Liền kề TT17-B4 đô thị Văn Quán, Hà Đông, HN. 0981 558668

Module quang 1 sợi SFP Tranceiver HHD-GB3512-20-LC

Module quang 1 sợi (SFP Transceiver) HHD- GB3512-20-LC một bộ thu phát quang một sợi 1,25Gb.Hỗ trợ dữ liệu tốc độ 155Mbps/ 1.25Gbps/ 2.5Gbps, sử dụng sợi quang đơn mode khoảng cách truyền dẫn có thể lên đến 120Km và 550m với sợi đa mode.Module quang 1 sợi HHD-GB3512-20-LC được phân phối bởi thietbiquang.com.vn
(5/ 19 bởi 16985 người xem)
Giá bán: Vui lòng liên hệ
(Gọi điện, chat Zalo nhận báo giá rẻ nhất)
Sản phẩm chính hãng ®
Code: #5225
Tình trạng: Có hàng
Bảo hành: 12 tháng (lỗi là đổi mới trong 1 tháng)
Hà Nội: 024.22255666 - HCM: 028.62959919
Số di động: 0981 558 668 (Hỗ trợ 24/7)
Nhận báo giá: [email protected]
Hợp Nhất Group Since 2010
Hà Nội: Liền kề TT17-B4 Khu đô thị Văn Quán, Hà Đông, Hà Nội.
Hồ Chí Minh: 108/1/6 Khu Biệt Thự Làng Hoa, đường số 10, Gò Vấp.
Hỗ trợ báo giá 24/7 (Zalo / SMS / Call)
0385 90 8282
Ms Vân Anh
0385 90 8181
Ms Nhật
0978 266 232
Mr Hiếu
0932 95 2255
Ms Thuỳ
0966 100 110
Mr Trọng

Module quang 1 sợi SFP Tranceiver HHD- GB3512-20-LC

Module quang 1 sợi HHD- GB3512-20-LC

Module quang 1 sợi 1,25GB HHD-GB3512-20-LC thiêt bị thu phát quang nhỏ gọn (giống một chiếc USB) được sử dụng cho việc truyền dữ liệu. Một đầu của Module được gắn vào cáp quang còn một đầu được cắm trực tiếp vào các thiết bị : Switch, Router…

HHD-GB3512-20-LC

Hình ảnh: Module quang G-NET HHD-GB3512-20-LC

Module quang 1 sợi SFP HHD-GB3512-20-LC có hai phần chính:

Phần thu có một mã vạch PIN được tích hợp với một sự chuyển động (TIA).Phần còn lại là máy phát được kết hợp một Laser FP hoặc DFB.

Module 1 sợi quang GNET

Hình ảnh: Module 1 sợi quang GNET HHD-GB3512-20-LC

Đa phần các module quang đều đáp ứng yêu cầu về độ an toàn của lớp Laser.Đầu ra của quang có thể bị vô hiệu hóa bởi một đầu vào TTL của Tx Disable.Tx mà lỗi đồng nghĩa với Laser bị xuống cấp.Thông tin ID (tài khoản, có thể là mã số hay các ký tự)tương thích với SFP MSA mô tả các khả năng của máy thu phát, các thông tin liên quan đến sản phẩm.

Module quang 1 sợi hãng GNET

Hình ảnh: Module quang 1 sợi hãng GNET

Đặc điểm kỹ thuật module 1 sợi quang GNET HHD-GB3512-20-LC

- Hãng: GNET

- Đơn vị phân phối: Hợp Nhất

- Dòng sản phẩm: Module quang 1 sợi

- Mã sản phẩm: HHD-GB3512-20-LC

- Gói SFP với đầu nối LC

- Truyền dẫn 550m với sợi đa mode

- Truyền dẫn lên đến 120Km với chế độ single-mode

- Nguồn cung cấp 3.3V đơn

- Giao diện dữ liệu đầu vào / đầu ra tương thích LVPECL

- Thấp EMI và ESD bảo vệ xuất sắc

- An toàn laser đạt tiêu chuẩn IEC-60825

- Tương thích với CE / RoHS / Eye Safety

HHD-GB3512-20-LC

Hình ảnh:Module quang 1 sợi 1,25GB HHD-GB3512-20-LC

Mua module quang 1 sợi HHD-GB3512-20-LC hãng GNET ở đâu?

Nếu đã tìm hiểu về sản phẩm này hay các sản phẩm thiết bị, linh phụ kiện quang chắc hẳn quý khách hàng cũng đã có những nhìn nhận nhất định về chúng tôi.

Công ty Cổ Phần Phát Triển Công Ngệ Hợp Nhất đơn vị uy tín, danh tiếng hoạt động lâu năm trong lĩnh vực cung cấp, tư vấn giải pháp, thiết bị quang trọn gói được đông đảo quý khách hàng, quý đối tác tin tưởng hợp tác.

Khi tới với Hợp Nhất bạn sẽ được tư vấn các giải pháp tối ưu nhất và bên cạnh đó quý khách cũng sẽ được sở hữu những sản phẩm chính hãng, chất lượng tốt, giá thành cạnh tranh nhất trên thị trường, bảo hành 24 tháng.

Hãy liên hệ với chúng tôi theo các số Hotline trên Website để được tư vấn và hỗ trợ đặt hàng nhanh nhất.

    ĐẶT MUA SẢN PHẨM

    Hà Nội: 024.22255666 - Hồ Chí Minh: 028.62959899
    Hotline hỗ trợ: 0981 558 668
    Email đặt hàng: [email protected]

Mục Lục Module quang 1 sợi SFP Tranceiver HHD-GB3512-20-LC

Thông tin liên hệ
Hà Nội: 024.222 55666
Hồ Chí Minh: 028.62959919
Số di động: 0981 558 668
[email protected]
Mua sản phẩm Module quang 1 sợi SFP Tranceiver HHD-GB3512-20-LC tại Hợp Nhất Group nhà cung cấp thiết bị mạng uy tín, danh tiếng 10 năm để đảm bảo sản phẩm chính hãng. Tránh nguy cơ mua phải sản phẩm kém chất lượng...
05 Cam kết của Hợp Nhất
Báo giá Module quang 1 sợi SFP Tranceiver HHD-GB3512-20-LC chính hãng