Liền kề TT17-B4 đô thị Văn Quán, Hà Đông, HN. 0385 90 8181

Module Cisco GLC-SX-MM= GLC-SX-MM 1.25G

Module Cisco GLC-SX-MM= GLC-SX-MM tương thích với hầu hết các thiết bị, sản phẩm có tính ổn định và độ bền cao
Giá bán: Vui lòng liên hệ
(Gọi điện, chat Zalo nhận báo giá rẻ nhất)
Sản phẩm chính hãng ®
Code: #5090
Tình trạng: Có hàng
Bảo hành: 12 tháng (lỗi là đổi mới trong 1 tháng)
Hà Nội: 024.22255666 - HCM: 028.62959919
Số di động: 0385 90 8181 (Hỗ trợ 24/7)
Nhận báo giá: thegioicapquang@gmail.com
Hợp Nhất Group Since 2010 UY TÍN, DANH TIẾNG
Hà Nội: TT17-B4 Khu đô thị Văn Quán, Hà Đông, Hà Nội.
HCM: 108/1/6 Khu Biệt Thự Làng Hoa, Cây Trâm, Gò Vấp.

Module quang Cisco GLC-SX-MM= GLC-SX-MM

Module Cisco GLC-SX-MM= GLC-SX-MM

Hình ảnh Module Cisco GLC-SX-MM= GLC-SX-MM

Thông số kỹ thuật Module Cisco GLC-SX-MM= GLC-SX-MM

1. Tốc độ dữ liệu điều khiển có thể lên tới 1.25Gbps

2. Bộ chuyển tải 850 nm

3. Khoảng cách truyền xa lên tới 550m trên sợi quang MM 50/125µm hoặc 62.5/125µm

4. Nguồn cấp cho module là Single 3. 3V

5. Giao diện kết nối Duplex LC

6. Module Cisco GLC-SX-MM= GLC-SX-MM Hỗ trợ Hot Pluggable

7. Nhiệt độ hoạt động: Chuẩn: 0~+70°C, Công nghiệp:-40~+85°C

8. Tương thích với thông số kỹ thuật MSA SFP

9. Chuẩn đoán số giao diện giám sát. Tương thích với SFF-8472

thietbiquang.com.vn chuyên cung cấp các sản phẩm về mảng mạng cáp quang, cáp đồng phục vụ cho các công trình, dự án, quý khách hàng quan tâm vui lòng liên hệ trực tiếp với chúng tôi để được tư vấn miễn phí.

Tại sao nên mua Module Cisco GLC-SX-MM= GLC-SX-MM 1.25G tại Hợp Nhất

Cam kết hoàn tiền gấp 100 lần nếu phát hiện sản phẩm Module Cisco GLC-SX-MM= GLC-SX-MM 1.25G kém chất lượng từ Hợp Nhất group
Thông tin liên hệ
Hà Nội: 024.222 55666
Hồ Chí Minh: 028.62959919
Số di động: 0385 90 8181
thegioicapquang@gmail.com
Cam kết của Hợp Nhất
Mua sản phẩm Module Cisco GLC-SX-MM= GLC-SX-MM 1.25G tại Hợp Nhất Group nhà cung cấp thiết bị mạng uy tín, danh tiếng 10 năm để đảm bảo sản phẩm chính hãng. Tránh nguy cơ mua phải sản phẩm kém chất lượng...
Báo giá Module Cisco GLC-SX-MM= GLC-SX-MM 1.25G chính hãng