Liền kề TT17-B4 đô thị Văn Quán, Hà Đông, HN. 0981 558668

Bộ chuyển đổi quang điện 10/100 1 sợi quang HHD-110G-20A/B

Bộ chuyển đổi quang điện 1 sợi quang Sản xuất bởi Gnet đài loan. được phân phối và cung cấp độc quyền miền bắc bởi Công ty CP Phát triển Công nghệ Hợp Nhất. Media converter quang 1 sợi quang tốc độ 10/100. được thiết kế nhỏ gọn, kích thước chỉ 30 mm (H) * 110 mm (W) * 140 mm (D) phụ hợp nhiều điều kiện, yêu cầu kỹ tính của đa số khách hàng từ dễ tính đến khó tính.
(5/ 19 bởi 87956 người xem)
Giá bán: 580.000 VND
(Gọi điện, chat Zalo nhận báo giá rẻ nhất)
Sản phẩm chính hãng ®
Code: #5198
Tình trạng: Có hàng
Bảo hành: 24 tháng (lỗi là đổi mới trong 1 tháng)
Hà Nội: 024.22255666 - HCM: 028.62959919
Số di động: 0981 558 668 (Hỗ trợ 24/7)
Nhận báo giá: [email protected]
Hợp Nhất Group Since 2010
Hà Nội: Liền kề TT17-B4 Khu đô thị Văn Quán, Hà Đông, Hà Nội.
Hồ Chí Minh: 108/1/6 Khu Biệt Thự Làng Hoa, đường số 10, Gò Vấp.
Hỗ trợ báo giá 24/7 (Zalo / SMS / Call)
0385 90 8282
Ms Vân Anh
0385 90 8181
Ms Nhật
0978 266 232
Mr Hiếu
0932 95 2255
Ms Thuỳ
0966 100 110
Mr Trọng

Bộ chuyển đổi quang điện 10/100 1 sợi quang Gnet HHD-110G-20A/B

Bộ chuyển đổi quang điện 1 sợi quang 10/100 gồm 1 cặp truyền nhận mã GNet HHD-110G-20A/B (HHD-110G-20AHHD-110G-20B) sản phẩm được sản xuất bởi Gnet đài loan và được phân phối và cung cấp độc quyền miền bắc bởi Công ty CP phát triển công nghệ hợp nhất.

Conveter quang

Hình ảnh: Hộp Conveter quang hãng G-NET

Bên dưới đây là các thông tin chi tiết về thiết kế cũng như các tính năng nổi bật của thiết bị chuyển đổi tín hiệu 1 cổng quang HHD-110G-20A/B xin mời quý khách hàng cùng tham khảo.

Sở hữu nhiều những thay đổi mới trong năm 2019, bộ chuyển đổi quang điện hãng G-NET đã có nhiều sự thay đổi mới nhằm hoàn thiện và phát triển sản phẩm mang tới cho quý khách hàng những trải nghiệm, giá trị tốt nhất.

Những thay đổi tập trung vào phần vỏ của sản phẩm, thay cho phần vỏ hộp làm bằng bìa carton đơn giản hãng G-NET đã tạo ra một diện mạo hoàn toàn mới với phần vỏ là bìa carton cứng cáp rất khó bị móp méo và cùng với đó là một màu sắc hoàn toàn mới như hình ảnh bên trên. Vỏ hộp converter hãng GNET version 2019 là dạng bìa bóng nên không bị thấm nước, không bị dính bụi rất tiện dụng và dễ dàng di chuyển sử dụng.

Converter quang G-NET

Hình ảnh: Mở hộp Converter quang G-NET

Ngoài vỏ hộp và lớp xốp lót ra dường như không có nhiều các sự thay đổi trong thiết bị. Các bạn có thể quan sát chi tiết hơn trong hình ảnh bên dưới đây.

converter quang

Hình ảnh: Hộp converter hãng GNET

converter-g-net-hhd-100g-20ab

Đôi nét về bộ chuyển đổi 1 cổng quang HHD-110G-20A/B

Bộ chuyển đổi 1 cổng quang HHD-110G-20A/B là thiết bị chuyển đổi tín hiệu quang sang điện tốc độ 10/100Mbps tiếp nhận và cho ra tín hiệu trên cả 2 chuẩn đường truyền Singlemode và Multimode với tốc độ cao và khoảng cách có thể lên tới 20Km.

