Liền kề TT17-B4 đô thị Văn Quán, Hà Đông, HN. 0981 558668

Module quang 2 sợi 1,25Gb HHD-G3112-20-LC

Module quang 2 sợi 1.25Gb HHD-G3112-20-LC,module dùng cho các loại thiết bị như Switch hay Converver, DSLAM có khe SDP,có tốc độ truyền và phát nhanh, khoảng cách truyền dẫn có thể lên đến 120Km.
(5/ 19 bởi 23079 người xem)
Giá bán: Vui lòng liên hệ
(Gọi điện, chat Zalo nhận báo giá rẻ nhất)
Sản phẩm chính hãng ®
Code: #5228
Tình trạng: Có hàng
Bảo hành: 12 tháng (lỗi là đổi mới trong 1 tháng)
Hà Nội: 024.22255666 - HCM: 028.62959919
Số di động: 0981 558 668 (Hỗ trợ 24/7)
Nhận báo giá: [email protected]
Hợp Nhất Group Since 2010
Hà Nội: Liền kề TT17-B4 Khu đô thị Văn Quán, Hà Đông, Hà Nội.
Hồ Chí Minh: 108/1/6 Khu Biệt Thự Làng Hoa, đường số 10, Gò Vấp.
Hỗ trợ báo giá 24/7 (Zalo / SMS / Call)
0385 90 8282
Ms Vân Anh
0385 90 8181
Ms Nhật
0978 266 232
Mr Hiếu
0932 95 2255
Ms Thuỳ
0966 100 110
Mr Trọng

Module quang 2 sợi 1,25Gb HHD-G3112-20-LC

G-NET thương hiệu nổi tiếng từ Taiwan ( Đài Loan ) được quý khách hàng biết đến là đơn vị chuyên sản xuất và phân phối thiết bị quang chất lượng cao, giá thành cạnh tranh kèm theo là chế độ bảo hành dài hạn từ 24 - 36 tháng.

Module cũng là một trong những dòng sản phẩm chủ đạo của thương hiệu này khi mà G-NET nhắm thì phân khúc tầm trung, các sản phẩm module tốc độ 1,25Gb.

Dưới đây chính là hình ảnh thực tế cũng như một số những thông tin có trong Module quang G-NET HHD-3112-20-LC.

Module quang 1.25Gb HHD-3112-20-LC
Hình ảnh: Module quang 1.25Gb HHD-3112-20-LC
Module quang 2 sợi SFP 155Mb HHD-G3112-20-LC hỗ trợ tốc độ truyền dữ liệu 155Mbps/ 1.25Gbps/ 2.5Gbps tương thích với đa phần các loại Switch trên thị trường Cisco,HP,Alcatel….

Giới thiệu sản phẩm

Module quang 2 sợi : 155Mb HHD-G3112-20-LC bộ thu phát quang nhỏ gọn được sử dụng chủ yếu cho việc truyền dữ liệu giữa hai thiết bị.Một đầu của Module được gắn vào cáp quang còn một đầu được cắm trực tiếp vào các thiết bị : Switch, Router…
 
Module quang G-NET HHD-3112-20-LC
Hình ảnh: Module quang G-NET HHD-3112-20-LC

Module SFP 155Mb được ứng dụng trong cơ sở hạ tầng Fiber Channel Switch hay các ứng dụng XDSL, có tốc độ truyền tải 155Mb cùng với bước sóng 1310nm, khoảng cách lên đến 20Km được kết nối bằng đầu Duplex LC/UPC.

Module hãng G-NET HHD-3112-20-LC
Hình ảnh: Module hãng G-NET HHD-3112-20-LC

Một sô loại Module 2 sợi tốc độ truyền tải khác nhau:

Modulquang 2 sợi 1,55Mb HHD-G3115-20-LC

Đặc điểm kỹ thuật Module quang 1 sợi HHD-G3112-20-LC

- Hãng: GNET

- Mã sản phẩm: HHD-3112-20-LC

- Khoảng cách truyền cáp quang: 120 km LC with DDM (sợi đơn - Singlemode)

- Cổng kết nối quang: LC

- Hoạt động ở bước sóng quang:1550 nm

- Loại tín hiệu: Single-Mode

- Tốc độ truyền dữ liệu: 1.25Gbps Dual Fiber SFP

- Nguồn điện: 3.3V

- Nhiệt độ hoạt động: 0 - 70°C

- Giao diện kết nối quang Dual Fiber LC

- Tương thích với thông số kỹ thuật MSA SFP

- Chuẩn đoán số giao diện giám sát. Tương thích với SFF-8472

Xin vui lòng liên hệ với chúng tôi theo các số Hotline trên Website để được tư vấn hỗ trợ và đặt hàng nhanh nhất.

    ĐẶT MUA SẢN PHẨM

    Hà Nội: 024.22255666 - Hồ Chí Minh: 028.62959899
    Hotline hỗ trợ: 0981 558 668
    Email đặt hàng: [email protected]

Mục Lục Module quang 2 sợi 1,25Gb HHD-G3112-20-LC

Thông tin liên hệ
Hà Nội: 024.222 55666
Hồ Chí Minh: 028.62959919
Số di động: 0981 558 668
[email protected]
Mua sản phẩm Module quang 2 sợi 1,25Gb HHD-G3112-20-LC tại Hợp Nhất Group nhà cung cấp thiết bị mạng uy tín, danh tiếng 10 năm để đảm bảo sản phẩm chính hãng. Tránh nguy cơ mua phải sản phẩm kém chất lượng...
05 Cam kết của Hợp Nhất
Báo giá Module quang 2 sợi 1,25Gb HHD-G3112-20-LC chính hãng