Liền kề TT17-B4 đô thị Văn Quán, Hà Đông, HN. 0981 558668

Module Cisco GLC-SX-MM= GLC-SX-MM 1.25G

Module Cisco GLC-SX-MM= GLC-SX-MM tương thích với hầu hết các thiết bị, sản phẩm có tính ổn định và độ bền cao
(5/ 19 bởi 31324 người xem)
Giá bán: Vui lòng liên hệ
(Gọi điện, chat Zalo nhận báo giá rẻ nhất)
Sản phẩm chính hãng ®
Code: #5090
Tình trạng: Có hàng
Bảo hành: 12 tháng (lỗi là đổi mới trong 1 tháng)
Hà Nội: 024.22255666 - HCM: 028.62959919
Số di động: 0981 558 668 (Hỗ trợ 24/7)
Nhận báo giá: [email protected]
Hợp Nhất Group Since 2010
Hà Nội: Liền kề TT17-B4 Khu đô thị Văn Quán, Hà Đông, Hà Nội.
Hồ Chí Minh: 108/1/6 Khu Biệt Thự Làng Hoa, đường số 10, Gò Vấp.
Hỗ trợ báo giá 24/7 (Zalo / SMS / Call)
0385 90 8282
Ms Vân Anh
0385 90 8181
Ms Nhật
0978 266 232
Mr Hiếu
0932 95 2255
Ms Thuỳ
0966 100 110
Mr Trọng

Module quang Cisco GLC-SX-MM= GLC-SX-MM

Module Cisco GLC-SX-MM= GLC-SX-MM

Hình ảnh Module Cisco GLC-SX-MM= GLC-SX-MM

Thông số kỹ thuật Module Cisco GLC-SX-MM= GLC-SX-MM

1. Tốc độ dữ liệu điều khiển có thể lên tới 1.25Gbps

2. Bộ chuyển tải 850 nm

3. Khoảng cách truyền xa lên tới 550m trên sợi quang MM 50/125µm hoặc 62.5/125µm

4. Nguồn cấp cho module là Single 3. 3V

5. Giao diện kết nối Duplex LC

6. Module Cisco GLC-SX-MM= GLC-SX-MM Hỗ trợ Hot Pluggable

7. Nhiệt độ hoạt động: Chuẩn: 0~+70°C, Công nghiệp:-40~+85°C

8. Tương thích với thông số kỹ thuật MSA SFP

9. Chuẩn đoán số giao diện giám sát. Tương thích với SFF-8472

thietbiquang.com.vn chuyên cung cấp các sản phẩm về mảng mạng cáp quang, cáp đồng phục vụ cho các công trình, dự án, quý khách hàng quan tâm vui lòng liên hệ trực tiếp với chúng tôi để được tư vấn miễn phí.

    ĐẶT MUA SẢN PHẨM

    Hà Nội: 024.22255666 - Hồ Chí Minh: 028.62959899
    Hotline hỗ trợ: 0981 558 668
    Email đặt hàng: [email protected]

Mục Lục Module Cisco GLC-SX-MM= GLC-SX-MM 1.25G

Thông tin liên hệ
Hà Nội: 024.222 55666
Hồ Chí Minh: 028.62959919
Số di động: 0981 558 668
[email protected]
Mua sản phẩm Module Cisco GLC-SX-MM= GLC-SX-MM 1.25G tại Hợp Nhất Group nhà cung cấp thiết bị mạng uy tín, danh tiếng 10 năm để đảm bảo sản phẩm chính hãng. Tránh nguy cơ mua phải sản phẩm kém chất lượng...
05 Cam kết của Hợp Nhất
Báo giá Module Cisco GLC-SX-MM= GLC-SX-MM 1.25G chính hãng