr Hiếu
0932 95 2255
Ms Thuỳ
0966 100 110
Mr Trọng

Module quang Cisco GLC-GE-100FX

 Module Cisco GLC-GE-100FX=

Hình ảnh Module quang Cisco GLC-GE-100FX

Module quang SFP hay còn được gọi là SFP transceiver, SFP module hay module quang là loại module được dùng cho các thiết bị như switch, converter, DSLAM, SDH có cổng (khe) theo chuẩn SFP (Small Form Factor).

Hãng sản xuất Cisco
Thông số kỹ thuật  
Phụ kiện dành cho Catalyst 2960&3560&3750
Kiểu khe cắm SFP
Tốc độ truyền dữ liệu 10/100 Mbps
Chuẩn giao tiếp BASE-FX

 

    ĐẶT MUA SẢN PHẨM

    Hà Nội: 024.22255666 - Hồ Chí Minh: 028.62959899
    Hotline hỗ trợ: 0981 558 668
    Email đặt hàng: [email protected]

Mục Lục Module quang Cisco GLC-GE-100FX

Thông tin liên hệ
Hà Nội: 024.222 55666
Hồ Chí Minh: 028.62959919
Số di động: 0981 558 668
[email protected]
Mua sản phẩm Module quang Cisco GLC-GE-100FX tại Hợp Nhất Group nhà cung cấp thiết bị mạng uy tín, danh tiếng 10 năm để đảm bảo sản phẩm chính hãng. Tránh nguy cơ mua phải sản phẩm kém chất lượng...
05 Cam kết của Hợp Nhất
Báo giá Module quang Cisco GLC-GE-100FX chính hãng