Converter quang 1 sợi tốc độ 10/100Mbps. được thiết kế nhỏ gọn, kích thước chỉ 30 mm (H) * 110 mm (W) * 140 mm (D) phụ hợp nhiều điều kiện, yêu cầu kỹ tính của đa số khách hàng từ dễ tính đến khó tính. Với nhiều tính năng vượt trội hơn các dòng bộ chuyển đổi quang điện trên thị trường gần như bộ chuyển đổi quang Gnet đã có những vị thế nhất định.

converter-g-net-hhd-100g-20ab

Bộ chuyển đổi quang 1 cổng hãng G-NET này gồm 2 chiếc converter được đánh dấu 2 đầu điểm nhận và phát A, B để quý khách hàng dễ dàng phân biệt khi sử dụng.

Converter 1 cổng quang 10 100 HHD-110G-20A/B này đem tới giải pháp dự phòng, dễ dàng triển khai và thi công trong các phạm vi khoảng cách truyền tải lớn và vị trí địa lý không thuận lợi.

Ngoài ra, thiết bị chuyển đổi tín hiệu 1 cổng quang G-Net HHD-110G-20A/B này được ứng dụng rộng rãi trong thi công hệ thống mạng nội bộ LAN, Internet, camera IP với khoảng cách xa, tốc độ đường truyền ổn định. Đa dạng trong lựa chọn đầu nối quang cắm dây nối cáp quang các loại SC,LC,FC hoặc dùng dây hàn quang thông qua hộp phân phối quang, hộp ODF.

Thiết kế của converter 1 cổng quang HHD-110G-20A/B

Bộ chuyển đổi quang điện 1 sợi tốc độ 10/100Mbps đươc bảo vệ bởi vỏ bọc làm bằng thép chắc chắn và được phủ toàn bộ bằng sơn tĩnh điện chống han gỉ rất tốt.

Trên mỗi chiếc converter 1 cổng quang hãng GNET đều được thiết kế với 1 đường quang, đèn LED hiển thị trạng thái và tốc độ đường truyền cùng với đó là cổng RJ45 để kết nối tới đường mạng đồng. Hai bên hông converter là các khe để giải tỏa khí nóng bên trong ra ngoài.

converter-g-net-hhd-100g-20ab

Hình ảnh: Bộ chuyển đổi quang điện HHD-110G-20A/B

Bên ngoài thiết bị này cũng có in nổi toàn bộ các thông tin liên quan đến sản phẩm bao gồm Logo, tên sản phẩm và tốc độ đường truyền. Phía mặt dưới cũng có tem chứa đầy đủ các thông tin để quý khách hàng theo dõi khi triển khai.

converter-g-net-hhd-100g-20ab

Hình Ảnh: Nguồn điện phía sau converter quang HHD-110G-20A/B

Converter 1 cổng quang 10 100Mbps HHD-110G-20A/B khác gì với thị trường?

Trên thị trường đang tràn lan rất nhiều những thương hiệu cung cấp bộ chuyển đổi quang điện, bởi vậy để tìm ra sự khác biệt giữa các đơn vị này cũng là điều không quá khó khăn khi mà mỗi hãng đều có những điểm nổi bật. Tuy nhiên, hoàn hảo hơn hẳn chắc chắn không có hãng nào khác ngoài GNET.

Điểm nhấn sự khác biệt trông thấy đầu tiên chính là sự tinh tế trong thiết kế có trên mỗi sản phẩm converter quang hãng GNET. Khi mà Logo, thông tin sản phẩm hay các chức năng cũng điều được thiết kế một cách rất hợp lý.

Bộ chuyển đổi quang điện 1 cổng quang hãng GNET

Hình ảnh: Bộ chuyển đổi quang điện 1 cổng quang hãng GNET

Đi vào phân tích chức năng sản phẩm quý khách hàng sẽ còn có nhiều bất ngờ hơn, Kkhi mà phần lớn sản phẩm của các thương hiệu khác chỉ có thể hoạt động trên 1 trong 2 đường truyền chuẩn cáp quang Singlemode hoặc Multimode thì với GNET lại khác.

Bộ chuyển đổi tín hiệu 1 cổng quang HHD-110G-20A/B nói riêng hay tất cả các bộ chuyển đổi quang hãng GNET nói chung đều có thể sử dụng cho cả 2 chuẩn đường truyền cáp Singlemode hoặc cáp Multimode trên cùng một thiết bị. Chắc hẳn điều này sẽ giúp bạn có thêm thật nhiều những giải pháp, sự lựa chọn và có thể dễ dàng hơn với các giải pháp dự phòng.

Converter 1 sợi quang HHD-110G-20A/B

Hình ảnh: Converter 1 sợi quang HHD-110G-20A/B

Và một điểm khác biệt nữa mà quý khách hàng có thể thấy ở bộ chuyển đổi hãng GNET chính là chính sách bảo hành và hỗ trợ sản phẩm lên tới 24 tháng, cùng với mức giá thành mà không một thương hiệu nào có thể cạnh tranh.

