Liền kề TT17-B4 đô thị Văn Quán, Hà Đông, HN. 0981 558668

Module quang 1 sợi SFP Tranceiver HHD-GB5312-20-LC

Module quang 1 sợi (SFP Transceiver) HHD- GB5312-20-LC một bộ thu phát quang một sợi 1,25Gb.Hỗ trợ dữ liệu tốc độ 155Mbps/ 1.25Gbps/ 2.5Gbps, sử dụng sợi quang đơn mode khoảng cách truyền dẫn có thể lên đến 120Km.
Giá bán: Vui lòng liên hệ
(Gọi điện, chat Zalo nhận báo giá rẻ nhất)
Sản phẩm chính hãng ®
Code: #5413
Tình trạng: Có hàng
Bảo hành: 24 tháng (lỗi là đổi mới trong 1 tháng)
Hà Nội: 024.22255666 - HCM: 028.62959919
Số di động: 0981 558 668 (Hỗ trợ 24/7)
Nhận báo giá: thegioicapquang@gmail.com
Hợp Nhất Group Since 2010 UY TÍN, DANH TIẾNG
Hà Nội: TT17-B4 Khu đô thị Văn Quán, Hà Đông, Hà Nội.
HCM: 108/1/6 Khu Biệt Thự Làng Hoa, Cây Trâm, Gò Vấp.

Module quang 1 sợi SFP Tranceiver HHD- GB5312-20-LC, 1.25Gb, 20Km

Module quang 1 sợi 1,25GB HHD-GB5312-20-LC thiêt bị thu phát quang nhỏ gọn (giống một chiếc USB) được sử dụng cho việc truyền dữ liệu. Một đầu của Module được gắn vào cáp quang còn một đầu được cắm trực tiếp vào các thiết bị: Switch, Router…

Module quang HHD-GB5312-20-LC

Hình ảnh: Module quang HHD-GB5312-20-LC

Module quang 1 sợi SFP HHD-GB5312-20-LC có hai phần chính:

Phần thu có một mã vạch PIN được tích hợp với một sự chuyển động (TIA).Phần còn lại là máy phát được kết hợp một Laser FP hoặc DFB.

Đa phần các module quang đều đáp ứng yêu cầu về độ an toàn của lớp Laser.Đầu ra của quang có thể bị vô hiệu hóa bởi một đầu vào TTL của Tx Disable.Tx mà lỗi đồng nghĩa với Laser bị xuống cấp.Thông tin ID (tài khoản, có thể là mã số hay các ký tự)tương thích với SFP MSA mô tả các khả năng của máy thu phát, các thông tin liên quan đến sản phẩm.

Module quang 1 sợi HHD-GB5312-20-LC

Hình ảnh: Module quang 1 sợi HHD-GB5312-20-LC

Tương tự như các loại module quang khác HHD-GB5312-20-LC cũng có vỏ được làm từ kim loại rất chắc chắn, đầu quang có nắp đậy và trên sản phẩm có tem chứa thông tin chính để người dùng dễ dàng nhận biết.

Module HHD-GB5312-20-LC hãng G-NET

Hình ảnh: Module HHD-GB5312-20-LC hãng G-NET

Một số những thông tin như là: Hãng sản xuất, tên sản phẩm, loại, khoảng cách truyền dẫn, bước sóng hoạt động...

Đặc điểm kỹ thuật Module quang 1 sợi HHD-GB5312-20-LC

- Hãng: G-NET

- Tên sản phẩm: HHD-GB5312-20-LC

- Gói SFP với đầu nối LC / SC

- Truyền dẫn lên đến 120Km với chế độ single-mode

- Nguồn cung cấp 3.3V đơn

- Giao diện dữ liệu đầu vào / đầu ra tương thích LVPECL

- Thấp EMI và ESD bảo vệ xuất sắc

- An toàn laser đạt tiêu chuẩn IEC-60825

- Tương thích với CE / RoHS / Eye Safety

- Kích thước (W x D x H): 11mm x 75mm x 11mm

- Cân nặng: 0,2 kg

- Nhiệt độ hoạt động: 32 ° đến 185 ° (0 ° đến 85 ° C)

- Nhiệt độ lưu trữ: -40 ° đến 185 ° (-40 ° đến 85 ° C)

- Bảo đảm: 24 tháng

Hiện tại Module quang 1 sợi hãng G-NET HHD-GB5312-20-LC đang được phân phối chính hãng tại Hợp Nhất với đầy đủ các giấy tờ CO,CQ, Bảo hành 24 tháng.

Qúy khách hàng quan tâm đến sản phẩm xin vui lòng liên hệ trực tiếp với chúng tôi theo các số Hotline trên Website để được tư vấn và hỗ trợ tốt nhất.

Tại sao nên mua Module quang 1 sợi SFP Tranceiver HHD-GB5312-20-LC tại Hợp Nhất

Cam kết hoàn tiền gấp 100 lần nếu phát hiện sản phẩm Module quang 1 sợi SFP Tranceiver HHD-GB5312-20-LC kém chất lượng từ Hợp Nhất group
Thông tin liên hệ
Hà Nội: 024.222 55666
Hồ Chí Minh: 028.62959919
Số di động: 0981 558 668
thegioicapquang@gmail.com
Cam kết của Hợp Nhất
Mua sản phẩm Module quang 1 sợi SFP Tranceiver HHD-GB5312-20-LC tại Hợp Nhất Group nhà cung cấp thiết bị mạng uy tín, danh tiếng 10 năm để đảm bảo sản phẩm chính hãng. Tránh nguy cơ mua phải sản phẩm kém chất lượng...
Báo giá Module quang 1 sợi SFP Tranceiver HHD-GB5312-20-LC chính hãng