Qúy khách hàng có thể tham khảo những thông số chính của sản phẩm dư nội dung dưới đây.

Thông Số Kỹ thuật Bộ chuyển đổi quang điện

- Chế độ truy cập: 1000Mbps Gigabit Ethernet

- Tiêu chuẩn: EEE802.3ab 1000Base-T, IEEE802.3z 1000Base-SX / LX Gigabit thernet, IEEE802.1qVLAN, IEEE802.1p QoS, IEEE802.1d Spanning Tree

- Bước sóng: 850nm / 1310nm / 1550nm

- khoảng cách truyền: Dual-sợi đa mode: 220m (sợi kích thước: 62.5 / 125μm) / 550m (kích thước sợi: 50 / 125μm) Dual cáp quang single-mode: 25/40/60 / 80km. Single cáp quang single-mode: 25/40Km Thể loại 5 cặp xoắn: 100m

- Hải cảng: Một kết nối RJ45, kết nối với loại-5 STP / UTP cáp xoắn đôi. Một cổng quang: Multi-mode SC / ST (kích thước sợi: 50,62.5 / 125μm) Độc thân chế độ SC (kích thước sợi: 9 / 125μm)

- Thời gian chễ: <10us

- BER: <10-9

- MTBF: 100.000 giờ. PWR (cung cấp điện); FX LINK / ACT (liên kết quang học / hành động)

- LED: FDX (FX full duplex) ; TP LINK / ACT (cặp xoắn liên kết / hành động) TP 1000 (tốc độ truyền 1000M của cặp xoắn), TP 100 (tốc độ truyền 100M của cặp xoắn)

- Nguồn Điện: AC220 0.5A / DC-48 (built-in)

- Công suất tiêu thụ: 5W

- Nhiệt độ hoạt động: -10 ~ 55ºC

- Độ ẩm hoạt động: 5% ~ 90%

- Nhiệt độ duy trì: -40 ~ 70ºC

- Độ ẩm duy trì: 5% ~ 90% không ngưng tụ

- Kích thước: 26 mm (H) * 70 mm (W) * 94 mm (D) (nguồn cung cấp điện bên ngoài). 30 mm (H) * 110 mm (W) * 140 mm (D) (cung cấp điện nội bộ)

converter-g-net-hhd-100g-20ab

Các sản phẩm cùng loại khác nhau khoảng cách xa

HHD-110G-20A/B 10/100 Base-TX/FX Media Converter 20Km SC Connector (TX=1310 nm) Single mode 1310nm

HHD-110G-40A/B 10/100 Base-TX/FX Media Converter 40Km SC Connector (TX=1310 nm) Single mode 1310nm

HHD-110G-60A/B 10/100 Base-TX/FX Media Converter 60Km SC Connector (TX=1490 nm) Single mode 1310nm

HHD-110G-80A/B 10/100 Base-TX/FX Media Converter 80Km SC Connector (TX=1490 nm) Single mode 1310nm

HHD-110G-100A/B 10/100 Base-TX/FX Media Converter 100Km SC Connector (TX=1490 nm) Single mode 1310nm

HHD-110G-120A/B 10/100 Base-TX/FX Media Converter 120Km SC Connector (TX=1490 nm) Single mode 1310nm

Nếu các bạn thấy rằng Bộ chuyển đổi quang điện 1 sợi quang chưa đủ đáp ứng nhu cầu thì xem thêm bộ chuyển đổi quang điện 2 sợi quang.

    ĐẶT MUA SẢN PHẨM

    Hà Nội: 024.22255666 - Hồ Chí Minh: 028.62959899
    Hotline hỗ trợ: 0981 558 668
    Email đặt hàng: [email protected]

Mục Lục Bộ chuyển đổi quang điện 10/100 1 sợi quang HHD-110G-20A/B

Thông tin liên hệ
Hà Nội: 024.222 55666
Hồ Chí Minh: 028.62959919
Số di động: 0981 558 668
[email protected]
Mua sản phẩm Bộ chuyển đổi quang điện 10/100 1 sợi quang HHD-110G-20A/B tại Hợp Nhất Group nhà cung cấp thiết bị mạng uy tín, danh tiếng 10 năm để đảm bảo sản phẩm chính hãng. Tránh nguy cơ mua phải sản phẩm kém chất lượng...
05 Cam kết của Hợp Nhất
Báo giá Bộ chuyển đổi quang điện 10/100 1 sợi quang HHD-110G-20A/B chính hãng